• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SnakeSoft AndroiMenu v4.02(0) Cr@ S60v5 S^3 Anna Belle

duylinh27884

Moderator
SnakeSoft AndroMenu v4.01(0) S60v5 S^3 Anna Belle Signed Retail dersimli_62

Cập nhật bản 4.01, test trên con máy mình thấy vẫn thọ tốt ko bị out như 1số trường hợp có bạn đã bị, pm này có vẻ kén máy :)) sang đây để xem thêm bài giới thiệu của Vip Radium! ;;)

LINK DOWNLOAD

Bản mod icon!:

Update v4.02(0)
LINK DOWNLOAD

AndroiMenu v4.02(0) Kr@K:
LINK DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

Radium

Moderator
e test từ hồi sáng vẫn out. Soft này có điểm mới là thêm 6 7 icon ở thanh bar.

iamstven

khong biết dùng được không.cài vài trải nghiệm được tẹo.khóa máy lại ...tý bật lên đã không thấy em nó đau :(

duylinh27884

Moderator
Ko thích lắm với các icon mặc định nên mình mod lại icon của ứng dụng và các icon ở thanh bar theo sở thích của mình ae thích thì xúc về!:D

LINK DOWNLOAD

MinhThang

Manager
Out có khả năng bị xung đột với 1 ứng dụng nào đó nên mới có chuyện máy bị máy không?
Mình thấy bản 4. này có vẻ ổn vậy ai có thời gian có thể VI 1 bản đi.

duc143

Out có khả năng bị xung đột với 1 ứng dụng nào đó nên mới có chuyện máy bị máy không?
Mình thấy bản 4. này có vẻ ổn vậy ai có thời gian có thể VI 1 bản đi.

Mình nhớ có mod nói là đã cài hàng trăm pm ở máy để test & chạy với bản này vẫn chạy bt, nếu xung đột với ứng dụng nào đó thì chính xác đó là ứng dụng nào?? Minhg nghĩ do bản cook? :(:)(

Radium

Moderator

Mình nhớ có mod nói là đã cài hàng trăm pm ở máy để test & chạy với bản này vẫn chạy bt, nếu xung đột với ứng dụng nào đó thì chính xác đó là ứng dụng nào?? Minhg nghĩ do bản cook? :(:)(

vẫn out,khó hiểu thật:(

Hôm qua e cũng bắn qua bluetooth cho bạn e dùng 5800 Fw gốc nay hỏi lại thì nó cũng k bị out.
Còn e vẫn bị out mới đểu. :(

mình dùng X6 cfw xài bình thường mà

m cũng dùng X6. Hiện tại thì m đang chạy OFW. Nhưng vẫn bị out ms chán. Chả hiểu vì sao nữa.
Đành chờ bản tiếp theo vậy. :D

đã test trên 5230 fw gốc và được mấy phút là out.đã kích hoạt 5th nhưng không được.

Mình tổng hợp sơ thấy có X6 CFW, 5800 OFW xài ngon. Phải chăng đành lỗi hẹn với app này? :-?

Bluenote

Mình xin chia sẻ cách sử dụng soft này. P/s: mình cũng bị out.
Đầu tiên thì các bạn down Widgetizer_1.04 về. Ứng dụng này dùng để đưa icon các chương trình ra ngoài HS. Dễ sử dụng lắm. Các bạn tự tìm hiểu nhá.
Link down http://www.mediafire.com/?sq76o37w6dqoqxk
Như vậy sau khi đưa icon của AndroMenu ra HS thì sau khi bị out thì chỉ cần click vào icon là đc.

Cách này chỉ áp dụng cho ai thật sự thích dùng AndroMenu thôi. Có mất công 1 tí :D