• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

So sánh các soft nghe nhạc hay cho android!

Phoenix

Mình test thử mấy soft nghe nhạc nhưng thấy Winamp nghe tiếng trong nhất, Poweramp pro kém hơn một chút. Các soft khác giao diện chán và không hay bằng!
Mọi người có ý kiến gì thì post vào đây nhé!
1. Winamp
2. Poweramp music player
3. Akimbo Audiobook Player v1.1.5
4. Player Pro

P/S: Quên mất không tạo cái bình chọn cho mọi người, giờ không sửa được!

na501

Mình thấy TTPOD hay nhất và đầy đủ chức năng nhất

yeugapnganlanhon

Vậy có bác nào có link của MIUI và TTPOD ko ? Vui lòng cho mình link được ko ? THanks nhìu! Sao các bạn ko bình lựng típ nhỉ ? chủ đề hay!

badman_87

Member
bạn vào bên việt hóa ý có bản ttpod 2.5 đó mình thích nhất ttpod từ hồi còn dùng symbian vì nó đẹp và cũng nhiều chức năng hay.

Namhuynh

Vote cho TTPOD. Chuẩn nhất của phần mềm nghe nhạc trên mobile. Dùng cho cả 2 máy android và symbian

n3wb13

TTPod thiếu chức năng hiển thị Album Art trong file FLAC. PowerAMP chạy quá ngốn RAM (~40MB)

cuulonggiang

Mình thì PowerAMP là kết nhất...

Đúng vậy.. PowerAMP với hệ thống Equalizer tuỳ chỉnh mạnh mẽ.. luôn là ứng cử viên số 1 cho những người đam mê âm nhạc theo chất lượng âm thanh chứ ko chạy theo giao diện phần mềm... !(đa số chị em hay thik hình thức hơn nội dung :)))

darklord20k

TTPOD hàng tàu khựa ko thích, Player Pro thì ngốn CPU, PowerAMP thì ko crack đc :-< xài thử winamp xem thế nào :-<

thuglife18

Well-Known Member
TTPOD hàng tàu khựa ko thích, Player Pro thì ngốn CPU, PowerAMP thì ko crack đc :-< xài thử winamp xem thế nào :-<
mình xài wf s dùng player pro - lướt web lun vẫn tốt mà có thấy bị ngốn làm chậm máy gì đâu,hay bị tằt bớt mấy pm đang chạy xem dùng tốt hơn ko

darklord20k

mình xài n1, bật PP và fruit ninja bị giật @@ xài mấy cái widget đo thử thì chạy PP không cũng 100% trong khi PowerAMP chỉ ~53%

cuulonggiang

xin thêm 1 vé nữa cho NEUTRON vì chất lượng âm thanh của nó quá hoàn hảo... mỗi tội nó ngốn ram ác quá... máy cấu hình mạnh mới xài đc...hix..