• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SnapTap v0.2-2 - Tweak chụp ảnh bằng nút Volume

phdzung

hê hê, thank Zenki nhé :D nhưng mà cài bản trên cydia của PDAViet mình thì mỗi lần vào nó lại hiện lên cái bảng yêu cầu mua hoặc LATER :( muốn bỏ cái bảng này đi thì thế nào vậy Zenki?

Zenki

Super V.I.P
hê hê, thank Zenki nhé :D nhưng mà cài bản trên cydia của PDAViet mình thì mỗi lần vào nó lại hiện lên cái bảng yêu cầu mua hoặc LATER :( muốn bỏ cái bảng này đi thì thế nào vậy Zenki?
Phải xóa bản hoàn toàn các bản cũ trước khi cài bản này vào. Mình và mọi người cài Ok mà :D

Zenki

Super V.I.P
Em xài cái này sao thấy hao pin vậy các bác???? Có bác nào bị hem???? :-?
Có gì đâu mà hao pin bạn, nó chỉ là Tweat nhỏ để điều chỉnh giữa các nút qua lại với nhau thôi mà, file chưa tới 1Mb nữa mà hao Pin gì trời 8-|

AquaSta

Moderator
Cập nhật bản 0.2-2

Thêm chức năng tắt âm báo chụp ảnh/quay phim

http://www.megaupload.com/?d=Y5VRWP0D

PS: Mod cập nhật lên đầu giúp em. thanks

Zenki

Super V.I.P
Đại ca không test à? File đó chưa thuốc chuẩn. Vẫn bị check authorize bằng interlet, rồi nó không chạy được.
Tiếp tục chờ đợi hoặc dùng lại bản cũ thôi :D

AquaSta

Moderator
đã có crack cho V1.0 chưa hả Zenki? :D
Chưa bạn ạ, bản 1.0 chẳng có gì mới. Thêm vào tương thích với snappy và tránh lẫn lộn với thằng Buttom Volume Extender. Snappy thì mình không dùng rồi, nó cũng hay out, thằng Buttom Volume Extender thì làm cho nút chỉnh volume hoạt động sai lệch rất nhiều. Không chỉnh âm to nhỏ khi chờ điện thoại được, tức chết

tomcat266

Cái này có bản mới cho iOS 4 chưa nhỉ ... từ hồi lên iOS 4 toàn lại phải mò mẫm màn hình :))