• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SMSTime 1.31(2) - Chương trình hẹn giờ gửi tin nhắn - Update #89 (10/7/09)

Chung_tuhinh

Em cũng không biết nữa,nhưng từ khi cài vào thì em thấy hay bị. CÒn hôm qua em remove đi thì thấy chưa bị hiện tượng này nữa. Chả biết tại sao nữa.
Chắc tại máy của bạn có vấn đề rồi, chứ mình vẫn đang dùng mà có thấy vấn đề gì đâu.
Chỉ có cái hơi khó chịu là nếu nhắn tin tiếng việt có dấu qua phần mềm này thì khi nhận tin nhắn sẽ bị lỗi font.
Hơi akay tí nhưng mà chả sao.

Posted via Mobile Device

XiaoGui

Chắc tại máy của bạn có vấn đề rồi, chứ mình vẫn đang dùng mà có thấy vấn đề gì đâu.
Chỉ có cái hơi khó chịu là nếu nhắn tin tiếng việt có dấu qua phần mềm này thì khi nhận tin nhắn sẽ bị lỗi font.
Hơi akay tí nhưng mà chả sao.

Posted via Mobile Device

haizzz,không biết là có nhiều người bị như của mình không nữa. Thế các bác cài cái này vào đâu. Máy hay thẻ.

kulee

đây al` bản tiếng balan ha .....hay đấy ..thank kiu pro nha ...tiện thêm liNk downlaod >>>> Pass: Kulee

Mã:
[COLOR="SandyBrown"][SIZE="3"][FONT="Comic Sans MS"][URL="http://chomikuj.pl/kulee/MObilefon/SMSTime_102_Kulee.rar"][B]Downlaod Here[/B][/URL][/FONT][/SIZE][/COLOR]

tutranminh1

chưa có software nào nhá mày liên tục cho uiq3 cả. Bạn hãy xóa bỏ runtime và chương trình đi sau đó cài run time lại và sau đó mới cài chương trình.

Chào bác,

Cám ơn bác hướng dẫn. Em đã làm theo hướng dẫn của Bác nhưng khi vừa cài cái runtime thi nó báo lỗi :
" A required câpbility í not signed for. "
Chính vì thế em cài SMStime thi nó không có xài được,
Bác làm ơn giúp em với.
Em xài con P990i.

CDA 162007/2 R6E28

so IMEI của dt em : 35959300-662852-4

bác giúp em với , thanks.

Với lại cho em hỏi, soft này có dịnh giờ gửi tin nhắn cho nhiều ngày không. Ví dụ em muốn cứ 9 h mỗi ngày là có tin gửi tới 1 số nào đó. và có thể hẹn nhiều tin nhắn cho nhiều giờ khác nhau gửi nhiều người khác nhau không?

Cảm ơn Bác nhiều

tommynguyen1961

Chào bác,

Cám ơn bác hướng dẫn. Em đã làm theo hướng dẫn của Bác nhưng khi vừa cài cái runtime thi nó báo lỗi :
" A required câpbility í not signed for. "
Chính vì thế em cài SMStime thi nó không có xài được,
Bác làm ơn giúp em với.
Em xài con P990i.

CDA 162007/2 R6E28

so IMEI của dt em : 35959300-662852-4

bác giúp em với , thanks.

Với lại cho em hỏi, soft này có dịnh giờ gửi tin nhắn cho nhiều ngày không. Ví dụ em muốn cứ 9 h mỗi ngày là có tin gửi tới 1 số nào đó. và có thể hẹn nhiều tin nhắn cho nhiều giờ khác nhau gửi nhiều người khác nhau không?

Cảm ơn Bác nhiều

Câu báo trên là do máy của bạn chưa co hack.
Nếu chưa hack phone thì bạn tham khảo cách làm ở đây:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=30501
Soft này chỉ có chức năng gửi trong 1 ngày định trước thôi.

