• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

So sánh N1 vs Desire

samachcm

wimo sắp thành hàng cổ rồi bạn , bây h sài android , nút quang học chả bị lỗi gì cả , cái đó phụ thuộc vào người sử dụng thôi , bạn chưa sử dụng thì đừng có phán bậy . nghe người khác làm gì , quan trọng là mình thôi
đang xài nó nè bạn.vậy bạn kg theo dõi thông tin ah.hd2 sẽ chạy android trên bộ nhớ nand trong thời gian tới chứ kg phai boot băng thẻ nhớ như bây h.bạn kg tin thì kiếm ai xai hd2 rồi so sánh với con desire của bạn xem sao,thua bạn ah.mình cung nói rồi mà đó là đánh giá của mình thôi.

ducthang

HD2 công nhận khủng thật đấy nó đang chạy bản rom thử nghiệm WM7 rồi Android thì đương nhiên.

grey_cat

phải công nhận là HD2 trâu thật, nhìn qua nhìn lại thì nó là thằng được ưu ái cho thử nghiệm nhiều HĐH nhất, lúc đầu còn tưởng nó k chơi được winphone7 vì k đáp ứng cấu hình 3 nút cứng, bấy giờ cũng chạy được bản thử nghiệm luôn rồi, mỗi tội cái màn hình nó hơi bị ẹ, HD2 mà được thêm cái SAmoled nữa chắc nắm trùm luôn quá,kkk