• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Soft nào lướt web cho s60v2 tiết kiệm GPRS nhất?

hoanghuy16vn

Mình cũng ko xài được opera 8.65, báo lỗi kết nối bị đóng bởi sever, ko thể duyệt web bằng opera 8.65 dù đã thử mọi cách, trừ cách chưa biết :D . Nói chung đã format thẻ và máy mà vẫn bị. Pó chíu với opera ! Mình phải bỏ opera gòi!
ai giúp được xin theo học , nhận đệ tử dreamland! @@
Mình đã kiểm tra thử. Kết qủa là nếu dùng mạng Viettel thì Opera 8.65 vào bình thường, còn mạng mobile bị tình trạng giống như dreamland nói

DreamLand

Mình đã kiểm tra thử. Kết qủa là nếu dùng mạng Viettel thì Opera 8.65 vào bình thường, còn mạng mobile bị tình trạng giống như dreamland nói
Đúng là DL đang xài Mobi, thử với beeline vẫn bị anh ạ! Báo lỗi y hệt. Em hiểu nguyên nhân rồi, có lẽ do sim.:D

JuRay-Duan

Đúng là DL đang xài Mobi, thử với beeline vẫn bị anh ạ! Báo lỗi y hệt. Em hiểu nguyên nhân rồi, có lẽ do sim.:D
Cậu kt sim lại xem, chứ mình duyệt web và dl = opera br 8.65 bản Vie của a Trubic vẫn tốt mà, (sim mobi).
Posted via Mobile Device

DreamLand

Cậu kt sim lại xem, chứ mình duyệt web và dl = opera br 8.65 bản Vie của a Trubic vẫn tốt mà, (sim mobi).
Posted via Mobile Device
Tớ pótay rồi nè, mấy cái này hồi xưa xài ok mà giờ có format cả thẻ lẫn máy để cài nó lại thì cũng ko được nữa :( cậu giúp tớ đựợc hok nè :)

daoquangsu

Tớ pótay rồi nè, mấy cái này hồi xưa xài ok mà giờ có format cả thẻ lẫn máy để cài nó lại thì cũng ko được nữa :( cậu giúp tớ đựợc hok nè :)
Posted via Mobile Device
Anh vẫn xài bình thường nè,sim nào cũng ok hết.Chú coi lại đi nha.Dùng điện thoại để download trên các host mà không dùng opera browse là rất thiệt thòi đó chú em ah.

DreamLand

Posted via Mobile Device
Anh vẫn xài bình thường nè,sim nào cũng ok hết.Chú coi lại đi nha.Dùng điện thoại để download trên các host mà không dùng opera browse là rất thiệt thòi đó chú em ah.
Đúng ạ. Nếu lướt web thì UCWeb là pro, nhưng nói đến tải file trên các host như mediafire hay tương tự thì chỉ có opera mới làm nổi .
Thôi vậy, em nghĩ là do Sim, vì sim em chắc là bị lỗi. Cảm ơn anh em đã chỉ bảo . Khi nào em biết rõ nguyên nhân thì pm lại sau.:)

tuanhien98

Ko phải tại opera là ok, cái này mình biết nè, vì nhiều người xài bình thường mà. Kiểm tra lại máy thì pótay :D format vẫn thế mà, cái chính là mình gà vụ này, kiểm tra thế nào đây :((

Hình như nguyên nhân chính hình như là do nhà mạng thì phải. Mình dùng VT thì đc.Còn VN thì hok đc (80%).

Posted via Mobile Device

N0kIaN70

theo mình thì opera4.x tiết kiệm nhât. là pm java nhưng dung trên s60 ngon lành và
nó hơn káj 6.x hay 8.x ở chổ nó vô hiệu hóa tất cả ảnh động và flash.giúp hạn chế đáng kể dung luợng và tăng tốc độ load trang wed.còn tính năng download thì ko có gì tả chính xác bắng chữ "tệ"

anhcoj

theo mình thì opera4.x tiết kiệm nhât. là pm java nhưng dung trên s60 ngon lành và
nó hơn káj 6.x hay 8.x ở chổ nó vô hiệu hóa tất cả ảnh động và flash.giúp hạn chế đáng kể dung luợng và tăng tốc độ load trang wed.còn tính năng download thì ko có gì tả chính xác bắng chữ "tệ"

opera 8.65 mà tắt chức năng load ảnh thì cũng như opera mini bạn à,load nhanh hơn opera mini,dung lượng truy cập là như nhau.
Posted via Mobile Device