• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie lại ra Version: 4.15

banlc

Mình cũng bị tương tự như vậy, cài bản 4.1 full của tất cả các cao thủ vào đều không chạy được. Mở Smartmovie lên vẫn OK nhưng cứ play là tự out ra ngoài. Theo mình có 1 vài lý do như sau:
- Do chỉnh là thời gian lên quá cao, quá thấp. (ví dụ chỉnh lên 2050 hoặc 2005.
- Do mình dùng lâu lên bị hết hạn (vì ngày nào mình cũng mở khoảng 30 phút).
Bây giờ mình phải dùng 4.01 có loader.
Các anh em cho ý kiến thêm.

hoaitrong

Có thể update trực tiếp bằng SmartMovie_v4.1 Full proper by aravinth -> sẽ buy and unlock.
Hay nhất là chức năng chỉnh đường dẫn video :D

Và đặt có thể thể cài tới cài lui 4.10 -> 4.15 -> 4.10 :D mà ko biết ổn không.

mình đã down cả đống chương trình SM v4.10 trên nhiều trang web về cài ( đã thử SmartMovie_v4.1 Full proper by aravinth luôn), ai cũng kêu bản full, mà xài được 1 thời gian là bị đá ra hoài không coi fim được. Vì vậy mình khuyên các bạn khỏi phải cài v4.10 làm gì cho mắc công tốn thời gian gỡ bỏ.

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình đã down cả đống chương trình SM v4.10 trên nhiều trang web về cài ( đã thử SmartMovie_v4.1 Full proper by aravinth luôn), ai cũng kêu bản full, mà xài được 1 thời gian là bị đá ra hoài không coi fim được. Vì vậy mình khuyên các bạn khỏi phải cài v4.10 làm gì cho mắc công tốn thời gian gỡ bỏ.

Vậy cả đống của bạn là bao nhiêu cái? Mình xài đã lâu rồi mà có bị out đâu.

banlc

Vậy cả đống của bạn là bao nhiêu cái? Mình xài đã lâu rồi mà có bị out đâu.
Bạn đọc bài này:

Mình cũng bị tương tự như vậy, cài bản 4.1 full của tất cả các cao thủ vào đều không chạy được. Mở Smartmovie lên vẫn OK nhưng cứ play là tự out ra ngoài. Theo mình có 1 vài lý do như sau:

thanha1969

Bạn đọc bài này:

Cài đi cài lại mất công quá. Thôi thì ăn chắc mặc bền vậy. Theo mình thì SM 4.01 hình mịn hơn, âm thanh to và chắc hơn 4.10.

MinhThang

Manager
Cài đi cài lại mất công quá. Thôi thì ăn chắc mặc bền vậy. Theo mình thì SM 4.01 hình mịn hơn, âm thanh to và chắc hơn 4.10.

Nếu ở không thì vọc cho biết với bà con thôi, thực ra bản nào cũng vậy đều có cái hay cái dở của nó cả, mà chưa Full thì không thể tận hưởng hết các tính năng của nó được. Lèo quèo là chẳng cài được em nào :((

BuuPhucCT

Well-Known Member
Nếu ở không thì vọc cho biết với bà con thôi, thực ra bản nào cũng vậy đều có cái hay cái dở của nó cả, mà chưa Full thì không thể tận hưởng hết các tính năng của nó được. Lèo quèo là chẳng cài được em nào :((

Chắc có lẽ em hơi bị hên nên mới cài bản đầu tiên là đã FULL và coi tới giờ vẫn ổn.:))

dccmltao

Banned
Dùng bản của bản 4.10 của GiangClub cũng ngon- (thông báo như thế này :D:D)

dùng thấy mượt mỗi tội không bằng bản 4.15 hehe (chọn thư mục phát)

BuuPhucCT

Well-Known Member
cho mình xin code của 4.1 nha.IMIE của mình là: 359319022225883
Thanks!

Nếu là bản chính thức down từ trang chủ thì bạn k thề nào đăng ký với k3y từ MTK đâu mà xin làm gì cho mắc công. Nó sẽ check k3y ngay khi bạn vào PM. Nó sẽ check xem IMEI của bác có nằm trên server chủ của hãng k. Nếu là k3y lụi thì out ngay. Khỏi xin cho mắc công.

daigia21

nghe nói thì hay hơn 4.10 nhưng ko biết la có đọc được FLV va` VMV ko nhỉ. các pác nhập thử mấy số này xem 36645.

BuuPhucCT

Well-Known Member
nghe nói thì hay hơn 4.10 nhưng ko biết la có đọc được FLV va` VMV ko nhỉ. các pác nhập thử mấy số này xem 36645.

Bản 4.15 chỉ có thêm tính năng mở phim theo thư mục thôi. Còn WMV thì đã có 1 PM khác có thể chơi được rồi bạn à.

lanrung123

smart 4.15 khó dùng lắm.bạn đừng dùng, mt công lắm.
mình cài cả chục lần chẳng được
phải format ổ cứng mãi, chán lắm

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình thử 4.15 rồi, nó củng như tình trạng của bạn ấy.
chán lắm.

Tình hình bản này là bản dủng thử. sau 60p thì bye. Khi nào có bản FULL thì mới có thể xài dài lâu. Nhưng những PM của LCG dạo này kiểm soát k3y rất tốt nên dù là FULL vẫn dễ bị block. Cách ổn nhất là cứ sắm 1 cái k3y xịn để xài thoải mái.

ngoinhauocmo

dùng bản chính thưc dung cho nó sướng,dùng hay lắm
các pro àh,update thoải mái lun,bản v4.15 lại vào theo forder nữa,bảo mật tốt ghê.Posted via Mobile Device