• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT & GAME GIẢ LẬP VNES, VSUN, VBOY

romano81

Mình cài được vsun và chép file Mortal combat vào để chơi. Khi chạy thì nó chỉ hiện được mấy dòng chữ sau đó không thấy chạy tiếp luôn. Chán! bác nào gặp tình trạng vậy chưa

MinhThang

Manager
Mình cài được vsun và chép file Mortal combat vào để chơi. Khi chạy thì nó chỉ hiện được mấy dòng chữ sau đó không thấy chạy tiếp luôn. Chán! bác nào gặp tình trạng vậy chưa

y chang mình đây đang tìm cách mà vẫn chưa ra hỏi thì không ai trả lời chán thật có thằng vnes là ok nhất.

nguyenpa

Super V.I.P
hiện giờ chỉ có vnes và vbags là ok nhất :), còn vsuns thì có 1 số games ko chơi được :(

buihoangnam

em đã làm theo lời các pác, trong icon vnes có tên game, nhưng khi muốn chơi thì nó ko chơi được là nó bị sao vậy các pác. Ai bít giúp dùm với nhé, thanks

binhseu

Chài ơi chơi game lại đòi cheat nữa...

Cho em hỏi hình như vnes ko hỗ trơ lanscape như vbag ạ ? Nếu ko thì chơi chăng còn j là sương tay cả.

raulnam19

Hic, e đang dùng con N81 hic, e tải phần mềm về, mà chỉ có phiên bản Vboy1.4V3, Vnes 1.7 V3 và Vsun1.15 V3 thì chơi được thôi à, mấy phiên bản khác cài không được, hic hic, mà phiên bản mới thì e lại o có key, hic, ai tìm được key cho e xin, hic hic, Đa tạ, đa tạ :)

viphalong

Nếu bị báo là chứng chỉ đã hết thì bạn hãy cài đặt lại ngày giờ vào 01.01.2007 nhé.Sau khi cài đặt xong thì bạn chỉnh lại giờ như thường

datvt

bạn có game contra mà 30 mạng ko cho mình xin với!!!THANK 1000 LẦN!!!!!!

Tự làm 30 mạng đi bạn

Bấm vậy nè : "lên lên xuống xuống trái phải trái phải B A" là ok

ps : không cần thanks 1000 lần mà chỉ cần 1 lần dưới bài này là đủ rồi :D

su30mk2

ai có trò pokemon giả lập gba choi trên vbagx thì cho em xin,bản gold hay bản crytall j cũng được :D

tienx88

mình có bản pokemon fire red game boy advance đã việt hóa ,bạn có chơi thì để tối mình up lên mediafire cho

mylove90

Banned
thick game thi lam 1 con ipod touch choi suong honca game pc, va ko bao gio cai game cua symbian nua