• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SMART MOVIE SOFT XEM FILM TRÊN PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

bestofstrongman

em vừa mới đổi qua con exec. ko hiểu sao khi vào smartmovie thì cảm ứng bị lệch??? có fải em cài nhầm bàn cho màn hình QVGA ko?

gameland

mình thường dùng exec để xem các file dvdrip (avi) qua wifi thì cái coreplayer bị giật đôi chút, ko biết cái này có cải thiện hơn ko?

yeuemnhieu

còn đây là soft dùng để converter film cho smart movie , các bạn dùng SM trên PPC để unlock nhé !
Mã:
http://www.4shared.com/file/6395169/da269fe5/Converter.html

Link die rồi. Bro nào có post cho em xin. Thanks

dachi81

Bác ơi có cách nào làm cho nó sáng hơn không.Phim chép vô mờ quá nhờ các bác giúp với.

minhtuanmb

smart movie +ck

Phần mềm đã được đưa vào DS

cám ơn anh nhiều nha,em mới vào nghề

a9hiphop

smart movie +ck

Phần mềm đã được đưa vào DS

Cho em hỏi sao em không download được vậy bác. Các mục khác em vẫn download được nhưng cứ nhấn vào download cái này thì lại hiện ra thông báo không cho phép. Mong bác giúp đỡ up lên host khác hỗ em với.

ThaiKien

Super V.I.P
Cho em hỏi sao em không download được vậy bác. Các mục khác em vẫn download được nhưng cứ nhấn vào download cái này thì lại hiện ra thông báo không cho phép. Mong bác giúp đỡ up lên host khác hỗ em với.
Bạn có thể tải ở
Mã:
http://www.lonelycatgames.com/?app=smartmovie

winxp83

Phần mềm này mình thấy thua xa Core Player, nhất là xem được rất ít các định dạng. Ngoài ra nhìu lúc tiếng chạy trước hình là bình thường (rất ít gặp ở Core Player) , sorry vì đây là ý kiến chủ quan của mình.

ancola66

Super V.I.P
XEM PHIM TUYỆT VỜI VỚI SMART MOVE 3.4.1

Smartmovie v3.41.All.PPC

Một phần mềm xem phim AVI trên PPC của hãng phần mềm nổi tiếng Lonely Cat Games . Có lẽ không phải giới thiệu nhiều về phần mềm này vì đã qua quen thuộc với những nguời hay xem phim trên điện thoại. Gói phần mềm gồm cả PLAYERCONVERT

DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

tokhung88

vấn đề với SmartPlayer, Anh em chỉ giáo...

máy em (Dopod 818) cài chương trình SmartMovie mới nhất nhưng không hiểu sao không play được file *.avi, khi mở lên nó bảo là "no codec", bác nào chỉ dùm em với........

connguab

máy em (Dopod 818) cài chương trình SmartMovie mới nhất nhưng không hiểu sao không play được file *.avi, khi mở lên nó bảo là "no codec", bác nào chỉ dùm em với........

bạn dùng core player đi, tốt hơn cái nì rất nhìu

vnanhvn

Có thể do định dạng avi của bạn không chuẩn so với SM, bạn có thể dow chương trình ConV về để có thể xem được định dạng avi trên SM.

Status
Không mở trả lời sau này.