• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie v4.01 S60v3 incl Loader v1.02 Full (Bài #8)

Status
Không mở trả lời sau này.

tiny1990

Smart movie xem phim tệ quá.
Tại sao tôi nói vậy?

Thứ nhất: Về file avi phải nén theo chuẩn xvid hoặc (divx 6.8.5) thì mới xem được. Còn nén theo code khác thì nó giật băng băng hoặc sẽ hiện dấu chấm hỏi.

Thứ 2: về file Mp4 (nếu tôi quay phim bằng đt với độ phân giải 640x480) vào chương trình này mà xem chắc tôi đập luôn đt

Thứ 3: về file FLV tải trên mạng về, cái xem được, cái không. Tôi đổi ý rồi qua thằng Mobitubila xài.

Tóm lại thu Coreplayer xa tít. Nhưng xét về giao diện thì SM thật đẹp

howiebui

Minh dang sai n73me.cho minh xin key chuong trinh nay di nha ban.
Imei cua may minh la:356406016249533.
Thanks rat nhieu.

mattomo

Smart movie xem phim tệ quá.
Tại sao tôi nói vậy?

Thứ nhất: Về file avi phải nén theo chuẩn xvid hoặc (divx 6.8.5) thì mới xem được. Còn nén theo code khác thì nó giật băng băng hoặc sẽ hiện dấu chấm hỏi.

Thứ 2: về file Mp4 (nếu tôi quay phim bằng đt với độ phân giải 640x480) vào chương trình này mà xem chắc tôi đập luôn đt

Thứ 3: về file FLV tải trên mạng về, cái xem được, cái không. Tôi đổi ý rồi qua thằng Mobitubila xài.

Tóm lại thu Coreplayer xa tít. Nhưng xét về giao diện thì SM thật đẹp

Bạn cho mình link dowload Mobitubila đi :D

HotelHoangMinh

Sao nhiều bạn xin Code của caominh171. Khi xin được rồi lại không nhấn nút Thanks nhỉ. Chắc caominh171 buồn lắm đây. Thôi để mình nhấn Thanks cho Caominh171 thay các bạn ấy.

thanhnam306

Mình đã cài bản smart movie 4.01 của Congvoi trên máy N82 đã hack.Phải unlock bằng KKK của bản 4.00 là ok.

Status
Không mở trả lời sau này.