• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sổ tay tiếng anh thông dụng

tommynguyen1961

SỔ TAY TIẾNG ANH

Đây là một chương trình sổ tiếng anh khá hữu dụng cho tất cả các bạn. Đây là chương trình Java và chạy khi đóng flip nên rất tiện khi các bạn muốn tra nhanh những mẫu câu mà các bạn muốn.
Trong chương trình có rất nhiều những mẫu câu đàm thoại cơ bản cho nhiều tình huống khác nhau như chào hỏi , từ giã,giao tiếp ..v.v....

HDHANH

Bóc tem!
Đang dùng thử xem thế nào!
Thanks bác!

Chưa xem được nhiều lắm nhưng cũng có vẻ hay đấy, nhất là cho những người mới học TA

Có điều không có nút quay lại menu à bác? Nút "trở ra" thì không phải, mà cũng chả biết nút đó có tác dụng gì luôn
Hay là tại em dùng M600?

Chỉnh sửa cuối:

NguyenVu2009

ban oi minh sai con p990i, cai duoi rar may ko doc duoc

CHÚ Ý TV CÓ DẤU NHA BẠN !

Last edited by a moderator:

duchuup1i

chời ơi ban fai giải nén dc 1 file .jAR RUI MỚI LẤY file cài vào dt.chúc ban thành công

camvan1957

chương trình của hãng này bạn nào xài P990i mà bỏ flip ra là không xài được đâu :-?