• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartProfilesv1.06_VI by LQT_Quản lý cấu hình tích hợp nhiều tính năng !

Thangnd31082

SmartProfiles v1.06 Full là một trình quản lý cấu hình khá pro với nhiều tính năng tích hợp !

1. Hình dung trưởng phòng của bạn là một người vô cùng bận rộn với vô vàn công việc : Hội nghị, họp hành , tiệc tùng , tiếp kiến với giám đốc, tham gia lớp học tại chức, ... trong khi ông ta lại không có thói quen chủ động thay đổi cấu hình cho di động của mình , nhiều khi bị giám đốc chỉ trích vì có cuộc gọi đến khi đang họp hành hoặc bàn các công việc quan trọng ,...

Chẳng hề gì , bạn hãy tải ngay SmartProfilesv1.06 Full được Việt hóa bởi LQT_ một trình quản lý cấu hình tích hợp nhiều tính năng ! Khi đó trưởng phòng của bạn sẽ yên tâm với các cấu hình được thiết lập sẵn theo kế hoạch công việc hàng ngày , hàng tuần,... khi đó tin rằng bạn sẽ là người thừa kế chiếc ghế của ông ta không lâu sau khi ông ta được đề bạt chức vụ cao hơn ... :))

2. Một ngày đẹp trời bạn và người ấy cùng đi chơi vui vẻ trong một khung cảnh hết sức êm đềm thơ mộng chỉ có hai người,... cái gì đến sẽ đến, vậy mà trong khi hai người đang ở tư thế : chuẩn bị --> sẵn sàng ---> sắp ..OK thì đột nhiên có chuông điện thoại đổ làm hỏng chuyện=))

Để tránh tình huống đáng tiếc này hãy sử dụng phần mềm của chúng tôi, tin rằng bạn sẽ hài lòng với các tính năng Pro mà nó mang lại ( Các mem trẻ chớ coi thường nhé :D)...

Phần mềm đã Việt hóa nên các anh em tự xử nhé !

Chỉnh sửa cuối:

NGUYENTRANDUNG

Ứng dụng tuy đã cũ rồi nhưng với tài năng diễn đạt của bạn nó được đánh bóng hoàn toàn. Chắc bạn là nhà giáo

Thangnd31082

Ứng dụng tuy đã cũ rồi nhưng với tài năng diễn đạt của bạn nó được đánh bóng hoàn toàn. Chắc bạn là nhà giáo

Mình Tham gia PDA Việt hóa khi mà thị phần đã được phân chia hết rồi :

+ Mạnh Tú độc quyền TTPOD,...

+ Anhtamhcm độc quyền UCweb, ...

+NTD và VKY độc quyền nhiều Ứng dụng Python ( Có Cái Image Designer mà NTD làm cho một mạch từ A-->Z luôn mấy tay quản lý ở các diễn đàn khác vừa trích dẫn hồi sáng bản 1.36M thì tới trưa hắn đã cho ra bản 1.36 L,.. , kaka làm mấy tên hãi quá không cả dám cập nhật thêm nữa )

+Trubic và các anh em khác độc quyền các Pm giải trí như hình ảnh , tạo themes, screenshot,..
+ Các Pro khác thì bám mạng 24/24 bằng mobile sẵn sàng trợ giúp online hoặc cập nhật các Phiên bản mới bất cứ lúc nào ...

