• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SLRUN - chạy Slovo ED không bao giờ lo lắng nữa.

syvn7154

-Em không biết trên diễn dàn có cái này chưa.Nếu có rồi các bác xoá dùm em nhé.:D

-Cái này dùng để chạy từ điển SLOVO ED các bác nhé.
-Công dụng của nó là khi SLOVO ED báo unegistered dictionaries, các bác chỉ việc ấn nút RUN AGAIN từ MENU.
-Còn từ điển, phát âm các bác cứ lên thẳng trang chủ của SLOVO ED mà down nhé. Không bao giờ phải lo hết hạn dùng thử nữa đâu.Chúc các bác vui vẻ.:)

trang chủ của SLOVO ED nằm ở đây: http://www.penreader.com/uiq-3-software/SlovoEd.html

Chỉnh sửa cuối:

levuphong

bóc tem thôi:D
có phát âm ah.sướng nhỉ
ủa mà đâu phải từ điển anh việt:(

chauhiep123

123

cái này mới biết,thank bro,mà có anh việt thì tốt quá
sao mình cài SLRUN vào thì nó báo là cannot intall???

Last edited by a moderator:

O9xx19xx29

Từ điển này dùng để đọc khá hay - tuy chưa full các từ có trong từ điển nhưng với 1 người dùng bình thường là khá tốt - để tra các từ lạ xem nó đọc chuẩn thế nào tránh nhầm lẫn về sau.

quang2001

Nó bao gồm các bộ từ điển như Eng - ENg, Eng - Italia .... tương ứng là các modules âm thanh của các bộ từ điển bạn cài, để sử dụng thì các bạn cần download và cài đặt modules âm thanh các bộ tương ứng ở đây http://www.penreader.com/uiq-3-software/Sound_Modules.html

Hiếu ơi tải ở đây về có 4 file
1. Deluxe_English_Sound_module_2_2_for_UIQ3.sis.
2. Deluxe_English_Sound_module_1_2_for_UIQ3.sis.
3. SlovoEd_Deluxe_EnglEngl_for_UIQ3.sis.
4. SlovoEd_Dictionary_Engine_v_2_0_for_UIQ3.sis.
thì cài cái nào vậy ?

Chỉnh sửa cuối:

ntdieu

Bạn cần cài cả 4 file. Cụ thể như sau

1. SlovoEd_Dictionary_Engine_v_2_0_for_UIQ3.sis. => Đây là engine của từ điển, phải có cái này mới chạy được những cái khác. Sau khi cài cái này phải cài thêm dữ liệu mới sử dụng được
2. SlovoEd_Deluxe_EnglEngl_for_UIQ3.sis. => Đây là phần dữ liệu của từ điển tiếng Anh
3. Deluxe_English_Sound_module_1_2_for_UIQ3.sis. => Phát âm tiếng Anh, phần thứ nhất
4. Deluxe_English_Sound_module_2_2_for_UIQ3.sis. => Phát âm tiếng Anh phần thứ hai

phanminhtri

Bạn cần cài cả 4 file. Cụ thể như sau

1. SlovoEd_Dictionary_Engine_v_2_0_for_UIQ3.sis. => Đây là engine của từ điển, phải có cái này mới chạy được những cái khác. Sau khi cài cái này phải cài thêm dữ liệu mới sử dụng được
2. SlovoEd_Deluxe_EnglEngl_for_UIQ3.sis. => Đây là phần dữ liệu của từ điển tiếng Anh
3. Deluxe_English_Sound_module_1_2_for_UIQ3.sis. => Phát âm tiếng Anh, phần thứ nhất
4. Deluxe_English_Sound_module_2_2_for_UIQ3.sis. => Phát âm tiếng Anh phần thứ hai

bác up file lên cho anh em xài với thx bác

Posted via Mobile Device