• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Soft Fexplorer 116b

DUNG1060

các bạn cho mình hỏi,mình cài soft Fexplorer 116b này xong vaò mở FExpolrer lên thì nó báo như này "this betaversion is expired, please visit www.gosymbiam.com"
bác nào chỉ em cách chỉnh lại ngày cho hợp lý với, em đã chỉnh lên chỉnh xuống, nhưng đến khi chỉnh về ngày chuẩn thì ko dc, file của em đã signed,bạn nào có soft nào dùng được cho mình xin với ..thanks

Kojiro

Super V.I.P
các bạn cho mình hỏi,mình cài soft Fexplorer 116b này xong vaò mở FExpolrer lên thì nó báo như này "this betaversion is expired, please visit www.gosymbiam.com"
bác nào chỉ em cách chỉnh lại ngày cho hợp lý với, em đã chỉnh lên chỉnh xuống, nhưng đến khi chỉnh về ngày chuẩn thì ko dc, file của em đã signed,bạn nào có soft nào dùng được cho mình xin với ..thanks

Do có 2 bản beta, chắc bạn cài nhằm bản cũ, bản mới đến cuối tháng 1/2008 hết hạn, bạn theo địa chỉ đó mà down về.

Chúc bạn may mắn :)