• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SlideUnlock4.06 s60v5^3 anna belle-Phần mềm Khóa/Mở khóa đa giao diện[20-09-11]

Dragon459

Manager
SlideUnlock4.06 s60v5^3 anna belle-Phần mềm Khóa/Mở khóa đa giao diện[20-09-11]

Phần mềm mở khóa làm sóng làm gió với ae sử dụng HĐH symbian đã có bản cập nhật mới v4.06

Tạm thời chỉ viết bài như này vì soft đã quá quen thuộc.
bản này có kha khá sự đổi mới.nhưng mình để dành niềm vui khám phá vọc test cho tất cả.
Chỉ có lưu ý : Bản này vẫn yêu cầu key
AE nào có key bản cũ vẫn xài được

Hình ảnh phần mềm

Link download

SlideUnlock4.06 s60v5^3 anna belle​

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

:-ss Nhanh tay quá đi
Đang định post thì bồ tèo quất trước rồi
Ace lưu ý bản này vẫn dùng k3y kích hoạt của bản cũ đc nhé ;)

Dragon459

Manager
việt hoá luôn đi mấy bro
việt thì cũng đơn giản thôi.nhưng quan trọng nhất là ae đã quen dùng soft này từ các bản dịch của bác kienvp rồi nên có cho kẹo cũng chả dịch làm gì.
Chờ bản vi từ bác Kienvp cho khỏe.:))

Ntv_79

Phiên bản này thêm mấy chức năng là: đổi được màu các biểu tượng trên thanh topbar và thứ ngày tháng. Có thêm lựa chọn để tắt cái chữ (slidetounlock). Anh em khám phá thêm!

boy_online01

Bỏ dùng soft này từ v4.02.
Ko biết thay đổi chữ và hiệu ứng SlideToUnlock có phải là chức năng mới ko nhỉ?
Cuối cùng vẫn quay về với Swipetounlock.

ghost85

Trong các soft đanh cho Sym còn rất ít thằng chăm ấp đết, may mà vẫn có những soft như SlideToUnlock. Mình thích nhất là soft này. Thank

ace_hp7

Active Member
hjk là nó hiện thị mức pin của mình ,khi bạn sạc thì nó hiện lên ,thích thì để hiện thị cũng đc ,còn nếu k dùng thì bạn ẩn ở phần setting/tools/ batterry info/hide

anhtu187

hjk là nó hiện thị mức pin của mình ,khi bạn sạc thì nó hiện lên ,thích thì để hiện thị cũng đc ,còn nếu k dùng thì bạn ẩn ở phần setting/tools/ batterry info/hide

ko, ý là nó hiển thị hình khác cơ mà, đâu đc đẹp như thế , hay chỉ 1 số skin mới có

ace_hp7

Active Member
??? bạn nói rõ xem,mình đang dùng mà ,bạn cop file 7 rùi cho vào slideunlock/skin12

duc143

Nói chung là các code đều dùng chung đc hết :D bao giờ Slide unlock mới cho cái khoản hiển thị thông tin ra bên ngoài nhỉ :D

Loveanhia

Mà đợt trước mình vào trang Dream gì đó của bác KienVP bảo ý, mình thấy cái topic xin key bị khoá mất rồi nên không comment bài xin key được, giờ không biết có xin key được không nữa. HJx. Bác nào có lòng hảo tâm thì xin giúp em một cái key. hjhj