• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartBAR_Thanh sidebar dọc cho S60v3

huychieu

Nhưng mình cài bản 240 x 320 vân chạy được mà
Posted via Mobile Device

viettuan49a

mình dùng n73 mà cài ra rồi, nhưng không chạy được. Cài python 1.45 roi ma????sao the nhi.Nó chỉ hiện ra icon nhưng kích vào không chạy

viettuan49a

he he.chạy được rồi, nhưng sao không thay được ứng dụng. mình thay app name bằng tên của ứng dụng thôi hả, có thêm đuôi exe không.ví dụ thay ứng dụng:x-plore thì enter App name là x-plore.exe hay x-plore*exe hay x-plore (trong sys\bin có tên là x-plore.exe)

Caominh171

he he.chạy được rồi, nhưng sao không thay được ứng dụng. mình thay app name bằng tên của ứng dụng thôi hả, có thêm đuôi exe không.ví dụ thay ứng dụng:x-plore thì enter App name là x-plore.exe hay x-plore*exe hay x-plore (trong sys\bin có tên là x-plore.exe)

Mình đã hướng dẫn rất kỹ ở trên rồi mà :-?
Chỉ lấy phần tên của file *exe thôi, khi nhập xong, khởi độnh lại ứng dụng để cho pm cập nhật ứng dụng vừa thêm vào là chạy ok thôi

Have fun!!

Mr_Tommy

đã cài vào bộ nhớ máy. Hầu như cài nào thuộc về python đều bị thế. đều bị nháy icon rồi ỏut ra ko truy cập vào đc :(

banlc

mình dùng n73 mà cài ra rồi, nhưng không chạy được. Cài python 1.45 roi ma????sao the nhi.Nó chỉ hiện ra icon nhưng kích vào không chạy

1. Có bản python cài vào thẻ nhớ của Kojiro (bạn tải về và cài vào thẻ nhớ).
2. Cài SciptShell 1.45
3. Cài phần mềm này vào.
Bảo đảm thành công vì máy mình N73 và đã test thành công nhưng đã removed.

Làm theo hướng dẫn ở trên đảm bảo thành công.

Chỉnh sửa cuối:

azn13579

đã cài đặt xong giờ đến bước chạy.giờ phải làm sao cho nó hiện lên ngoài màn hình được vì mình làm như hướng dẫn ở trên thì ko được.bạn có thể hướng dẫn cụ thể hơn ko?

banlc

đã cài đặt xong giờ đến bước chạy.giờ phải làm sao cho nó hiện lên ngoài màn hình được vì mình làm như hướng dẫn ở trên thì ko được.bạn có thể hướng dẫn cụ thể hơn ko?

1.Bạn tắt chế độ Active Standby off trong setting.
2.Vào application chạy chương trình.
3. Bấm phím C để hiện ra các Icon.
Có thể phải mở 2 lần nhé (lần đầu không thấy hiện ra gì thì lại mở tiếp lần sau nhé).Chúc vui!

ninomaxht

cho em hỏi bluetooth thì nhập tên như thế nào vậy a. kiếm không thấy trong sys/bin