• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SMS.and.MMS.Diary.v0.96.UIQv3!!! full

Status
Không mở trả lời sau này.

kakineri

Trước mình đã post cho anh em version 0.93 và chưa có code, giờ đây các bạn có thể thoải mái dùng với SMS.and.MMS.Diary version 0.96.
Dow về và thưởng thức đi nào!:)
Đừng quên thanks mình khi thấy có ích nhéb-)

relaxvn

Mòn mỏi trông chờ rồi cũng có thuốc cho em nó, cảm ơn Bác nhiều! Thằng này hình như lên đến V0.98 rồi phải không các Bác nhỉ?

calvinklein87

chưa cài thử không biết sài tốt không ? sài thoải mái lun ha ? có phải bản full không có bị hạn chế j ko? gửi và nhận tn tốt chứ?dù sao cũng thank bạn nhiều ha ..
đóng góp nhiếu hơn nữa nhé

rockmeout

Sau khi sài thử thì thấy đọc + backup tin nhắn rất tốt. Tuy nhiên khi Reply thì vẫn mở Messaging mặc định, tốn bộ nhớ quá.
Hy vọng vào bản update mới hơn, độc lập với Messaging của máy...

AndyLe114

Sau khi sài thử thì thấy đọc + backup tin nhắn rất tốt. Tuy nhiên khi Reply thì vẫn mở Messaging mặc định, tốn bộ nhớ quá.
Hy vọng vào bản update mới hơn, độc lập với Messaging của máy...

ko thể có phần mềm nào độc lập với chức năng phone,messaging của máy được đâu,như primetect contact cũng vậy,khi gọi điện thì cũng phải quay lại chức năng phone mới gọi được,nó chỉ hiện dữ liệu lấy từ trong máy ra thôi

rockmeout

Chức năng phone thì ko nói. Vấn đề ở đây là Messaging vốn dĩ tốn nhiều ram rồi, thêm thằng này nữa là máy mình chỉ còn có 4M dư thôi à, P990i khổ thế đấy.
Thế mới hy vọng + chờ thôi... :(

huynhminhhung

cái này hay nhưng chữ nhỏ quá , xem mỏi cả mắt . bác nào biết chỉnh sửa cho chữ lớn hơn tý nữa thì đẹp vô cùng

buratino1703

Mod được chay đóng flip thi tốt, dùng cái này tiện cho các bác thao flip thôi, chứ bác nào để flip thì đưa Messaging ra làm shortcut thì cái này chạy dài mới theo kịp tốc độ truy xuất để vào nhắn tin.

buihung192

có môt điểm mình thấy hơi thất vọng là thằng này ko chia tin nhắn theo nhóm như phần mềm mặc định của máy. Có nghĩa là ko có phần inbox, outbox, sent... mà lẫn lung tung luôn rất khó phân biệt còn tốc độ thì tốt. Bác nào mod đc chia thành nhóm thì tuyệt

rockmeout

Oạch, bên trái là Inbox, bên phải là Sent bạn à.
Hy vọng trong phiên bản tiếp theo:
1. Tích hợp chức năng reply
2. Lựa chọn View Sort theo: Thời gian, người gửi

:D

relaxvn

Oạch, bên trái là Inbox, bên phải là Sent bạn à.
Hy vọng trong phiên bản tiếp theo:
1. Tích hợp chức năng reply
2. Lựa chọn View Sort theo: Thời gian, người gửi

:D
Bản này (V0.96) có cả Reply, sortby name và sort by date mà Bác ơi. Nói chung là đủ cả đấy chứ, còn có cả Save as ra file *.html nữa mà.

rockmeout

Bản này (V0.96) có cả Reply, sortby name và sort by date mà Bác ơi. Nói chung là đủ cả đấy chứ, còn có cả Save as ra file *.html nữa mà.

Lúc đó hơi vội, không viết rõ ý của mình. Ý mình là chức năng Reply độc lập với Messaging mặc định của máy cơ. Còn View thì có theo tên và date nhưng ko có dạng cây để dễ tìm, tại mình nhiều tin nhắn quá, vài nghìn cái rồi, híc...

buratino1703

Vài nghìn cái mà bác ko để vợ hoặc người yêu biết hết các "bí mật" à? Có 2 trường hợp:
1. Bác mới chia tay người yêu hoặc mới bỏ vợ(hè hè...)
2. Bác không có "bí mật" nào cả hoặc bác sống "thanh đạm" như phật(cái này nghi ngờ ko khả thi).
Hì, ko phải câu bài nhé, mod đừng xóa!

tinhve

rất tuyệt, cái này hổ trợ backup tốt, dễ dàng chia sẽ :)).

Còn cái backup của phone thì thấy chán vô cùng,

Nhưng mỗi lần bật lên là 1 lần load tn? Mình có hơn ngìn tin, kéo thử xuống hết thì..... chờ dài cổ.
Cái này hay ở chổ xem 1 lần nhiều tin, kô như mặc định của máy (w950i), mỗi lần muốn xem lại cũng khổ, ( bật qua inbox, rồi bật qua sent...., mà tốc độ máy thì rùa bò :( )

Nhưng được cái nó chạy độc lập - kô yêu cầu load hết tin nhắn vẫn đọc được xem + reply được(reply thì lại bật qua sms mặc định của máy :|)

Status
Không mở trả lời sau này.