• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie v4.10 bản đầy đủ. Test OK!

Status
Không mở trả lời sau này.

m0nk3y86

Không biết thông số của flv trên SM là bao nhiêu nữa.Bạn xài 5800 àh?mặc định 5800 có hỗ trợ xem flv,mình down video clip từ youtube về chép vào thẻ nhớ rồi mở ra coi àh :)
Bạn nói thế là chỉ đúng với sắc xuất ít, vì có rất n flv tự mình tạo ra, mà còn ko xem đc trên RP & SM nữa là. Bạn chỉ ăn may với những flv down ở Youtube thui, tốt nhất là nên convert về mp4.

ghekua

Mình đã down về và cài trong điện thoại. Vậy còn chương trình chuyển file tren PC thì fai dùng fm khác ah, fm nào vậy

Hoden

Super V.I.P
Mình đã down về và cài trong điện thoại. Vậy còn chương trình chuyển file tren PC thì fai dùng fm khác ah, fm nào vậy

phần mềm chuyển phim ở phía trên dóa bạn

ghekua

phần mềm chuyển phim ở phía trên dóa bạn

Trong đó chỉ có link để down SM thôi mà, ko có fm kia:|. Mình có thể dùng Total video convert để chuyển được ko

Hoden

Super V.I.P
Trong đó chỉ có link để down SM thôi mà, ko có fm kia:|. Mình có thể dùng Total video convert để chuyển được ko

được rất tốt đóa,nhưng phải chỉnh cho dúng kích thước của màn hình 5800.mình cũng có 1 phần mềm này để conterver chuẩn luôn cho 5800 đang định post lên nhưng phần nó hơi châm hơn tcv .100mb khoảng 25 p

ghekua

được rất tốt đóa,nhưng phải chỉnh cho dúng kích thước của màn hình 5800.mình cũng có 1 phần mềm này để conterver chuẩn luôn cho 5800 đang định post lên nhưng phần nó hơi châm hơn tcv .100mb khoảng 25 p

Uh, cám ơn bạn nhá. Nhg làm sao biết đc cái standard cho 5800

Hoden

Super V.I.P
Uh, cám ơn bạn nhá. Nhg làm sao biết đc cái standard cho 5800

tronh phần chọn có conterver cho 5800 hình nè bạn.nếu cần mình share cho

vvnghi

chương trình này xem phim giật lắm, mình đã thử convert sang nhiều định dạng rồi mà không ăn thua.hic

Hoden

Super V.I.P
chương trình này xem phim giật lắm, mình đã thử convert sang nhiều định dạng rồi mà không ăn thua.hic

không giat tý nào.có điều nén hơi lâu.hình ảnh rất rỏ.nói chung là rất chuẩn

Hoden

Super V.I.P
mình có bản sm này load ơ 3 web nước ngoài xem thấy ổn định lắm xem đứng hoặc ngang không bị retar máy.không bị giật

các bạn test thữ rồi cho ý kiến nha.

NTL83

Sao ko convert ra MP4 mà dùng, việc j phải cài SM làm gì. MP4 chạy mượt hơn nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.