• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie 4.01

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
SmartMovie 4.01 giống như 4.0 Hỗ trợ thêm định dạng FLV

Các bạn tham khảo ở ĐÂY.

SM-4.1:

Chỉnh sửa cuối:

hoangbac

mình thấy dùng coreplayer cũng đọc được tất cả định dạng kể cả flv, vậy thì nó có thể sanh ngang với smartmovie 4.0.1 rồi, nhưng nó có ưu điểm hơn hẳn là đọc được cả wma...

thuglife18

Well-Known Member
sao mấy bản mới không như mấy bản cũ vậy các bạn...cứ bắt sài bản patch thêm nữa chứ...ko cài thì bắt sài internet rắc rối quá đi...bản nì cũng vậy lun hã bác

MinhThang

Manager
sao mấy bản mới không như mấy bản cũ vậy các bạn...cứ bắt sài bản patch thêm nữa chứ...ko cài thì bắt sài internet rắc rối quá đi...bản nì cũng vậy lun hã bác

Đây là bản Trial nên muốn sử dụng được nó phải rắc rối vậy thôi bạn à, các bản trước bạn dùng là đã full.

hoangbac

bạn ơi, tớ dùng thử rồi, xem flv ko thể sắc nét bằng coreplayer 1.3 được, xem avi nó lại bị trễ hình, tớ dùng smartmovie convert để chuyển, xem flv bị vỡ hình lắm, thử trên cái kia thì rất sắc nét....dù sao cũng cám ơn bạn nhé....

Status
Không mở trả lời sau này.