• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SlideUnlock v4.06 VH by vutaikt cr@ck Full by cGiPDA Trượt mở khóa máy đa giao diện

vutaikt

SPP SlideUnlock v4.06 S60v5 S^3 Anna Belle SymbianOS9.x UnSigned cr@ck Full by CgiPDA việt hóa bởi vutaikt

SlideUnlock ( trượt mở khóa máy) với nhiều skin giao diện tuyệt đẹp như là mở máy kiểu iPhone,HTC. Windowsphone 7 ,Megoo... ..ngoài ra còn có thể mở trực tiếp một số phần mềm , cộng với mở khóa các tính năng hoàn toàn được sử dụng, là một ứng dụng không thể bỏ qua .
Bạn sẽ có 1 phong cách mở máy đt 1 cách độc đáo và mới lạ. khác hoàn toàn với cách mở khóa thông thường.

Có gì mới ở v4.06 :

1) Icon symbian anna đẹp hơn.
2)7 skins tích hợp sẵn.
3) Tăng khả năng trượt, hiển thị văn bản màu sắc..
4) Hình ảnh xem trước nền đẹp hơn.
5) Biểu tượg khóa, tùy chỉnh phím tắt có thể di chuyển vị trí để làm việc tối ưu hóa, hãy nhấp và giữ để di chuyển tự do và đến vị trí muốn đến, và sẽ tự động lưu lại.
6) Sửa lỗi phản hồi của bản trước
7) Trượt để mở khóa màn hình được tối ưu hóa..... .

Hỗ trợ :

» S60 5th Edition Devices
» Symbian^3 Devices / Anna / Belle

Tải về

Khoaaaa

Active Member
Hay wá đang mong bản nì
công nhận anh vutai tâm huyết với symbian thiệt,thank anh nhìu hen

thai19892005

Mình tải được rồi, xài thích lắm. Nhân tiện mình hỏi luôn, mấy cái skin down trực tiếp đó, mình xem hình là font tiếng trung, mấy cái skin đó down về nó hiện font theo máy của mình chứ,hiện font trung thì mù tịt =.=

dathat

Member
Mình cài vô không hiểu sao toàn báo lôi cập nhật. Mem nào giúp mình với

killphone

Cái này rất hay nhưng mình không thích sử dụng camara để khóa và mở. Làm thế nào để tắt nó đây. Mình đã vào cài đặc chọn phím khóa là 2lần phím đỏ và phím mở là phím trắng nhưng vẳn ko đc pro nào giúp mình với thank nhiều lắm.