• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smart movie 4.15 bản đầy đủ chỉ 1 icon [10/8/2009]

phuong_wmf072

ko hiểu sao cài vào rồi,khi ấn vào video để chạy thì nó tự thoát ra,xóa đi cài lại vẫn thế

MinhThang

Manager
ko hiểu sao cài vào rồi,khi ấn vào video để chạy thì nó tự thoát ra,xóa đi cài lại vẫn thế

Nghĩa là không dùng được đấy bạn à, vì bản này là 1 trong các cách CR thôi, mà SM thì chưa ai CR thành công đâu. Bạn nên quay về bản 4.10 hoặc mua Licese để dùng bản mới nhất này.

thieusinhquan_tsq

Em dùng bản này & bản 2 icon test trên 2 máy rồi,được gần 2 tháng là teo rồi kô dùng được nữa phải quay lại dùng bản 4.01

BuuPhucCT

Well-Known Member
Em dùng bản này & bản 2 icon test trên 2 máy rồi,được gần 2 tháng là teo rồi kô dùng được nữa phải quay lại dùng bản 4.01

Vấn đề này đã được nói nhiều rồi mà bạn. Nó hên xui tùy máy thôi. Nếu đã bị lỗi chỉ có cách format lại thì mới có thể cài lại được thôi.;;)

xuanduong1

Mới test qua bản này, nút volume bên hông máy chạy tốt, chưa test qua độ bền (60p) và chạy file flv... kết quả sẽ thông báo sau

zthienvuz

làm sao để Hack phone nokia 6220 clasicc hàng công ty vậy em mới sài con này nên ko biết>> các anh chị giúp em với:-/

e bị lỗi như thế này.các bác xem jup e nhé.e chay sm lên(bất kể phiên bản nào).nếu ko chọn phim để xem luôn(trong vòng khoảng 3s) thì nó sẽ tự thoát ra ngoài,e dùng n95 8g.các bác có kinh nghiệm nói giúp e cách khắc phục nhé.e đã thử cài đi cài lại rồi ma vẫn cứ bị như thế:-??

MinhThang

Manager
e bị lỗi như thế này.các bác xem jup e nhé.e chay sm lên(bất kể phiên bản nào).nếu ko chọn phim để xem luôn(trong vòng khoảng 3s) thì nó sẽ tự thoát ra ngoài,e dùng n95 8g.các bác có kinh nghiệm nói giúp e cách khắc phục nhé.e đã thử cài đi cài lại rồi ma vẫn cứ bị như thế:-??

Các bản bạn cài đều là các bản CR nên việc không xem được hoặc lỗi là đương nhiên, bạn có thể format máy và thẻ cài lại bản 4.10 mình thấy ổn hơn hoặc dùng Lincense.