myp990i

Em dùng rồi và có ý kiến như vầy:
- Dùng cũng được, thỉnh thoảng cho tý bất ngờ cho người khác. Tuy nhiên là không có nhiều sự lựa chọn. Hơn nữa hình như chương trình phải thường trực cho đến giờ mình cần gửi thì nó mới thành công (mà điều đó là hợp lý) nên nếu ta hẹn giờ quá lâu mà lại bị hết pin, ... mà máy bị reset, ... thì sẽ thành công cốc và phải viết lại toàn bộ - đây cũng là nhược điểm vì không thấy chỗ lưu cái tin nhắn đó để mà gửi lại.
- Thứ 2: nhiều bác muốn việt hóa làm gì chứ. vì thực ra nó có cái j để nghiên cứu, cái gì khó hiểu đâu mà cần việt hóa. Thời gian công sức của các Moder nhà mình đâu phải cho những việc khôgn đâu thế nhỉ.

shadow141206

nhiều bác muốn việt hóa làm gì chứ. vì thực ra nó có cái j để nghiên cứu, cái gì khó hiểu đâu mà cần việt hóa. Thời gian công sức của các Moder nhà mình đâu phải cho những việc khôgn đâu thế nhỉ.

Việt hóa phần mềm, một phần cũng do yêu cầu của các thành viên khác, và mọt phần cũng là niềm đam mê của các modify-er ! Bạn không (hay chưa) VH đc phần mềm nào nên chưa thấy niềm vui của việc VH phần mềm ;););)

vì thực ra nó có cái j để nghiên cứu, cái gì khó hiểu đâu

Nếu bạn thử Vh phần mềm này, bạn sẽ thấy không phải phần nào cũng VH đc !!! Từ đó, việc tìm tòi và VH 100% phần mềm này sẽ giúp nhóm VH có thêm nhiều kinh nghiệm hơn !!! b-)b-)b-)

Thời gian công sức của các Moder nhà mình đâu phải cho những việc khôgn đâu thế nhỉ

Sao lại gọi đó là việc KHÔNG ĐÂU ??? Vh phần mềm đang là vấn đề hot hiện nay, mình thấy ý kiến của bạn đang đi ngược lại với xu hướng hiện tại của SYMPV team !!! :-??:-??:-??

XiaoGui

Cài vào đâu cũng được bạn à :))
Nhưng nên cài vào thẻ ;)

Chẹp. Từ ngày em xóa đi thì không còn bị hiện tượng như trên nữa. Không biết có phải tại phần mềm này không. Để em thử cài vào thẻ xem sao.
@: Ở trong Musvn nick của bác là gì vậy. Một Fan MU giống em.hihi

Chung_tuhinh

Chẹp. Từ ngày em xóa đi thì không còn bị hiện tượng như trên nữa. Không biết có phải tại phần mềm này không. Để em thử cài vào thẻ xem sao.
@: Ở trong Musvn nick của bác là gì vậy. Một Fan MU giống em.hihi
Trong MUSVN nick anh là ©TH, đang quản lí đội bóng MUSVN Sài Gòn :D
Tớ mê MU từ thời những năm 1993 - 1994 cơ ;)

XiaoGui

Trong MUSVN nick anh là ©TH, đang quản lí đội bóng MUSVN Sài Gòn :D
Tớ mê MU từ thời những năm 1993 - 1994 cơ ;)

ah anh là ở Sài Gòn ạ. Em tưởng anh ở ngoài Bắc. Có khi phải xin nick anh để giao lưu mới được. Ngồi đây chém gió là dễ bị chém lắm.:D

Chung_tuhinh

Nhiều bác muốn việt hóa làm gì chứ. vì thực ra nó có cái j để nghiên cứu, cái gì khó hiểu đâu mà cần việt hóa. Thời gian công sức của các Moder nhà mình đâu phải cho những việc khôgn đâu thế nhỉ.
Mặc dù đây không phải là nơi tranh luận, nhưng mình không đồng tình với ý kiến của bạn.
Ngay như hôm lâu bên diễn đàn tinh tế có một người dùng P990i (mình thì không biết P990i hàng công ty có tiếng Việt hay không, P1i cty thì có). Người này rất cần dùng chương trình MCleaner, nhưng lại không giỏi tiếng Anh lắm; mà theo mình biết thì hình như là MCleaner có bản Việt hóa nên đã chỉ cho người ta.
Nếu như bạn nói là không cần - không nên Việt hóa thì những người như vậy sẽ gặp rất nhiều rắc rối.
Phần lớn người dùng Smartphone đều có khả năng sử dụng tiếng Anh khá tốt, tuy nhiên cũng có không ít người không đc như vậy.
Vấn đề khác, Việt hóa còn là niềm đam mê của những người tham gia PV Group, họ chấp nhận mất công sức cho cái "việc không đâu" đó. Đam mê mà :))
Nói như bạn nữa, nếu anh Đoàn Anh Tài không viết ra cái bộ gõ tiếng Việt cho UIQ3.0 thì sao bạn có thể nhập liệu bằng tiếng Việt có dấu trên UIQ phone đc nhỉ :-?
Đó cũng là phần mềm Việt đó (không phải Việt hóa)
Quan điểm riêng của mình về việc Việt hóa các ứng dụng cho UIQ là:
- Phục vụ cho cộng đồng sử dụng UIQ trên nền tảng là sự đam mê tìm hiểu công nghệ.
- Khẳng định bản sắc riêng của cộng đòng UIQ Việt Nam

