• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie 4.0 đầy đủ! (cập nhật bản mới nhất trang 10)

Status
Không mở trả lời sau này.

devil13

sao cài xong nó bắt connect to internet,bấm cancel ko connect check thì bị văng ra

dung1291985

sao cài xong nó bắt connect to internet,bấm cancel ko connect check thì bị văng ra

đọc kĩ hướng dẫn lại đi bạn, dùng cái SMloader cơ mà, bấm vào Icon gốc của nó thì bị out là phải rùi :D

tiny1990

co cach nao xoa vinh vjen icon k cac huynh? De khoj nham voj smloader.
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
co cach nao xoa vinh vjen icon k cac huynh? De khoj nham voj smloader.
Posted via Mobile Device

PM thì phải có icon chứ trừ những pm làm nền trợ giúp mới không có icon thôi,chỉ cần cất cái SM vào trong thư mục nào đó là được.:D

hoatdong

Trước khi nhập kkkkk thì Icon chính là Smartmovie kô bắt phải connect to internet, nhưng sau khi "đã" thì nó lại đòi, bấm hủy thì nó tự bung ra. Chỉ có thể vào bằng SMload thôi. Anh em nghiên cứu giúp trường hợp này

Kojiro

Super V.I.P
KJR thấy vấn đề lấy k3y quá đơn giản mà sao các bạn làm không được nhỉ. Biết các bạn khó khăn nên có những bạn post cả link cái k3ygen lên luôn (sai qui định nhưng vì các bạn nên mình không xóa)

Tạo điều kiện hết sức rồi mà sao vẫn gặp các bài không lấy được k3y nhỉ? Cuối cùng là các bạn gặp vấn đề gì?

Hướng dẫn cũng rất rõ ràng là để xem SM thì phải qua SmLoad, các bạn bỏ qua bước này thì ráng chịu, đừng thắc mắc những vấn đề quá rõ.

nguyentanbinh

Well-Known Member
trả lời

Phần đăng ký của bạn.
imel: 356995010776087
code: 15389

1/ Hướng dẫn sau khi e cài đặt SmartMovie 4.0 vô nó sẽ đòi Register thì em điền mã ở trên.
2/ Sau khi điền mã vô nó báo đăng ký thành công sau đó e bấm check mail để nó báo lỗi
3/ Rồi cài phần "Loader.v1.0.S60v3.SymbianOS9.1.signed-iND.sis" a có để link bên dưới. sau khi cài cái này vô thì icon SmartMovie 4.0 e cứ chuyển nơi nào cũng được.
4/ Nếu muốn xem thì dùng icon của "Loader.v1.0.S60v3.SymbianOS9.1.signed-iND.sis" Khi cài đặt sẽ có tên là SMload dùng để coi phim SmartMovie 4.0
Chú ý: nếu dùng icon của SmartMovie 4.0 thí nó sẽ hỏi check mail

Link: http://www.mediafire.com/?qhhxgzfjxzt

================Chúc bạn thành công và vui vẻ================

nguyenpa

Super V.I.P
Test ok trên 5800, nhưng xem cái nào nó cũng giựt hết, chắc chưa ôn cho s60v5 :D

nguyentanbinh

Well-Known Member
trả lời

Hướng tới sẽ ra tiếp tục phiên bản sửa lỗi coi phim bị khựng khi xem
có thể chuyển đổi ngôn ngữ giống như SM 3.41 vậy đó NguyenPa

Status
Không mở trả lời sau này.