• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SnappLife v1.0.3702-PM BIẾN DESKTOP GIỐNG IPHONE!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Chậc ,bạn nói thế tức là chính bạn cũng k để ý cái soft này. Nói wallpaper ở đây là dùng tạm chức năng thay đổi hình nền của Snapplife =,=. Thay thoải mái đủ chủ đề :))

Tất nhiên cái wallpaper của symbian thì dù thay thế nào cũgn cảm giác rất bt rồi .

Nó mới là bản thử nghiệm đầu tiên nên còn nhiều cái chưa hoàn hảo. Dù sao thì nó cũng giúp bạn đỡ nhàm chán với cái giao diện Sym quá cũ kỹ. Như vậy thì cũng OK rồi.:)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Tình hình là hôm nay đã có bản cập nhật rùi. Anh em ta cùng test nào!!!

SnappLife v1.0.4029 S60v3/v5 SymbianOS9.x Signed

thanhlongnd

đã bác nào test phiên bản mới xem có thay đổi gì chưa nè, mình tiếc cái pm kiến bò nên chưa dám xài cái này, xài là chúng nó đụng nhau đó.

BuuPhucCT

Well-Known Member
đã bác nào test phiên bản mới xem có thay đổi gì chưa nè, mình tiếc cái pm kiến bò nên chưa dám xài cái này, xài là chúng nó đụng nhau đó.

Bản này xài mượt hơn bản trước đó bác. Thôi gỡ cái kiến bò mà xài thử PM này nhé!;;)

hth2813

có bản 1.05 rồi đó các bạn, dùng mobile thì vào m.snapplife.com rồi tải về