• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie 4.15 s60v2 full.

Status
Không mở trả lời sau này.

phuonxinh

Muốn ngon thì dùng sm 4.01,chức năng tương tự mà chỉ fải nhập key 1lần. Còn ko thì dùng cor player đọc đc nhiều định dạng video hơn mà lại dc cr@k hoàn chỉnh

Nynk_102

Đây là 1 pm chuyên dụng để xem Video bạn àh. Nó tiện lợi và tích hợp nhìu chức năng hơn real của máy. Xem dc nìu định dạng phim hơn .....

tranduc00

mình làm rồi nhưng sao lại không được. Các bác có thể chỉ dẫn tận tình hơn được không. Thank

Thangnd31082

smartmovi --- co bac nao biet giup em tin key cua no voi tu nhien no hien IM:355 721 025853 724 cac bac giup em nha
voi lai co bac nao co phan mem ghi am ko gioi han ko cho em voi.con N72 cua em chi cho ghi 1 phut thoi. em len giang duong can dung cai nay lam..thank cac bac.nac bac huong dan em dung luon voi nhe..^^

Không xin KKK trực tiếp trên diễn đàn bạn nhé ! Một chủ đề bạn pót sai địa chỉ mình vừa xử lý giúp rồi đó ! Lần này phá lệ lấy giúp và đã PM KKK lại cho bạn rồi nhưing bạn lưu ý đọc kỹ HD sử dụng của chủ topic nhé !
Phần mềm bạn yêu cầu đã có trên diễn đàn và thậm chí đã được Việt hóa, hãy tìm kiếm thêm đi nhé ! Nếu có thắc mắc gì hãy pót và đúng topic , các MOD, các VIP cùng các thành viên tích cực của PV sẽ giúp bạn ! Chào mừng gia nhập PDAViet.net !

nguyenthequan6681

Mấy pro cho em hỏi cái này, em dùng smart movie này rùi vào nhầm nó bắt check giờ muốn dùng tiếp gỡ bỏ cài lại không được hả mấy pro, buộc phải format máy hả? Mấy pro cho e phương án khả thi hơn nhé, em onl điện thoại nên em ấn thank sa !!

MaKimLien

Member
hj

Thường thì hãng LCG bạn đã dùng fiên bản mới rùi thì xài lại phiên bản cũ nó bắt check ở đây mình không hiểu là của bạn nó bắt check theo kiểu nào.Nếu như nó đòi check mà kô cho xài thì bạn pải gỡ bỏ.4mat máy và thẻ nhớ rùi cài lại là ok.Còn như nó bắt check khi vào mà vẫn cho xài thi bạn có thể tắt chức năng check tự động là ok

nguyenthequan6681

Check rồi hết sài luôn, trước mình dùng ok mà mấy đứa bạn nó vào cái smart movie nên bị check, hix format mệt lém, bạn nào có shop nào xem được 3gp, avi, flv chia sẻ mình nhé!! Thanks!

anglelove_199x

mấy anho7i,chứ pm này chưa crack được full thực sự ak,chỉ full theo cách này rắc rối lằm,máy em lam y như vậy,nhung lỡ ấn xit,bi giờ vào lần nào nó cũng bát8 check,phải làm sao bi giờ

Status
Không mở trả lời sau này.