• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

smartmovie đòi key ?????

minchou19

Như hôm qua tui nói, thì cái ultraMP3 dở trò đòi code, khắc phục được rồi, giờ lại tới thằng smartmovie đòi key!:-/
Lần trước smartmovie cũng đòi, tui remove rồi cài lại bản khác đầy đủ, tưởng xong, ai dè bây giờ nó lại dở chứng! :-??
có bác nào có key smartmovie cho tui xin!!! (mình dùng n-gage qd)
thank you!

à, với lại cho tui xin chương trình chỉnh sửa, cắt nhạc được kh!
tui nén bài nhạc thành mp3, chỉ có 4m
nhưng qd không dùng mp3 làm nhạc chuông được, nên tui lại chuyen bai nhạc đó thành wav, ai dè, dung lượng của nó lên tới 44m, nếu có chương trình chỉnh sửa, cắt nhạc, thì tui cắt bớt đi, chứ để 44m, chịu sao nổi.....
thank you!

minchou19

đã bị một lần rùi, tui cài lại được 4 ngày à, giờ nó bị nữa.

tui remove rồi cài chương trình mới bác giới thiệu, máy nó báo memory low, delete some data, giờ phải làm sao? bợ nhớ thẻ còn trống 70mb!

sao rắc rối vậy nè chòy!!!

Last edited by a moderator:

Hungpdahl

Well-Known Member
Bộ nhớ máy bị đầy đó xóa vợi đi.Cài bản 3.25 vào,nếu đòi c*kk thì bấm 00000.

minchou19

Bộ nhớ máy bị đầy đó xóa vợi đi.Cài bản 3.25 vào,nếu đòi c*kk thì bấm 00000.

xóa bộ nhớ máy thì phải vào đâu? ổ c hả? thư mục gì?

hầu như tất cả chương trình tui đều cài vào thẻ, chứ có cài vào máy đâu mà nó báo đầy? mà thẻ nhớ thì còn trống 70mb

minchou19

Vào manager xóa đóa hay là reset máy đi :D.

tui đã nói là tui cài chương trình bằng thẻ, chứ không bằng máy, nên có vào manager thì cũng vậy thôi. nhưng không sao tui đã khắc phục được rồi. Nguyên do là máy tui lúc trước nhiễm virus, nó tư gửi sms và mms, nhưng sim tui hết tiền, nên nó không gửi được và tự động lưu vào máy, mà tui không biết. Nhờ thằng bạn kinh nghiệm dùng n-gage qd, mò một hồi mới phát hiện ra. chứ toàn bộ chương trình tui cài trên thẻ mà. dù sao cũng thanks mọi người nha!

máy của tui hơi khác người, dù format nhiều lần nhưng dữ liệu trong máy vẫn kh bị mất, tui cũng không hiểu, :-?? nó chỉ khôi phục cấu hình máy thui. Nên nếu làm theo cách của bạn vẫn không khắc phục được, thanks!b-)

lamtoanhong

tui đã nói là tui cài chương trình bằng thẻ, chứ không bằng máy, nên có vào manager thì cũng vậy thôi. nhưng không sao tui đã khắc phục được rồi. Nguyên do là máy tui lúc trước nhiễm virus, nó tư gửi sms và mms, nhưng sim tui hết tiền, nên nó không gửi được và tự động lưu vào máy, mà tui không biết. Nhờ thằng bạn kinh nghiệm dùng n-gage qd, mò một hồi mới phát hiện ra. chứ toàn bộ chương trình tui cài trên thẻ mà. dù sao cũng thanks mọi người nha!

máy của tui hơi khác người, dù format nhiều lần nhưng dữ liệu trong máy vẫn kh bị mất, tui cũng không hiểu, :-?? nó chỉ khôi phục cấu hình máy thui. Nên nếu làm theo cách của bạn vẫn không khắc phục được, thanks!b-)

Chính vì cái "khác người" dó nên bạn mới khổ.:D bởi vì dù bác có format ntn thì nó cũng chỉ khôi phục cài đặt gốc giống như bạn nhập lệnh *#7780#mà thôi.nguyên nhân gây ra tình trang này là do cài font tv. ban nên cài c/t này lên máy rồi xóa font trước sau đó mới format .đảm bảo 100%.:D

Chỉnh sửa cuối:

hungmazi2

sao em tải về mà ko dùng đc vậy . cái font vn nam của em bị lỗi hay sao mà chẳng hiện rõ hết kí tự gì cả.
nhân tiện xin bác NPHồ cái font aria.gdr nha để đọc file Word ko bị lỗi. thank bác trước à.
em xài N3230

ngocdeptrai

tại sao cài games vô máy nokia6230 không chơi được

cho mình hỏi s60 khác với s80 và s90 như thế nào

cho mình hỏi 6280 có phải là điện thoại 3G không

Last edited by a moderator:

Kojiro

Super V.I.P
tại sao cài games vô máy nokia6230 không chơi được

cho mình hỏi s60 khác với s80 và s90 như thế nào

cho mình hỏi 6280 có phải là điện thoại 3G không

Trả lời từng nội dung nha:

6230 cài được game có đuôi .jar thôi bạn à.

S60 khác với S80,S90 ở chỗ HĐH Symbian của các đời S80,S90 hỗ trợ nhiều tính năng tiên tiến hơn S60.

6280 là điện thoại 3G đó bạn.