• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Snake Nokia 3D - Tuyệt hay

hqviet89

Đây là game Rắn săn mồi thường đc cài kèm đt khi bạn mua máy mới của Nokia. Nhưng rất nhiều ng bị mất nó khi reset hay chạy lại firmware đt.
Một game cực hay, hình ảnh đẹp, có đến hơn 40 level. Mọi ng chơi và khám phá nhé!!!=D>=D>=D>
Cài đặt: xóa đuôi 7z rồi cài đặt.
Tiện thể cho hỏi, có bác nào có game Music Guess cho S60v3 ko???

Chỉnh sửa cuối:

hqviet89

Nhìn hình chụp có vẻ hơi thiếu sắc nét. nhưng cài rồi mới biết chứ!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Nhìn hình chụp có vẻ hơi thiếu sắc nét. nhưng cài rồi mới biết chứ!

Game thì phải cài vào chơi thì mới có thể nhận xét được hay hay dở, đẹp hay xấu chứ k thể nhìn hình chụp mà đánh giá được.;;)

bluedragon0307

đồ hoạ quá xấu :| .

Game này mà bạn kêu xấu thì mình thua luôn, nhìn hình ko thì đừng có phán linh tinh nhé:-?? Game này có theo FW của N73 đời đầu(mình phá đảo lâu rồi:D), hình âm có thể nói là tuyệt vời luôn. Mà cách chơi cũng ko ăn theo lối mòn cũ, ko chỉ đi theo ô vuông mà về sau còn đi theo hình lục giác với nhiều map đa dạng(hình như là 35 thì phải), ko map nào giống nhau quá 40%(mình xin khẳng định luôn)! Có thể nói đây là 1 trong những game theo FW hay nhất của Nokia từ trc đến nay đấy.

cupidbaby

Game này mà bạn kêu xấu thì mình thua luôn, nhìn hình ko thì đừng có phán linh tinh nhé:-?? Game này có theo FW của N73 đời đầu(mình phá đảo lâu rồi:D), hình âm có thể nói là tuyệt vời luôn. Mà cách chơi cũng ko ăn theo lối mòn cũ, ko chỉ đi theo ô vuông mà về sau còn đi theo hình lục giác với nhiều map đa dạng(hình như là 35 thì phải), ko map nào giống nhau quá 40%(mình xin khẳng định luôn)! Có thể nói đây là 1 trong những game theo FW hay nhất của Nokia từ trc đến nay đấy.

Game này có sẵn trên N70,N72 đây mà!:)

BuuPhucCT

Well-Known Member

Ôi. Game sis gần 1MB mà bác ấy còn chê nữa thì chắc khỏi chơi game trên mobile luôn vì không có game nào là hay nữa rồi.:|

hqviet89

Game tuyệt vời đó!!!=D>=D>=D>

100 lần tải mà có 2 ng thank thôi ah:(:)(:)(:)((

Last edited by a moderator:

BuuPhucCT

Well-Known Member

Chuyện này thì quá bình thường mà bạn. Miễn sao mình chỉa sẻ một game hay cho mọi người cùng chơi là đủ vui rồi bạn.=D>

lephunghien

Games này mình có lâu lắm rùi.bản snake này theo fw của n70 chứ không phải n73 :D.thank là hình thức cổ vũ công tác gjả mà.cũng có thể nhiều người down qua m0bjle nên không thank đc vì trên m0bjle web pdaviet h0k có nút thank! Mình cũng muốn thank bạn nhưng ol trên m0bjle đành chịu.chúc bạn có nhjều game hay post cho anh em như thế này nhé.thân!

bluedragon0307

Games này mình có lâu lắm rùi.bản snake này theo fw của n70 chứ không phải n73 :D.thank là hình thức cổ vũ công tác gjả mà.cũng có thể nhiều người down qua m0bjle nên không thank đc vì trên m0bjle web pdaviet h0k có nút thank! Mình cũng muốn thank bạn nhưng ol trên m0bjle đành chịu.chúc bạn có nhjều game hay post cho anh em như thế này nhé.thân!

Mình đã nói là trên N73 đời đầu tức là lúc mới ra bạn à. Hồi đó mình 4mat máy liên tục mà game có mất đâu, chỉ up FW mới mất thôi. Giờ ai dow FW xuống bản tầm 2.00....... là có đó:))=))=))=))=))

dvhai_bk

Thế Snake này có giống Snake N-gage không? Nhìn có vẻ giống! Mà nếu giống thì game này chẳng hay ho gì cả! Thôi thì chán đánh đấm ta quay lại cái này tìm cảm giác vậy!

tctung12

nouvu ơi cho hỏi game này có bản cho s60v5 ko. mình xài n97. nếu ko có thì cài bản này vào n97 có chơi đc ko vậy ?