• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Socbay Imedia - Ứng dụng thông minh trên di động

duylinh27884

Moderator
đã từ bỏ socbay, hiện nay có nhiều phần mềm miễn phí mà cũng không kém phần hấp dẫn, thậm chí còn hơn socbay thì tại sao lại phải trả thêm tiền.
các bạn thủ dùng Baonet, Baomoi,imobile.... nhé.

Miễn phí mới sợ,cái imobile tui đụng zô đâu cũng tốn tiền,tặng nhạc thì 5000đ,tải về cũng 1000d,miễn phí chỗ nào?máy tui n82 muốn down nhạc thì vào thẳng zing mp3 down về tội gì cài thêm những pm java này để bị póp cổ.

nhanngoquyen

việt nam mình hết Bkav đến tụi này , làm ăn rất thiếu kinh nghiệm , uy tín :|

yumikenshi

việt nam mình hết Bkav đến tụi này , làm ăn rất thiếu kinh nghiệm , uy tín :|

sao lại nói vậy chứ.người ta làm ăn mà.phải có lãi chứ.k có lãi thì lấy đâu ra tin tức mới cho mọi người đọc chứ.phải nuôi một đống người mà.k làm j có nhân viên.người việt dùng hàng việt đi.cũng đâu tốn nhiều chứ.

duylinh27884

Moderator
sao lại nói vậy chứ.người ta làm ăn mà.phải có lãi chứ.k có lãi thì lấy đâu ra tin tức mới cho mọi người đọc chứ.phải nuôi một đống người mà.k làm j có nhân viên.người việt dùng hàng việt đi.cũng đâu tốn nhiều chứ.

Người việt dùng hàg việt nhưng cái quan trọng cái đó có đág dùng ko,có đág để bỏ tiền ra ko.thà như nước ngoài đi,bán bản quyền 1lần,có đâu cho miễn phí cái phần mềm mà muốn xài thì phải nạp tiền nuôi sống nó,thà tốn tiền 1lần mua bản quyền như của nước ngoài mà xài đc dài lâu.Mà ngĩ cũng lạ,dân việt thì thích crack để xài chùa của nước ngoài đến khi viết ra pm lại muốn thu phí,bạn nói "người ta làm ăn mà,phải có lãi chứ,còn nuôi 1đống người.."ủa?vậy nước ngoài nó ko nuôi nhân viên của nó à???bi jờ số lượng người dùng smartphone rất nhiều nói ko phải chê chứ những ứng dụg cho di độg của việt toàn viết trên nền java.ít ai chịu đầu tư đúng mức để cho ra pm sis/sisx chất lượng.tui biết nói điều này sẽ đụng chạm đến nhiều người.nhưng bức xúc ko nói ko đc.

VNTRANDIEP

That su day la phan mem rat hay. Minh thay chua co phan mem nao co tinh tien dung va cap nhat nhu socbay.
Baomoi, Baonet,....minh deu su dung qua.
Theo minh su dung khon khoe 1 ti thi so tien bo ra khong dang dau.hi khon khoe 1 ti.
Minh online mobi.

quangvan80

phan mem baonet hien nay thi mien phi hoan toan, xem duoc hang chuc to bao. Tuy vay cung co nhuoc diem la toc do load con cham.
Phan mem baomoi, day la phan mem hay de doc tin tuc, day cung la phan mem co thu phi nhung uu diem la co cach de xem mien phi.

Lovesjckd

Hoi truoc xoa di cai lai kich hoat mat 500 dong la co the dung dc may ngay . Bay gio thi sobay cung fix luon . => del . Nhan vien soc bay chi meo dung do ton tien bay gio dung vao la tai khoan cua ban da het hay lap them ... Em online = dd anh mod thong cam nhe

yumikenshi

Mẹo xài Socbay iMedia free- nhanh nhanh

tềnh hềnh là từ ngày xài 87 e ko thiếu dc thèng sóc bay nhưng giờ nó tính tiền dù chả nh lắm nhưng e vẫn thấy khó chịu

Sau nhiều hồi vận lộn em đã tìm ra cách xử lí khá đơn giản

- Để TK ở chế độ bán lẻ( mất hạt dẻ nhé)

- Khi cần xài lại switch sang thuê bao trọn gói

Trước khi thoát lại chuyển sang bán lẻ rùi mới thoát nhé

Thử mà xem hok lấy tiền của anh dc nũa rùi nhé
nhanh k socbay nó fix lỗi là chịu đấy

VNTRANDIEP

Nghe nói sắp có bả 3.1.9 không biết chừng nào đây.
Mình nghi nên có 1 bản socbay có quảng cáo chèn vào khi sử dụng. Người sử dụng được sử dụng miển phí hoặc chi phí thấp.

kauchunho

Ko phải nge nói. Mà trên socbay có logo quảg cáo bản v3.1.9 mà. Sẻ có điêm mới là vừa chat vưa nge nhạb trên 1 ứg dụg java.

tiephien1

các bạn tìm sim mobi free GPRS và 3G ấy, mình đang có 3 cái free nè. sim mobi lỗi nhiều lắm. 8 cái thì có 1 cái lỗi. hjhj

snowman1989

bác có thể cho e xin font của phần này được ko? e muốn dùng font này thay thế font mặc định của máy :)

AlyCuong

Active Member
bác có thể cho e xin font của phần này được ko? e muốn dùng font này thay thế font mặc định của máy :)

Bạn muốn xin font gì thì phải nói tên chứ, mà có Topic font riêng ở ngoài bạn vào đó xin sẽ có.