• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Socbay Imedia - Ứng dụng thông minh trên di động

vuvantuan59

Mình chẳng hiểu dân sài symbian os9.x mà cài cái vớ vẩn này làm gì chứ ! Thích nghe nhạc ,đọc báo... Thì vào zing.mp3.vn mà nghe ,cò sổ xố , chứng khoán trang web nào mà chẳng có !

NguyenTu

Super V.I.P
Mình chẳng hiểu dân sài symbian os9.x mà cài cái vớ vẩn này làm gì chứ ! Thích nghe nhạc ,đọc báo... Thì vào zing.mp3.vn mà nghe ,cò sổ xố , chứng khoán trang web nào mà chẳng có !

Người dùng có thêm sự lựa chọn mà bạn

anhtuan89gt

Chả hiểu quái j về soft này ,cài thử chưa mà phát biểu liều thế bạn !

Chienkon88

bạn chưa cài thì nói thế thôi , chứ cài rồi thì không muốn xóa nó đâu bạn à .

nó down nhạc trực tuyến ,hình nền , có nhiều truyện hay , chuyện lạ cho mình đọc và giải trí v.v... nói chung là quá nhiều tính năng luôn .

bạn cứ cài vào đi rồi hãy phát biểu nhé !;;)

đọc cái này đi bạn :

Socbay iMedia là phần mềm ứng dụng đa phương tiện hàng đầu dành riêng cho điện thoại di động tại Việt Nam hiện nay. Sản phẩm được phát triển trên nền tảng công nghệ tìm kiếm và xử lý dữ liệu của Socbay. Công nghệ đã được ứng dụng thành công với phần mềm Socbay Mobile Search và các sản phẩm của đối tác như Vinasearch của Vinaphone, VTC iMedia của VTC.

Socbay iMedia mang lại lợi ích tối đa cho người dùng di động bằng việc tích hợp dịch vụ tiện ích đa dạng trên cùng một ứng dụng. Phần mềm được phát triển sẵn sàng cho mạng 3G nhưng bạn vẫn có thể cảm nhận những điều kỳ diệu trên dế yêu ngay với mạng 2G.

Chỉnh sửa cuối:

levietcuong08

đồg ý rằng mp3zing cũng tốt. Nhưg mà di độg xài trình duyệt phát nhạc, video thì rất nặng.
Khôg bít bạn ngĩ j nhưng theo mình thj socbay rất hay.

levietcuong08

ếch ngồi đáy giếng.

dừng nên n1i thế bạn ôi. mỗi người một cách nghĩ. ai nghĩ như thế nào đó là quyền của họ mà. với lại nhiều lúcn người ta không thấy hết công dụng của một phần mềm như thế này.
bạn kia phát biểu thế có lẽ là do bạn xài máy vi tính nhiều. và có sẵn máy tính nối mạng kế bên nên thấy phần mềm này vô cùng vô ích. vì máy tính vốn hơn di động rất xa trong lĩnh vực truy cập web và giải trí` mà.

narus

Yêu cầu kích hoạt bằng tin nhắn 500vnd. Mình đang ở nước ngoài, gặp vụ này thì bó tay rồi. Cài phát lại phải xóa đi luôn

tienthembg

Bây h Socbay đang kinh doanh trò chơi tự gửi tinh nhắn. Ngồi bấm linh tinh mất tiền oan. Nếu cho ai mượn máy các bác cẩn thận nhé không thì hết sạch tài khoản.

manhcuongst

Sao cài trên N70 load nhạc rất nhanh.Nhưng lại không có tiếng vậy?Có ai gặp trường hợp như mình không?Giúp mình với.

Caominh171

Sao cài trên N70 load nhạc rất nhanh.Nhưng lại không có tiếng vậy?Có ai gặp trường hợp như mình không?Giúp mình với.

Bạn vào Profiles, chỉnh cái cấu hình bạn đang xài, chỗ Warning, chọn On là có tiếng liền àh

Vothuong2009

Bây h Socbay đang kinh doanh trò chơi tự gửi tinh nhắn. Ngồi bấm linh tinh mất tiền oan. Nếu cho ai mượn máy các bác cẩn thận nhé không thì hết sạch tài khoản.

Mình thì cho đây là SB cài bẫy người dùng.Vì trước khi có dịch vụ này SB không hề thông báo,va giá dịch vụ là bao nhiêu.Cái bẫy này được giấu ngay trong muc TIN MỚI NHẤT mới khốn nạn chứ.Tại sao SB không để trong một mục riengmddeer ai muốn sài thi sài.Thật là mất tiền oan để nhận lại mấy cái tin nhắn có nội dung vớ vẩn vô cùng.Trong muc GAME cũng thế,thông báo có GAME hay,nhưng khi nhấn vào thì mất tiền quá đăt 15000/lần,để nhận mấy cái game ghẻ,chơi không được.
Mọi người dung SB hãy cảnh giac với cái trò cài bẫy đặc biệt nay nhe,nếu không muốn bị mất tiền oan.

hatiendung

máy đã hack phon download Cài sóc bay cho các bạn o nước ngoài không kích hoat được tải về chép vào pirivate >> 100012a5 (cài sóc bay ở ổ đĩa nào thì chép vào ổ đĩa đó)

Chỉnh sửa cuối:

quhuang

Hai ngày nay cứ mỗi lần vào SB là bảo gửi tin nhắn dể kích hoạt mới cho sài (500d/tin) thế thì tốn kém quá, các bạn có như thế không?

hatiendung

sin lỗi bạn file bị lỗi mình đã sửa cảm ơn đã báo cho mình biết