• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smartmovie 4.15 Việt hóa bản full bởi Hieu_mobilehn !

MinhThang

Manager
có xem được FLV đó bạn . mình đã test trên N6120c . chạy ngon lành lắm

Còn phụ thuộc vào thông số của flv nữa bạn à, kể cả MP4 cũng thế, không phải cứ flv hay mp4 là nó phang được đâu.:(

salayman

Bạn có bít sof nào convert .flv sang .avi hay .3pg free ko. Mình search trên web, toàn trial sof ...

khoaxxx

mấy anh ơi! cho em hỏi cái nảy nha: em đang xài con N73,khi mà down ban Smartmovie 4.10 về,bung ra vẫn được,nhưng khi vào bên trong rồi thì lại văng ra hoài,không xem được.

MinhThang

Manager
mấy anh ơi! cho em hỏi cái nảy nha: em đang xài con N73,khi mà down ban Smartmovie 4.10 về,bung ra vẫn được,nhưng khi vào bên trong rồi thì lại văng ra hoài,không xem được.

Bạn sang bên box ứng dụng tìm bản 4.10 cài vào xem có dùng được không? Nếu vẫn bị như vậy thì bạn nên mua License để dùng. hoặc format máy cài lại bản 4.10.

bykute8318

các bác cho em hỏi sao cái starmovie của em.vì xem nhiều hay là sao mà giờ cứ vào là bị đẩy ra luôn..hizzz:((

hduonghn

các bác cho em hỏi sao cái starmovie của em.vì xem nhiều hay là sao mà giờ cứ vào là bị đẩy ra luôn..hizzz:((

Đó là ko full được rùi. Dùng Coreplayer đi! Khỏi bận tâm cái vụ mua bản quyền!

magus

sao mình d0wn cái này xuốn mà nó chẳng có tý kb dung lượng nào vậy

ninhhot

sao mình d0wn cái này xuốn mà nó chẳng có tý kb dung lượng nào vậy

Posted via Mobile DeviceB dơld tệp tin định kèm chư gì.k có tí kb nào là đúng.link đấy b.giải nén ra lấy link trong đó chép vào trình duyệt ưed mà dơld.

Mr_Tommy

Tại bản crak nó thế bạn àh. Bạn xài bản 1 hay 2 icon?
Posted via Mobile Device
e cũng bị thế a ah. A cho e bản 2icon VH đc ko? E đang dùng 4.10 mà cũng thế hjx2. Sẵn tiện chỉ e chỗ mua key e tham khảo với

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
e cũng bị thế a ah. A cho e bản 2icon VH đc ko? E đang dùng 4.10 mà cũng thế hjx2. Sẵn tiện chỉ e chỗ mua key e tham khảo với

Muốn mua k3y thì qua đâyhttp://pdaviet.net/showthread.php?t=59782nhé bạn. Với những PM của LCG thì mình khuyên bạn nên mua k3y xài cho ổn định và có thể update thoải mái. Xài bản CR rất dễ bị block sẽ rất bực bội

ngocson04071990

Mình bít òi nè. Mới đi tham khảo vòng vòng -:D-
Bạn cài đè cái bản tải về trên http://www.lonelycatgames.com. Sao đó chạy thử 1 lần. Tiếp đó bạn cài lại Bản SM 4.10 or 4.15 là ok cũng đè lên lun nha
Mình chỉ cài lên bản SM 4.10 chạy bình thường

thanhtungsx

Mình bít òi nè. Mới đi tham khảo vòng vòng -:D-
Bạn cài đè cái bản tải về trên http://www.lonelycatgames.com. Sao đó chạy thử 1 lần. Tiếp đó bạn cài lại Bản SM 4.10 or 4.15 là ok cũng đè lên lun nha
Mình chỉ cài lên bản SM 4.10 chạy bình thường

Hic...remove bản cũ ra rồi cài bản này vào là dc mà bạn !