• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sniper Shot! - GAME SÁT THỦ

PhamQuang

Manager
Sniper shot! v1.5.4​

Game sát thủ dành cho Android.
Sử dụng Camera của máy và sử dụng "súng" để tiêu diệt các mục tiêu mà "sát thủ" cần.
Có nhiều lựa chọn các loại súng khác nhau và nhiều mục tiêu để "khử".

* Link tải v1.5.4:
[HIDE][DOWNLOAD]http://hotfile.com/dl/40072357/7c8442f/SniperShot_1_5_4.rar.html[/DOWNLOAD][/HIDE]

shiva36212

thanks.bác nhiều.game hay lắm. Bác cho e hỏi Bác có game Traffic Rush như của IP k ah

nblong21

game nay hấp dẫn hé,nhớ cái thời chơi game bắn vât thể lạ trên nokia7610

quatban

Không hiểu bác PhamQuang bắt reply rồi mới cho thấy link down để làm gì? Nếu bắt thanks thì còn có lý!!!

ht2215

hjc hjc bác kiếm đâu dc nhiều game nhỉ, cháu chỉ lang thang trên cái market của thằng google nên cũng ít game mà chẳng có bản full hic hic mà bác ơi, bác đưa bài lên hotfile cháu down nhiều thì cứ mỗi cái đợi 30 phút ác quá, hic hic

chimtataxoc

bác Quang ơi! em xài experia X10 sao ko thấy đường link để tải trò sát thủ này hả bác?bác cứu bồ em với