• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Soft nào lướt web cho s60v2 tiết kiệm GPRS nhất?

TruBic

Well-Known Member
Khảo sát làm gì thế bạn? Nói rõ hơn đi bạn. Nếu dùng v2 thì Ucweb là vừa nhanh vừa rẻ. Kết hợp Ucweb và opera brow 8.65 thì kết quả trên cả tuyệt vời.

onlylove80

Operamini.
Đúng như bạn nói, nếu nhu cầu của bạn ấy là lướt Web, xem tin tức thì OperaMini là lựa chọn số 1. Vì OperaMini đã nén dữ liệu khi ta duyệt Web, lướt Web rất nhanh, giảm đáng kể chj phí Gprs so với Ucweb và OperaBorwse. Nhưng để Download các ứng dụng trên các Website thì OperaBowse8.65 là vô đối. OperaMini chỉ có khóc...

Posted via Mobile Device

gily4ever

trên diễn đàn có rất nhiều phần mềm hỗ trợ mà!Bạn chịu khó lên tìm nhé

N99

Đúng như bạn nói, nếu nhu cầu của bạn ấy là lướt Web, xem tin tức thì OperaMini là lựa chọn số 1. Vì OperaMini đã nén dữ liệu khi ta duyệt Web, lướt Web rất nhanh, giảm đáng kể chj phí Gprs so với Ucweb và OperaBorwse. Nhưng để Download các ứng dụng trên các Website thì OperaBowse8.65 là vô đối. OperaMini chỉ có khóc...

Posted via Mobile Device

Nhưng bạn à, ở đây ta bàn về vấn đề tiết kiệm chi phí sử dụng GPRS mà. Mình cũng thấy Opera Mini là tiết kiệm nhất.

tuyetha

Nhưng bạn à, ở đây ta bàn về vấn đề tiết kiệm chi phí sử dụng GPRS mà. Mình cũng thấy Opera Mini là tiết kiệm nhất.

Quan tâm chi phí nhưng cũng phải tính tới tiện ích và chức năng mà pm mang lại nữa chứ bạn.Trước giờ mình chỉ dùng kết hợp Uc Và Opẻa 8.65,kết quả cho thấy là chi phí của uc rẻ,còn về tiện ích thì 2 pm kết hợp lại đã kô có thiếu sót.
(theo tuyetha)

Posted via Mobile Device

ngoanrazor

Well-Known Member
Quan tâm chi phí nhưng cũng phải tính tới tiện ích và chức năng mà pm mang lại nữa chứ bạn.Trước giờ mình chỉ dùng kết hợp Uc Và Opẻa 8.65,kết quả cho thấy là chi phí của uc rẻ,còn về tiện ích thì 2 pm kết hợp lại đã kô có thiếu sót.
(theo tuyetha)

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
đúnp rồj, mjh lướt web bằng gprs mỗi bưả nè mjh thấy ucweb là tiết kiệm gprs nhất, download dễ dàng

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
đúnp rồj, mjh lướt web bằng gprs mỗi bưả nè mjh thấy ucweb là tiết kiệm gprs nhất, download dễ dàng
Chư hẳn Ucweb dow dễ dàng đâu nhé bạn, nếu dow từ dotsis, MF, và ngay tập tin đính kèm trên pdaviet thì khi được khi không, trong khi đó operabrowse 8.65 dow ngon lành. Tóm lại ta phải biết kết hợp ucweb, và operabrow, để thuận tiện hơn trong việc sử dụng.

tuyetha

Chư hẳn Ucweb dow dễ dàng đâu nhé bạn, nếu dow từ dotsis, MF, và ngay tập tin đính kèm trên pdaviet thì khi được khi không, trong khi đó operabrowse 8.65 dow ngon lành. Tóm lại ta phải biết kết hợp ucweb, và operabrow, để thuận tiện hơn trong việc sử dụng.

Chuẩn không càn chỉnh theo đúng ý em.Sự kết hợp này đã giúp e kô gặp khó khăn gì trong việc download,ko chỉ MF 4S mà cả Rapidshare,mega...Nói chung là trước giờ e chưa gặp khó khăn down trên mobile.Cũng là kinh nghiện cho các bạn gap khó khăn trong việc down trên mobile.Còn Uc là nén tốt nhất
(theo tuyetha)

Posted via Mobile Device

ngoanrazor

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
opera down đc ở trang MF nưả ah, em dùng opera mini down ko đc ở trag MF nên chuyển wa dùng ucweb 7 beta 2 s60v5, em thấy thằng này down ngon nhất. Thằng opera có khi down file về đc nhưng file bị lổi tùm lum

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
opera down đc ở trang MF nưả ah, em dùng opera mini down ko đc ở trag MF nên chuyển wa dùng ucweb 7 beta 2 s60v5, em thấy thằng này down ngon nhất. Thằng opera có khi down file về đc nhưng file bị lổi tùm lum
Dùng operbrowse v8. 65 dow đi em, anh dùng thấy dow ngon hơn ucweb đấy.

thanhquang123

Còn vê load phân mêm thì nên dùng operabrowse 8.65 là okemen nhãt tuy høi châm môt tý.Hihi
Posted via Mobile Device

tuanhien98

Chuẩn không càn chỉnh theo đúng ý em.Sự kết hợp này đã giúp e kô gặp khó khăn gì trong việc download,ko chỉ MF 4S mà cả Rapidshare,mega...Nói chung là trước giờ e chưa gặp khó khăn down trên mobile.Cũng là kinh nghiện cho các bạn gap khó khăn trong việc down trên mobile.Còn Uc là nén tốt nhất
(theo tuyetha)

Dạo này pm opẻabrớẻ 8.65 bị sao ý nhi? Chẳng vào được j, toàn liên kết máy chu?Ai biết sao hok?

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device

tuanhien98

(theo tuyetha)

Dạo này pm opẻabrớẻ 8.65 bị sao ý nhi? Chẳng vào được j, toàn liên kết máy chu?Ai biết sao hok?

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device

DreamLand

Posted via Mobile Device
Mình cũng ko xài được opera 8.65, báo lỗi kết nối bị đóng bởi sever, ko thể duyệt web bằng opera 8.65 dù đã thử mọi cách, trừ cách chưa biết :D . Nói chung đã format thẻ và máy mà vẫn bị. Pó chíu với opera ! Mình phải bỏ opera gòi!
ai giúp được xin theo học , nhận đệ tử dreamland! @@

Mr_Sulla

Sao mình vẫn dùng opera browse 8.65 vào web đc đây nhỉ.Vào vẫn bt như mọi ngày. Có báo lỗi gì đâu= > không phải tại opera roài. Kt máy lại đi nhé
Posted via Mobile Device

DreamLand

Sao mình vẫn dùng opera browse 8.65 vào web đc đây nhỉ.Vào vẫn bt như mọi ngày. Có báo lỗi gì đâu= > không phải tại opera roài. Kt máy lại đi nhé
Posted via Mobile Device
Ko phải tại opera là ok, cái này mình biết nè, vì nhiều người xài bình thường mà. Kiểm tra lại máy thì pótay :D format vẫn thế mà, cái chính là mình gà vụ này, kiểm tra thế nào đây :((