• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie v4.01 S60v3 incl Loader v1.02 Full (Bài #8)

Status
Không mở trả lời sau này.

datvt

Bản mới này không có phần chọn thời gian mình muốn xem nhỉ,ví dụ muốn xem từ giữa phim đến cuối phim thì cứ phải tua cho đến giữa phim,hơi mỏi tay :(

Kojiro

Super V.I.P
Bản mới này không có phần chọn thời gian mình muốn xem nhỉ,ví dụ muốn xem từ giữa phim đến cuối phim thì cứ phải tua cho đến giữa phim,hơi mỏi tay :(

Khi tua nó vẫn cho bạn xem các phân cảnh bằng màn hình nhỏ mà :) Cái đó cũng thú vị lắm chứ.

hotwoho

mình cài ok hết rùi!có cái file flv thì vẫn kô xem đc!mình dùng N95-1G!bác nào biết hay bị giống mình thì xin chia sẻ với!thanks

Kojiro

Super V.I.P
mình cài ok hết rùi!có cái file flv thì vẫn kô xem đc!mình dùng N95-1G!bác nào biết hay bị giống mình thì xin chia sẻ với!thanks

Mình cũng thế! Mình nghĩ nó chỉ dành cho các file flv riêng biệt gì đó, chắc là độ phân giải thấp...

dangduc

File FLV bác mà down từ Youtube về là xem ok hết ! Trang đó định dạng flv chuẩn, còn mấy trang như ở việt nam em test có trang clip.vn ko xem được ! Trang Zing ! video thì có cũng xem được !

hotwoho

mình vẫn down film trên film4vn xem trực tiếp bằng realplayer thì ok!hic kô hiểu thế nào nhỉ

troly

Well-Known Member
mình vẫn down film trên film4vn xem trực tiếp bằng realplayer thì ok!hic kô hiểu thế nào nhỉ

Đâu phải chỉ có thằng này đâu bạn, cả thằng 3gp cũng vậy mà. Thằng .avi song ko phải thằng nào cũng xem được đâu nhé. Do quá trình chuyển đổi độ nén, tốc độ...của bộ chuyển đổi ảnh hưởng đến việc phát lại của tập tin.

tuilaai221

giúp em út tí nhé. trc giờ em ko xem film trên đt nên ko wan tâm lắm đến cái SmartMovie này . thấy anh em bàn tán xôn xao nên em cài bản #8 của bro CongVoi up, vào xem thử thì thấy trial . em chưa cài bản nào trc đó cả , giờ em phải làm tiếp những gì để đc bản full vậy . help !!! :(

Kojiro

Super V.I.P
giúp em út tí nhé. trc giờ em ko xem film trên đt nên ko wan tâm lắm đến cái SmartMovie này . thấy anh em bàn tán xôn xao nên em cài bản #8 của bro CongVoi up, vào xem thử thì thấy trial . em chưa cài bản nào trc đó cả , giờ em phải làm tiếp những gì để đc bản full vậy . help !!! :(

Bạn cần cài bản 4.0 vào trước: http://pdaviet.net/showthread.php?t=42310

Làm theo hướng dẫn nhé!

bin2210

Lonely Cat Games SmartMovie v.4.01 S60v3 SymbianOS9.1 incl Loader v1.02-bugb

Bản chuẩn mới nhất cho các bạn sài đây.Bản mới này thêm chức năng xem film Flv.Bản này được tác giả illusion nổi tiếng làm ra.Chỉ với 1 ICON duy nhất và thoát ra 1 lần.Yên tâm sài nhé.Lấy tạm mấy hình của Xiaohuang nhé

Bản này em cài trên 3250 chạy ngon nhưng kô đọc flv được bác ơi

Last edited by a moderator:

MinhThang

Manager
Bản này em cài trên 3250 chạy ngon nhưng kô đọc flv được bác ơi

Không phải cứ file Flv là xem được đây bạn, còn tùy thuộc vào thông số của file đó nữa, bạn Down thử 1 phim trên Youtube xem rất tốt đó.

kennh0x

sao em cài Lonely Cat Games SmartMovie v.4.01 S60v3 SymbianOS9.1 incl Loader v1.02-bugb mà coi fim đuôi avi mà mà cứ bị giật hình hoài ah.có ai bị giống em không

tuilaai221

giúp em cái này nữa nha. em cài đc SM trên phone rồi , em cài tiếp cái SM conventer 4.00 ( ko cần đăng ký) lúc em add file thì nó báo eror , em nhấn get codec nó vào trang web LCG , em làm theo nó lát nó cho ra wá trời cái dơnload codec ko být láy cái nào hết , em nhấn đại 1 cái thì ko down đc , bác nào být giúp em với, cái codec này là gì vây , sử dụng nó ntn, có thề cho em xin link down đc hok, hay là up trực tiếp đễ em dễ down chút, em mới xài Sm lần đầu mong anh em giúp đỡ nha. thank S:) much

tuilaai221

ý mình là cái codec gì đó bạn , mình phải tải cái nào , cái Sm ban đưa nó cũng báo error , vẫn bắt cài cái codec gì đó . :(

Kojiro

Super V.I.P
ý mình là cái codec gì đó bạn , mình phải tải cái nào , cái Sm ban đưa nó cũng báo error , vẫn bắt cài cái codec gì đó . :(

Hiện tượng đó là do bạn mở file mà SMC không hỗ trợ, mình đã từng gặp và thử down codec mà vẫn không được. Đó đến giờ vẫn thua vụ đó, chủ yếu là do cái file bạn muốn convert á.

Status
Không mở trả lời sau này.