• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smart movie 4.15 bản đầy đủ chỉ 1 icon [10/8/2009]

BuuPhucCT

Well-Known Member
Đã có kết quả test. Bản này không vượt qua phần độ bền, vượt qua được 60p, nhưng không cầm cự hơn 6giờ. Giờ là cô nàng đã đình công, không chịu biểu diễn thêm tí nào nữa.

File FLV lấy từ Youtube về cũng không phát được.

Đành phải quay sang test bản 2 icon :D, bản này nút volume bên hông không thèm chạy...

Đây là bản tin sáng sớm, thông báo đến mọi người đang sài key xịn được biết :))

Mấy bản SM FULL thì mỗi lần nên sử dụng vừa phải thôi, đừng xem lâu quá và quan trọng là đừng kết nối internet khi sử dụng.
Những bản 4.10 trở lên dù xài k3y bản quyền vẫn không thể tăng giảm âm lượng bằng nút volume vì đây là thiết kế của nhà sản xuất với lại xài phím lên xuống cũng tiện lợi mà.
File FLV có rất nhiều thông số định dạng nên không phải file nào cũng xem được. Với SM thì các file AVI mới là định dạng chuẩn cho SM.

MinhThang

Manager
anh oi em thấy đâu có xem dc film đuôi flv đâu , em test thử rồi

Đúng đó bạn không phải flv nào cũng xem được hết đâu, tùy vào thông số của nó nữa, có file flv mở ra treo máy luôn đấy.

MinhThang

Manager
thế làm sao mình có thể biết film flv nào có thể xem dc à anh

Cái này thì bó tay em ơi, thường anh em có kinh nghiệm là fim nhạc từ trang web nào đó là xem được, còn anh thì cứ cho chạy thử để biết.

tai88

mấy anh cho em hỏi em đã sign pm lại rùi và lắp đặt được vào rồi nhưng máy báo "erro" như vậy là vẫn phải hack mắy mới được hả?

hunterviet

Well-Known Member
mấy anh cho em hỏi em đã sign pm lại rùi và lắp đặt được vào rồi nhưng máy báo "erro" như vậy là vẫn phải hack mắy mới được hả?

Vì là PM được Crack nên bạn phải Hack máy mới dùng được, mà hack vừa nhanh lại đỡ tốn công sức về sau sao bạn ko làm,nó ko ảnh hưởng gì tới máy đâu

MinhThang

Manager

Bạn kiểm tra lại Sign rồi thì không cần Hack, vì bạn đã cài được rồi mà đâu có lỗi chứng chỉ đâu.

tai88

Vì là PM được Crack nên bạn phải Hack máy mới dùng được, mà hack vừa nhanh lại đỡ tốn công sức về sau sao bạn ko làm,nó ko ảnh hưởng gì tới máy đâu

vì mình gà quá mà thấy hack phức tạp quá,lại thấy chỉ cần hack hoặc sign là được nên mình tưởng sign lại cho được rùi chứ.hic,vậy chắc phải nghiên cứu hack như thế nào quá.

tai88

Bạn kiểm tra lại Sign rồi thì không cần Hack, vì bạn đã cài được rồi mà đâu có lỗi chứng chỉ đâu.

anh Thắng ơi em cài mấy cái phần mềm ttpod đã sign cũng bị erro như vậy,vậy là sao vậy anh?

MinhThang

Manager
vì mình gà quá mà thấy hack phức tạp quá,lại thấy chỉ cần hack hoặc sign là được nên mình tưởng sign lại cho được rùi chứ.hic,vậy chắc phải nghiên cứu hack như thế nào quá.

Thưc ra SM thi đâu phải Sign hay Hack gì đâu bạn, do có cái file CR kia nên bạn phải SIGN để cài thôi, nếu bạn đã Sign và cài được rồi, thì kiểm tra lại hoặc Restart máy lại rồi vào xem có được không.

anh Thắng ơi em cài mấy cái phần mềm ttpod đã sign cũng bị erro như vậy,vậy là sao vậy anh?

Ừ cái TTPod thì phải Hack mới cài được bạn à. SM khác không giống TTPod.

tai88

Thưc ra SM thi đâu phải Sign hay Hack gì đâu bạn, do có cái file CR kia nên bạn phải SIGN để cài thôi, nếu bạn đã Sign và cài được rồi, thì kiểm tra lại hoặc Restart máy lại rồi vào xem có được không.

Ừ cái TTPod thì phải Hack mới cài được bạn à. SM khác không giống TTPod.

em cài được rack cho SM rùi,nhưng còn TTpod thì cài được nhưng vẫn báo lỗi vậy là phải hack phone mới cài được TTpod hả anh?

BuuPhucCT

Well-Known Member
em cài được rack cho SM rùi,nhưng còn TTpod thì cài được nhưng vẫn báo lỗi vậy là phải hack phone mới cài được TTpod hả anh?

TTPOD chỉ cài được khi đã hack phone còn SIGN k có hiệu quả với PM này.

troly

Well-Known Member

Máy bạn loại gì thế? Hack cũng đơn giãn mà bạn, phức tạp gì đâu :))

tai88

cho em hỏi cài được rack rùi mà sao trong phần app.manager ko có,vậy là đã cài rack thành công chưa anh?

BuuPhucCT

Well-Known Member
cho em hỏi cài được rack rùi mà sao trong phần app.manager ko có,vậy là đã cài rack thành công chưa anh?

Bạn hack theo cách nào vậy?Chỉ cần cài thử 1PM UNSIGN nếu nó k bị lỗi chứng chỉ nữa thì máy bạn đã hack được rồi:-?

tai88

Bạn hack theo cách nào vậy?:-?

em chỉ sign rack SM lại rùi cài vào thôi anh Trung ơi chứ em chưa hack,em cài được rack rùi nhưng trong phần app.manager thì chỉ thấy có SM thôi chứ không thấy rack vậy là đã cài rack cho SM chưa?

BuuPhucCT

Well-Known Member
em chỉ sign rack SM lại rùi cài vào thôi anh Trung ơi chứ em chưa hack,em cài được rack rùi nhưng trong phần app.manager thì chỉ thấy có SM thôi chứ không thấy rack vậy là đã cài rack cho SM chưa?

Bạn vào mở PM lên là biết liền Nếu nó không có giới hạn time xem phim thì PM đã KR rồi. Bản SM TRIAL chỉ cho xem thử trong 60p thôi bạn.;;)