• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Socbay Imedia - Ứng dụng thông minh trên di động

NBLam

Mình vào socbay vẫn thâý bản 3.1.3 chứ đã có 3.1.5 đâu nhỉ. Mà update trực tiếp trên iMedia thì vẫn báo mình đang dùng bản mới nhất, 1.1.3. Thế là sao cac bác nhỉ.

hiep277

Chac la ben socbay dinh de 23h59 phut dem nay moi cho Anh Em cap nhat phien ban moi.. Thong cam em post bang mobile

tien714

Ko biết phiên bản mới có gì đặc biệt ko nữa,có khi xem được tv nữa đó.hjhj

NBLam

Up lên bản mơí dùng cả ngày rôì mà hổng biết mới cái gì. Đọc bài giới thiêụ cuả Sóc bay dài ngoằng nhưng cũng ko biết cụ thể có gì mới. Hehe. Nói chung vưỡn thế thôi.

tuanloc1

Up lên bản mơí dùng cả ngày rôì mà hổng biết mới cái gì. Đọc bài giới thiêụ cuả Sóc bay dài ngoằng nhưng cũng ko biết cụ thể có gì mới. Hehe. Nói chung vưỡn thế thôi.

Bác up dùm file cài đặt nhé! Không hiểu sao mình down cả trên PC và mobile đầu không được (nó báo mạng lỗi)

tien714

Có mới đấy bạn tại bạn ko để ý đó thôi,cái kia là 3.1.3 còn cái này là 3.1.5 vậy suy ra là số 5 mới đó.keke

tien714

Bạn dùng opera 8.65 tải file jad mà cài đặt mình đảm bảo sẽ thành công

Cleonardo

thằng này cài vào kiểu gì trên n95 của mình cũng ko cài đc. gởi tn cho đường link dow và vào trang chủ bấm sdt của mình cũng ko đc, bị báo tập tin ko hỗ trợ ko lẽ fỏmat ah?

tien714

thằng này cài vào kiểu gì trên n95 của mình cũng ko cài đc. gởi tn cho đường link dow và vào trang chủ bấm sdt của mình cũng ko đc, bị báo tập tin ko hỗ trợ ko lẽ fỏmat ah?

bạn dùng opera dow sẽ được thôi mà,bản 8.6.5 dow rất ok

yy8891

Ban Opera 8.65 cho v3 dung ko ban, up len dum minh duoc khong. Minh tim ko ra, ban 10 chay nang qua
Post mobile

tien714

Ban Opera 8.65 cho v3 dung ko ban, up len dum minh duoc khong. Minh tim ko ra, ban 10 chay nang qua
Post mobile

mh oline bằng dt nên ko up đc,vây bạn vào m.opera.com dow bản 5.0 sài đi.cái đó cũng dow đc đó bạn.chúc bạn thành công nha

Auto

Thà mua key 1triệu/key mình cũng mua chứ cái kiểu 1k/ngày này thì vĩnh biệt vậy.
Sáng nay cần gấp cho pà dì 1bài mà mở lên lại hết hạn. :-??
Đành phải gỡ thôi...

phunghoan

Thế nên dùng msearch của mobifone cho lành dùng miễn phí lại giống socbay, kick hoạt ko mất xu nào. ai có nhu cầu thì lên :m.msearch.vn

yy8891

Thà mua key 1triệu/key mình cũng mua chứ cái kiểu 1k/ngày này thì vĩnh biệt vậy.
Sáng nay cần gấp cho pà dì 1bài mà mở lên lại hết hạn. :-??
Đành phải gỡ thôi...

Vao mp3.zing.vn ma tai nhac ban ak