• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smart movie 4.15 bản đầy đủ chỉ 1 icon [10/8/2009]

tiny1990

Xí phần trước, update nội dung sau!:))

http://www.mediafire.com/?zmlzdl5tmit

Bổ sung tính năng:

MỘT SỐ ĐẶC ĐIỂM CỦA PHẦN MỀM:

* Định dạng AVI chuẩn, cho phép bạn xem trước khi chuyển đổi các tập tin trên máy PC của bạn .

* Ngoài ra PM còn phát được các chuẩn MP4V, flv và các tập tin định dạng 3GP.

* Người sử dụng điện thoại có thể sử dụng màn hình ở chế độ thẳng đứng hoặc màn hình ngang, sử dụng chế độ FULL màn hình của điện thoại.

* Chỉnh sửa lại để sử dụng toàn bộ diện tích màn hình.

* Hỗ trợ cho phụ đề - cho phép bạn xem phim trong nhiều ngôn ngữ khác nhau.

* Công cụ chuyển đổi trên máy PC dễ dùng - có thể xem trước video trên PC, chọn phần bạn muốn chuyển đổi, thay đổi chuyển đổi chất lượng.

* Chuyển đổi codecs được hỗ trợ, do vậy bạn có thể sử dụng các bất kỳ đoạn phim có codecs tải về từ Internet.

* Chuyển đổi nhanh gấp 5 lần khi phát.Bạn sẽ chuyển đổi toàn bộ phim chỉ trong vài phút .

* PM cung cấp chất lượng hình ảnh tốt nhất có thể.

* Bạn có thể tùy chỉnh những thông số (độ sáng, ngôn ngữ, âm lượng, và nhiều hơn nữa).

* Giao diện thân thiện với người dùng - xem phim, không tốn nhiều thời gian cài đặt.

MinhThang

Manager
Bản này trên trang của Nga không test được do đã dùng SM bản quyền. Anh em nào chưa có thì test xem nó như thế nào.

tiny1990

Bản này trên trang của Nga không test được do đã dùng SM bản quyền. Anh em nào chưa có thì test xem nó như thế nào.

Nay anh Thắng chơi hàng chính hãng heng, k thèm hàng lậu nữa :)).
Cái này em test trên máy N95 của em rồi. Ngon lắm!

BuuPhucCT

Well-Known Member

Có cả bản LCG jukebox bản 2.42 nữa. Anh em test thử xem có ổn không nhé.;;)

quydo2771987

cài chương trình này cần phải hack truoc ko vậy máy 3250 mình chưa hack :(
chắc xài bản 4.01 thui:(

BuuPhucCT

Well-Known Member
Nay anh Thắng chơi hàng chính hãng heng, k thèm hàng lậu nữa :)).
Cái này em test trên máy N95 của em rồi. Ngon lắm!

Mấy bản SM FULL dễ chịu hơn cái Xplore FULL nhiều. Chỉ cần đừng xem lâu quá trong 1 lần là được.;;)

quydo2771987

hack dễ mà, hack đi xài đồ mới ngon hơn

Mình thử rất nhiều cách hack nhưng vẫn chưa thành công ( cũng ko biết hack thành công chưa nữa8-|) thui đành xài đồ cổ.
Nhưng vẩn thank bạn nhiều:)

tuancan

Processing download request... toàn thấy báo thế này khi mở link ra
nản không
bác nào biết chỉ em với

MinhThang

Manager
so seri mình là 357933003345957, mình xài máy 3250
Bạn SIGN file CR dùm mình với được không( thông cảm vì mình ko biết CER dùng để làm gì:(( và làm ntn nửa:((
Nếu được ban gửi qua nick trên diễn đàn hay mail giangminhquoctrung@gmail.com dùm
Thank:)

Nói cho bạn luôn cho nhanh, không ai mà làm hộ cho bạn được đâu, còn cer thì bạn vào Topic lấy cer mà nghiên cứu.

kanguru2005

ak, ngta đã hướng dẫn kỹ thế mà còn không biết làm, không biết là không chịu đọc hay đang cố viết để có trên 10 bài viết đây...haiz

quydo2771987

ak, ngta đã hướng dẫn kỹ thế mà còn không biết làm, không biết là không chịu đọc hay đang cố viết để có trên 10 bài viết đây...haiz
Xin key thì biết nhưng ko biết dùng để làm gì, lúc trước xài 7610 cài phần mềm ko cần lam gì, mới chuyển xài 3250 khoảng 1 năm nên ko rành lắm( chì cài dc 1 vài PM :( thấy nhiều PM hay muốn cài mà ko cài dc nên lên hỏi thôi
( ít lên diễn đàn vì vậy gia nhập từ năm 2008 mà chỉ có vài bài)
có gì mình gà wa xin bỏ qua:((