• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie 4.15 bản Full và bản dùng key!!

Status
Không mở trả lời sau này.

rinhvh

SmartMovie 4.15
Phần mềm xem video: 3gp, Flv, Avi,Mp4

Phiên bản dưới là dùng FULL có hướng dẫn cài đặt.
Phiên bản trên cho những ai đã mua code của SmartMovie

Nếu chữ có dấu ? thì vào Thông tin-> bấm 800

Pass: SymPViet

Chỉnh sửa cuối:

Nynk_102

Anh cho em xin cái GangClub.bin với ah. E down về cài vào mà ko thấy file đó đâu cả. Thank anh nhé. Post bài bằng đt ....

220T280

Sao em down bản full về và bỏ đuôi .7z đi mà ko giải nén đc nhỉ

rinhvh

Sao em vào chương trình thì bị tống ra zậy ? giúp em với

Bạn phải làm theo đúng hướng dẫn cài đặt thì sẽ không bị nữa!chắc là do trong file đính kèm mình quên cái GangClub.bin .Đã sửa lại file đính kèm ở bài #1.:D

huychieu

cảm ơn bạn . mình dùng rất tuyệt . nhưng mình đang tìm mua key dùng cho ................. hi

hunterviet

Well-Known Member
cảm ơn bạn . mình dùng rất tuyệt . nhưng mình đang tìm mua key dùng cho ................. hi

Nhưng Nhị cái gì??? Chả hiểu bạn nói gì, thì anh rinhvn chả việt hóa cả 2 bản đấy là gì:mad:):mad:):mad:)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Sao em vào chương trình thì bị tống ra zậy ? giúp em với

Bạn phải cài theo các bước đã hướng dẫn thì mới có bản FULL được. Khi vào PM bị văng ra thì bạn nên mở bản TRIAL ra rồi vào lại bản FULL thì có thể xem tiếp.

tuancan

mình down mấy phim ở trong web khác về đuôi FLV coi chả được
chỉ xem được ở youtobe thôi
chán thế nhỉ

ai bít vì sao ko vậy

i_love_baby387

chán thế nhỉ

ai bít vì sao ko vậy

FLV cũng có nhiều kiểu ,nhiều định dạng FLV, có loại mobile đọc dc, có loại không. Bạn nên chọn nguồn phù hợp hoặc thông qua chương trình convert nào đó rồi hãy cop vô DT là sẽ OK mà:)

hunterviet

Well-Known Member
chán thế nhỉ

ai bít vì sao ko vậy

Dùng PM Total Conveter để đổi, có tùy chọn converter theo từng loại điện thoại rất cool. Nên down về và dùng ngay đi bạn, bản mới nhất là 3.21

duydat006

Banned
đã cài thành công bản crack
-cái này thua 4.01 một cái là đỗi tên phim bị văng ra ngoài ,fond đồng hồ time hơi xấu,lúc vào lựa phim vẫn lag như thường không có gì cải tiến
-ưu điểm hơn bản cũ là nghe theo thư mục(vô thư mục mà chả thấy được phim nào:-/) và phát tiếp đoạn clip khi out ra ngoài,mất chữ Loader

duydat006

Banned
cái bản này đang xem giữa chừng bi đá văng ra giờ cài lại bản 4.01 nó bắt check internet là sao,topic đểu,chỉ sai làm theo hư cả máy bây giờ muốn cài lại 4.01 vẫn không được

Chỉnh sửa cuối:

Nynk_102

cái bản này đang xem giữa chừng bi đá văng ra giờ cài lại bản 4.01 nó bắt check internet là sao,topic đểu,chỉ sai làm theo hư cả máy bây giờ muốn cài lại 4.01 vẫn không được
Bạn đừng chửi thế nhé, cũng đầy ng bị đá văng ra đấy, mấy cái pm cracked của Lonely catgames này dùng hên xui thôi. Bạn cài lại bản 4.01 nó bắt check internet thì bạn chọn No là dc
Posted via Mobile Device

duydat006

Banned
Bạn đừng chửi thế nhé, cũng đầy ng bị đá văng ra đấy, mấy cái pm cracked của Lonely catgames này dùng hên xui thôi. Bạn cài lại bản 4.01 nó bắt check internet thì bạn chọn No là dc
Posted via Mobile Device

thì sài bản 4.01 cả tháng nay hong sao h cài bản 4.15 vô ko sài được xóa đi cài lại 4.01 nó bắt check intelnet nhấn no thì nó bay ra ngoài???

Nynk_102

thì sài bản 4.01 cả tháng nay hong sao h cài bản 4.15 vô ko sài được xóa đi cài lại 4.01 nó bắt check intelnet nhấn no thì nó bay ra ngoài???
4mat 4ngón đi bạn . Chịu khó chút vậy .
Posted via Mobile Device

hunterviet

Well-Known Member

Mình dùng 4.10 rất ổn địnhl, bản thử bỏ bản 4.01 và cài bản 4.10 vào xem được ko??? Tốt nhất nên 4 ngón nếu cài ít PM cho nó khỏe bạn nhé:D

Status
Không mở trả lời sau này.