Đồng ý hay không tùy bạn vì đây là quan điểm cá nhân của mình !

Chung_tuhinh

ah anh là ở Sài Gòn ạ. Em tưởng anh ở ngoài Bắc. Có khi phải xin nick anh để giao lưu mới được. Ngồi đây chém gió là dễ bị chém lắm.:D
Bạn cứ vào MUSVN, khu vực miền Nam là thấy mình trong đó ;))
Chắc bị chém giờ, thôi xin lỗi các Mod nha :D (tại MU nhà em mới thắng Inter nên em hơi cà tưng ;)) )

tommynguyen1961

- Dùng cũng được, thỉnh thoảng cho tý bất ngờ cho người khác. Tuy nhiên là không có nhiều sự lựa chọn. Hơn nữa hình như chương trình phải thường trực cho đến giờ mình cần gửi thì nó mới thành công (mà điều đó là hợp lý) nên nếu ta hẹn giờ quá lâu mà lại bị hết pin, ... mà máy bị reset, ... thì sẽ thành công cốc và phải viết lại toàn bộ - đây cũng là nhược điểm vì không thấy chỗ lưu cái tin nhắn đó để mà gửi lại.

Bạn cùng người bạn gái của bạn hẹn nhau đi ăn vào 1 buổi chiều ;) , chuẩn bị mọi thứ và tiền bạc đâu vào đó rồi cùng nhau đến chổ ăn. Đột nhiên bạn bị rớt túi tiền trên đường đi, bạn gái thì ko đem tiền :D--> vậy bạn có vô quán ăn trong lúc đó ko?:-??

phần mềm chạy trên điện thoại , mà điện thoại bị tắt --> bạn bắt nó phải hoạt động giống như bị mất tiền có dám chui vô quán ăn kêu đồ ăn rồi ăn ko?:-?

Chỉnh sửa cuối:

XiaoGui

Bạn cùng người bạn gái của bạn hẹn nhau đi ăn vào 1 buổi chiều ;) , chuẩn bị mọi thứ và tiền bạc đâu vào đó rồi cùng nhau đến chổ ăn. Đột nhiên bạn bị rớt túi tiền trên đường đi, bạn gái thì ko đem tiền :D--> vậy bạn có vô quán ăn trong lúc đó ko?:-??

phần mềm chạy trên điện thoại , mà điện thoại bị tắt --> bạn bắt nó phải hoạt động giống như bị mất tiền có dám chui vô quán ăn kêu đồ ăn rồi ăn ko?:-?

Trùi ui. Cái này bác Tommy lấy ví dụ quá xuất sắc. Quá hay.=D>

chauhiep123

oh thank so much,đợi bản tv của bác tommy lâu rồi giờ có bản tiếng anh cũng tốt quá,xài english cho nó pro :D

XiaoGui

Cám ơn anh Tommy nhiều nhiều. Nhìn bản tiếng Anh này hơn hẳn bản tiếng gì kia. Máy em không xem được tiếng việt nên cứ tiếng Anh là dùng hay nhất.

XiaoGui

Bạn cứ vào MUSVN, khu vực miền Nam là thấy mình trong đó ;))
Chắc bị chém giờ, thôi xin lỗi các Mod nha :D (tại MU nhà em mới thắng Inter nên em hơi cà tưng ;)) )

Các bác ơi MU của em bị thua Liv rồi :(( Đá đấm kiểu gì thế không biết. Em sorry các Mod em xì pam nốt bài