• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie v4.01 S60v3 incl Loader v1.02 Full (Bài #8)

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhtungsx

Hê hê... Câu hỏi hay!! Về convert thì mình kô rành lắm nhưng mình có ý kiến thế này. Mình chỉ quan tâm tới flv thôi, down thẳng từ Youtube về xem là ok hết. Mình down qua mobitubia hay mấy pm down từ pc đều xem tốt mà.

Posted via Mobile Device

Flv thì dùng Total covert v3.14 covert chỉnh phần Video sang chế độ Nomal thì SmartMovie có thể đọc được đó bạn . :)

Chỉnh sửa cuối:

wefree

co mot benh rat la la, vi da cai dat dc roi co 1 icon thoi va khi chay chuong trinh thi no chi load len roi sau do tu dong thoat ra ngoai luon, co a chi cach khac phuc voi.

co mot benh rat la la, vi da cai dat dc roi co 1 icon thoi va khi chay chuong trinh thi no chi load len roi sau do tu dong thoat ra ngoai luon, co a chi cach khac phuc voi.

Chắc là nó đòi kết nối internet bác ko cho nên nó dỗi out ra đó:D
Đùa thế thôi, bác gỡ ra, cài lại bản 4.0 rồi cài 4.01 vào lấy k3y đăng ký là xong.

die_for_love_vn

Chắc là nó đòi kết nối internet bác ko cho nên nó dỗi out ra đó:D
Đùa thế thôi, bác gỡ ra, cài lại bản 4.0 rồi cài 4.01 vào lấy k3y đăng ký là xong.
Vừa hôm kia cài cho con E51. Cài thẳng ver 4.1 luôn, sau đó vào nhập key. Nó đòi check mạng, nhấn cancel thoát ra. Sau đó vào lại thấy full luôn.

Posted via Mobile Device

th4ngdk

giúp mình vụ này với!

Ngay sau khi mình cài SM 401 này vào con e65 imei: 353263015920421 thì dùng rất oke. Nhưng sau đó thoát ra rồi vào lại thì gặp lỗi thông báo:
"loader video not found_ please re-install app" cài bản nào cũng bị vậy á.

nhân tiện em quăng cái model với imei lên anh nào tốt bụng làm ơn send cho mình cái "thuốc liều cao" cho SM 401 vô hộp tin của mình. Mình xin được thank nhiệt tình ạh
xin được trợ giúp!
thanks

Kojiro

Super V.I.P
giúp mình vụ này với!

Ngay sau khi mình cài SM 401 này vào con e65 imei: 353263015920421 thì dùng rất oke. Nhưng sau đó thoát ra rồi vào lại thì gặp lỗi thông báo:
"loader video not found_ please re-install app" cài bản nào cũng bị vậy á.

nhân tiện em quăng cái model với imei lên anh nào tốt bụng làm ơn send cho mình cái "thuốc liều cao" cho SM 401 vô hộp tin của mình. Mình xin được thank nhiệt tình ạh
xin được trợ giúp!
thanks

Với thuốc liều cao thì PM cho ai đó để xin nhé.
Còn lỗi của bạn chắc là do bạn đã xóa file loader.avi trong folder Video rồi chứ gì? File đó ko được xóa nhé :)

th4ngdk

#Kojiro: Ra là vậy đó mình tưởng đó là file demo nên del. Giờ thì mình đã hiểu?
thank so much!

anhtu3250

em ghét nhất là nó bắt check. ai mà chế ra được bản không có chức năg này thì thật là cao thủ

caychuoihpvn

bạn vào menu/tools/program update/menu/ bỏ cái dấu ở automatic update đi là không bao giờ nó đòi check mạng nữa

mattomo

M xài từ lúc bản 4.01 full đến giờ chắc được hơn cả tháng ,tự nhiên hôm nay nó đòi key kg thể nào xài được nữa .bác nào có cách khắc phục giúp M với...........

minchoulee

SmartMovie v4.01 S60v3 incl Loader v1.01 by xiaohuang

Cái này do mình "tự chế" ra, đã test thành công trên N73ME
- Là bản 2 trong 1, chỉ 1 file cài duy nhất
- Không có đoạn video con mèo

Hàng PDAVIET chất lượng cao, các bạn cứ xài thoải mái đi, đừng quên bấm Thank tác giả nhé.

==============
Bản Việt hóa: http://pdaviet.net/showthread.php?t=43418
cho mình key đi bạn . n82 imal 358984018237720

Status
Không mở trả lời sau này.