• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie v4.01 S60v3 incl Loader v1.02 Full (Bài #8)

Status
Không mở trả lời sau này.

hoang3blc

chươg trình này bắt đầu trở lại thời kì đỉnh cao rùi :D
play đc hầu hết các định dạg clip phổ biến trên mạng rùi , giờ chỉ còn thiếu mỗi wmv và rmvb thui :D

dung1291985

chươg trình này bắt đầu trở lại thời kì đỉnh cao rùi :D
play đc hầu hết các định dạg clip phổ biến trên mạng rùi , giờ chỉ còn thiếu mỗi wmv và rmvb thui :D

WMV thì dường như là ko thể rồi, còn RMVB thì đã có phần mềm xem đc rùi b-)

hoang3blc

đâu , ý mình nói là smart movie mà play đc cả 2 dạg này luôn íh chứ :D
có fải là đánh bật đc hết tất cả các trình khác luôn ko :D
và thêm cả cái chỉnh equalizer nữa
ôi ước mơ =P~

CongVoi

Super V.I.P
đâu , ý mình nói là smart movie mà play đc cả 2 dạg này luôn íh chứ :D
có fải là đánh bật đc hết tất cả các trình khác luôn ko :D
và thêm cả cái chỉnh equalizer nữa
ôi ước mơ =P~

Đúng là mơ thật =))

Posted via Mobile DeviceCongvoi mở yahoo changtrai... Send hộ cho mình 1 bản đi cãm ơn bạn nhiều.
Xóa hộ bài cũa mình luôn nha

Links ở bài đấy bình thường mà :-?:-?

die_for_love_vn

Posted via Mobile Device Tại sao mình dùng bản file đính kèm của Dũng tau mà vẫn kô full nhỉ? Nó vẫn đòi key và chỉ còn 32 phút sử dụng.

CongVoi

Super V.I.P
Posted via Mobile Device Tại sao mình dùng bản file đính kèm của Dũng tau mà vẫn kô full nhỉ? Nó vẫn đòi key và chỉ còn 32 phút sử dụng.

File đính kèm nào hả bạn?? Làm gì có chứ!!! Bạn chỉ có thể dùng Free khi tải bài của mình ở #8 thôi!!

die_for_love_vn

File đính kèm nào hả bạn?? Làm gì có chứ!!! Bạn chỉ có thể dùng Free khi tải bài của mình ở #8 thôi!!
Thực ra là cũng biêt ở #8 nhung ma pc nó bị lỗi kô down đưọc. Nên phải down qua điện thoại. Vì vậy tớ chịu chẳng còn cách nào cả. Bạn mở nick anhchang...lên gửi cho mình với

Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
Do bản gốc bị lỗi nên VH bị 2 lổi: mở khoá convert và đổi tên, buồn ghê!

hoatdong

Down về rồi nhưng chưa test. Mới cài SM 4.0 thì thoáng chốc đã có 4.01. Thank Congvoi nhé

THIENHUNGCD

Xin chỉ giáo giúp mình với các bạn ơi!Bác CongVoi,dung1291985,Kojiro chỉ dùm giúp em với các bác ơi!Em ban đầu cài SM4.0 sao đó cài bản SM4.1 đều sử dụng được xem phim bình thường nhưng khi fomart máy lại bằng lệnh *#7370# thì cài lại bị lỗi!Khi vào chương trình vừa hiện lên mấy mục phim là tự văng ra ngoài mặc dù chưa đăng kí key,và đăng kí key rồi nó cũng vẩn vậy!
Dù em làm 4 ngón đi nửa cài lại cũng vẫn vậy!Em cài bản 2in1 của bác congVoi cũng tự văng ra ngoài khi chưa kịp làm gì cả!Em quay lại cài bản SM4.0 cũng bị như vậy!
Mong các bạn hiểu biết nhiều xin giúp đở cho mình với!
Mình cảm ơn các bạn trước rất nhiều!

