• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SMART MOVIE SOFT XEM FILM TRÊN PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Có bao gồm crk hông vậy. MTK là crk hả ?

Bạn không nhìn người ta viết gì à??? "có kèm theo cả MTK để đăng ký" :)):)):)) Đúng như bạn nói đấy :D. Lần sau viết bài nhớ đọc kỹ, những bài như vậy sẽ dell đó.

tta

02mini đã cài smart movie có mtk, nhưng có hiện tượng lâu lâu hỏi lại mtk, có bác nào gặp tình trạng này chưa? mình bị 3 lần rùi trong vòng 2tuần, version của mình là 3.31.

ThaiKien

Super V.I.P
02mini đã cài smart movie có mtk, nhưng có hiện tượng lâu lâu hỏi lại mtk, có bác nào gặp tình trạng này chưa? mình bị 3 lần rùi trong vòng 2tuần, version của mình là 3.31.

MTK của bạn đây.

ntky

sao vậy nhỉ? cái đó đâu cần MTK bạn, bạn mở SM trên PPC lên, chọn Unlock Converter, nhập dãy số mà cái Converter nó đưa, sẽ được một dãy số unlock>nhập lại vào converter là xong, đâu cần đăng kí gì đâu!
Mình không Unlock Converter được, khi chọn Unlock Converter thì Converter không cho code nào cả, mình nhập số bất kì thì SM cho code, nhập code vào -->OK thì lại cho code nữa,cứ như thế hoài.

Anh em hướng dẫn giúp mình với nhé.

Mình không Unlock Converter được, khi chọn Unlock Converter thì Converter không cho code nào cả, mình nhập số bất kì thì SM cho code, nhập code vào -->OK thì lại cho code nữa,cứ như thế hoài.

Anh em hướng dẫn giúp mình với nhé.
Có thể là cái Converter trên máy bạn đã bị lỗi, hoặc nó đã được Unlock rồi cũng nên :D, bạn thử remove nó đi rồi cài lại xem sao nhé!

hippo1609npt

Sao lần nào mình cũng gặp rắc rối về MTK :( Mình cài Smart Movie bản 3.31, cài xong xuôi rồi, file cũng đã chạy được rồi, nhưng đến khi register dùng MTK thì nó cứ bảo là không đúng. Làm đi làm lại vẫn cứ là không đúng :(( (Invalid licence key)

Tên đăng kí của mình: Nguyen Phuong Lan -> dùng MTK cho ra số 13722

Giúp mình với :((

Của em là k đăng ký được,hình như là do tene quá dài thì phải.em chọn tên ngắn hơn thì được rồi.thanks bác nhé

Mình vừa đọc được bài này. Có lẽ mình sẽ thử đổi thành tên đăng kí ngắn, nhưng như thế có nghĩa là các phần mềm khác cũng phải đăng kí lại từ đầu đúng không?

Last edited by a moderator:
Mình vừa đọc được bài này. Có lẽ mình sẽ thử đổi thành tên đăng kí ngắn, nhưng như thế có nghĩa là các phần mềm khác cũng phải đăng kí lại từ đầu đúng không?
Đổi owner name thì những phần mềm nào đăng kí dựa trên đó phải đăng kí lại, còn phần mềm nào đăng kí dựa trên device ID hoặc IMEI thì ko cần!

Kobold1609

Sorry mọi người,khi post không để ý ,cám ơn các bạn đã phát hiện ra .Tại mình nhìn không kĩ nên nhầm,đã khắc phục sự vô ý .
Chúc vui !

asutaka3

bác nào có con soft player để xem trực tiếp file .flv trên ppc ko ? có nhiều file từ youtube hay metacafe rất hay mà ko xem đc trên ppc, chỉ xem đc trên pc.
convert thì file to đùng à, chết luôn.
em đội ơn các bác !!

bác nào có con soft player để xem trực tiếp file .flv trên ppc ko ? có nhiều file từ youtube hay metacafe rất hay mà ko xem đc trên ppc, chỉ xem đc trên pc.
convert thì file to đùng à, chết luôn.
em đội ơn các bác !!

Dùng TCPMP cài thêm cái plugin nữa là xem được thôi bạn, sang topic của TCPMP nhé!

hai

mình cũng dùng TCPMP cài thêm plugin để xem fim có đuôi *.FLV nhưng không phải fim nào cũng xem được có những file rõ ràng là *.FLV xem trên realplayer thì ok nhưng không xem trên ppc được

Tớ down mấy file .flv từ www.clip.vn hình như ko xem đc = TCPMP thì phải. Tớ chưa thử file down trên www.youtube.com nên chưa biết thế nào. Mod PhamThanhDat thử file .flv trên www.clip.vn chưa?

mình cũng dùng TCPMP cài thêm plugin để xem fim có đuôi *.FLV nhưng không phải fim nào cũng xem được có những file rõ ràng là *.FLV xem trên realplayer thì ok nhưng không xem trên ppc được

Sang topic của TCPMP bàn tiếp nhé bạn, sai chủ đề rồi đó! :D

togiavi

Xin lỗi bạn ! Bạn xem avi trên smartmovie chưa ? Nếu là định dạng này thì smart movie là đẹp nhất đó !

Status
Không mở trả lời sau này.