Do đó Phương châm của mình là : " Khai quật đồ cổ " _ Bán được giá lém ( N-SMS v1.11 _ năm 2006 là một ví dụ ) ---> Đồ cổ thì chẳng mấy ai Việt hóa

Đang có dự định tìm mấy PM Việt hóa từ thời kì công nghệ Việt hóa còn sơ khai ra để mông má lại bán cho được giá ( Nói nhỏ với anh em: Cảnh sát ( MOD MINHTHANG đó) mà nghe thấy lại del bài -xóa topic thì tui hết đường làm ăn :D:))>:)=)):-?=D>)

conghungvn

Mình Tham gia PDA Việt hóa khi mà thị phần đã được phân chia hết rồi :
+ Mạnh Tú độc quyền TTPOD,...
+ Anhtamhcm độc quyền UCweb, ...
+NTD và VKY độc quyền nhiều Ứng dụng Python ( Có Cái Image Designer mà NTD làm cho một mạch từ A-->Z luôn mấy tay quản lý ở các diễn đàn khác vừa trích dẫn hồi sáng bản 1.36M thì tới trưa hắn đã cho ra bản 1.36 L,.. , kaka làm mấy tên hãi quá không cả dám cập nhật thêm nữa )
+Trubic và các anh em khác độc quyền các Pm giải trí như hình ảnh , tạo themes, screenshot,..
+ Các Pro khác thì bám mạng 24/24 bằng mobile sẵn sàng trợ giúp online hoặc cập nhật các Phiên bản mới bất cứ lúc nào ...

Do đó Phương châm của mình là : " Khai quật đồ cổ " _ Bán được giá lém ( N-SMS v1.11 _ năm 2006 là một ví dụ ) ---> Đồ cổ thì chẳng mấy ai Việt hóa
Đang có dự định tìm mấy PM Việt hóa từ thời kì công nghệ Việt hóa còn sơ khai ra để mông má lại bán cho được giá ( Nói nhỏ với anh em: Cảnh sát ( MOD MINHTHANG đó) mà nghe thấy lại del bài -xóa topic thì tui hết đường làm ăn :D:))>:)=)):-?=D>)
Posted via Mobile Device
thông báo: có lô~i nha anh Thang a! E cài trên N72 khj â'n vào icon thì ló nháy 1káj x0ng nà out. Háo hu'c kài cuô'j cùng la.j . . . :(( fix la.j dc ko a! (e Ðã remove rôi Kàj la.j rôj vâ~n nhu thê')

Thangnd31082

Posted via Mobile Device
thông báo: có lô~i nha anh Thang a! E cài trên N72 khj â'n vào icon thì ló nháy 1káj x0ng nà out. Háo hu'c kài cuô'j cùng la.j . . . :(( fix la.j dc ko a! (e Ðã remove rôi Kàj la.j rôj vâ~n nhu thê')

Được rồi , bạn để mình kiểm tra lại coi nhé !

Vừa test cho bạn và anh em từ File cài đặt tải trực tiếp từ mạng xuống , không có vấn đề gì bạn nhé ---> Xem lại quy trình tải File xem ( Tải trên Mobile hay bị lỗi lắm đó ) ---> Anh em nào tải về chạy đưộc thì lên tiếng giúp cho bạn này yên tâm nhé !

Chỉnh sửa cuối:

JuRay-Duan

Được rồi , bạn để mình kiểm tra lại coi nhé !

Vừa test cho bạn và anh em từ File cài đặt tải trực tiếp từ mạng xuống , không có vấn đề gì bạn nhé ---> Xem lại quy trình tải File xem ( Tải trên Mobile hay bị lỗi lắm đó ) ---> Anh em nào tải về chạy đưộc thì lên tiếng giúp cho bạn này yên tâm nhé !
Nếu tải = mobile mà bị lỗi thì "kô thể cài đc" chứ kô phải "cài đc nhưng kô dùng đc" :D

Thangnd31082

Nếu tải = mobile mà bị lỗi thì "kô thể cài đc" chứ kô phải "cài đc nhưng kô dùng đc" :D

Chăc là máy bác này có vấn đề đó em ! Anh test luôn lúc chiều rồi , em yên tâm !
Đêm nay sẽ cho ra mắt PM theo đánh giá là còn Pro hơn và dễ dùng hơn bác này ! Anh em đợi nhé đang ở mục tạo gif up lên Imageshack.us rồi !