CongVoi

Super V.I.P
Xin chỉ giáo giúp mình với các bạn ơi!Bác CongVoi,dung1291985,Kojiro chỉ dùm giúp em với các bác ơi!Em ban đầu cài SM4.0 sao đó cài bản SM4.1 đều sử dụng được xem phim bình thường nhưng khi fomart máy lại bằng lệnh *#7370# thì cài lại bị lỗi!Khi vào chương trình vừa hiện lên mấy mục phim là tự văng ra ngoài mặc dù chưa đăng kí key,và đăng kí key rồi nó cũng vẩn vậy!
Dù em làm 4 ngón đi nửa cài lại cũng vẫn vậy!Em cài bản 2in1 của bác congVoi cũng tự văng ra ngoài khi chưa kịp làm gì cả!Em quay lại cài bản SM4.0 cũng bị như vậy!
Mong các bạn hiểu biết nhiều xin giúp đở cho mình với!
Mình cảm ơn các bạn trước rất nhiều!

Bây giờ.Bạn cài lại bản dưới này nhé.Của nguyenpa đấy.Cài xong vào chạy chương trình.Chạy đc rồi,thì xoá đi.Cài lại bản của mình.Ở #8.Chúc vui!!

CongVoi

Super V.I.P
cái này có đăng kí chưa bạn, mắ công cài vào xài dc 60'

Ax.Bạn ko chịu đọc gì cả à.:-?Bản Full ở #8 đấy.Còn bản trên chỉ là giúp bạn kia,có thể cài đc bản Full mới nhất thôi ;)

THIENHUNGCD

Bây giờ.Bạn cài lại bản dưới này nhé.Của nguyenpa đấy.Cài xong vào chạy chương trình.Chạy đc rồi,thì xoá đi.Cài lại bản của mình.Ở #8.Chúc vui!!

Bác ơi!Em cài xong Vào chương trình nó chạy đoạn con mèo xong là tự văng ra ngoài luôn!Em bó tay luôn rồi không biết bị gì nửa?Các phần mềm khác em cài đều bình thường cả!Không biết máy N5700 của em bị lỗi hay do phần mềm này!
Thiệt là buồn quá đi phải chi ngày hôm qua đừng formart nó lại được rồi!
Các bạn đều cài bình thường không bị tình trạng như mình vậy có thể máy em bị lỗi chăng?
Có lẽ em đem đến cửa hàng cho chạy lại phần mềm rồi về test lại thử xem sao!Nếu vẫn vậy Thì tình trạng của em cũng sẻ ảnh hưởng đến các bạn sao này,khi formart lại coi chừng bị tình trạng như mình đó!
Mình chạy phần mềm lại rồi test thử ngay sẻ chia sẻ với các bạn!

CongVoi

Super V.I.P
Bác ơi!Em cài xong Vào chương trình nó chạy đoạn con mèo xong là tự văng ra ngoài luôn!Em bó tay luôn rồi không biết bị gì nửa?Các phần mềm khác em cài đều bình thường cả!Không biết máy N5700 của em bị lỗi hay do phần mềm này!
Thiệt là buồn quá đi phải chi ngày hôm qua đừng formart nó lại được rồi!
Các bạn đều cài bình thường không bị tình trạng như mình vậy có thể máy em bị lỗi chăng?
Có lẽ em đem đến cửa hàng cho chạy lại phần mềm rồi về test lại thử xem sao!Nếu vẫn vậy Thì tình trạng của em cũng sẻ ảnh hưởng đến các bạn sao này,khi formart lại coi chừng bị tình trạng như mình đó!
Mình chạy phần mềm lại rồi test thử ngay sẻ chia sẻ với các bạn!

Thì đấy.Bạn tiếp tục xoá cái bạn vừa cài đi.Rồi cài cái bản của mình ở #8 xem sao!!!

kennh0x

sao em cài dc rồi nhưng chỉ mở dc 1 lần,lần sau thì nó không cho vào.em cài bản ở #8 đó

0912266565

Ax.Bạn ko chịu đọc gì cả à.:-?Bản Full ở #8 đấy.Còn bản trên chỉ là giúp bạn kia,có thể cài đc bản Full mới nhất thôi ;)

Sao em cài bản này rồi mà nó ko full nhỉ, chỉ được có 60' thôi (imei của em là 354855021507628).

Status
Không mở trả lời sau này.