• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SnakeSoft AndroiMenu v4.02(0) Cr@ S60v5 S^3 Anna Belle

Bluenote

Trước có down bản mod của bác Duylinh. Mình ngồi tự mò cũng làm đc rồi. Dù sao cũng tks Radium :D

duylinh27884

Moderator
Tốt qua, dùng không còn bị out nữa \-/...Thank bác nhìu, nguyên nhân out là gì vậy bác? Bản này có điểm j đặc biệt? :D

Các bản trước đc mua và retail lại nôm na là mìh đag dùg lậu nên hãg đã dùg biện pháp gì đấy ngăn chặn việc này,khi dùg đc 1lúc pm sẽ hiện lên 1cảh báo rồi tự thoát,bản này là cr@ để khắc phục tìh trạg đó,ngoài ra thì tíh năg của nó cũg như bản 4.02 trước đó :D

duc143

Các bản trước đc mua và retail lại nôm na là mìh đag dùg lậu nên hãg đã dùg biện pháp gì đấy ngăn chặn việc này,khi dùg đc 1lúc pm sẽ hiện lên 1cảh báo rồi tự thoát,bản này là cr@ để khắc phục tìh trạg đó,ngoài ra thì tíh năg của nó cũg như bản 4.02 trước đó :D

Thanks! Trước h một số máy anh em bị out, có người bị, có người lại không, cứ nghĩ nó xung đột với soft nào đó :D

kui8x

hay lắm mấy lần trước test toàn bị out nhưng với bản crack test trên c5 03 với n97 mini từ tối tới giờ chưa out chắc được