• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT PALM : Yêu cầu + Thảo luận

kookyky

Có ai có ke y cho Card Reader v 1.06p10 kô vậy? Cho xin 1 phát nhé. Phiên bản trước xài bị lỗi nhiều quá, chán phèo...hy vọng phiên bản mới này khá hơn.
Thanks in advance,
KkK

kookyky

Ai có phần mềm đọc E-book Isilo cho xin viên được không? Xài trial version chỉ còn được mấy ngày nữa thôi.
Thanks in advance,
KKK

MrTrung

Ai có phần mềm đọc E-book Isilo cho xin viên được không? Xài trial version chỉ còn được mấy ngày nữa thôi.
Thanks in advance,
KKK

Thể theo nguyện vọng yêu cầu của bạn mình đã up lên ĐÂY bạn vào Down về dùng nhé. Chúc vui.

Chỉnh sửa cuối:

kookyky

Bác nào có soft PowerRun cho anh em DL 1 phát, tìm lâu nay muốn mỏi con mắt luôn mà kô thấy trong diễn đàn, xin cám ơn trước....
KKK

MrTrung

Bác nào có soft PowerRun cho anh em DL 1 phát, tìm lâu nay muốn mỏi con mắt luôn mà kô thấy trong diễn đàn, xin cám ơn trước....
KKK

Thể theo nguyện vọng yêu cầu của bạn mình đã up lên ĐÂY bạn vào Down về dùng nhé. Chúc vui.

W

Wand

Guest
Bác nào có số đăng ký hay MTK của Palm Aid thì cho em với, em lấy số trên Code4Palm mà nhập vào nó báo Invalid
Tiện đây có bác nào biét phần mềm nào tên là First-Aid không ạ ? Nếu có thì cho em xin luôn.
1 phần mềm nữa em cần, đó là The Go! Go! cho Sony Clie Th55, thx các bác nhiều

rongnhatgan

Tui cần xin bản crack của Causerie-3.2.5 chương trình dùng để chat trên palm. Cảm ơn.

HITC

Em đang cần tìm từ điển Anh Việt , Việt Anh cho PDA, có mấy bài các anh có post từ điển rồi nhưng link die, mấy anh xem lại dùm nhé, thấy mod trong này làm việc giỏi quá, khâm phục :D

MrTrung

Em đang cần tìm từ điển Anh Việt , Việt Anh cho PDA, có mấy bài các anh có post từ điển rồi nhưng link die, mấy anh xem lại dùm nhé, thấy mod trong này làm việc giỏi quá, khâm phục :D

Bạn biết PDA nó có bao nhiêu loại máy không ? Đây là cái bạn cần giành cho Palm bạn nhé cẩn thận kẻo lại cài cho máy khác thì lại phải HR lại đó. Link vẫn tốt tại đây PDAVIET.NET, Còn việc lời khen tặng nửa lạc nửa mỡ của bạn thì mình cũng cảm ơn tôi tự biết sức mình. :|:|:|:|

W

Wand

Guest
Mình cần phần mềm Quick Office 7.1.50 và MobiSystem Office Suite 7.30 hoặc mới hơn, thanks các bạn nhiều
(link trong diễn đàn die)

MrTrung

Mình cần phần mềm Quick Office 7.1.50 và MobiSystem Office Suite 7.30 hoặc mới hơn, thanks các bạn nhiều

Chúng tôi mới chỉ cập nhật được đến bản 7.0 tại đây bạn dùng tạm vậy nhé khi nào có chúng tôi sẽ up tiếp lên diễn đàn

PDAVIET.NET

ThaiKien

Super V.I.P

Ngoài ra bạn cũng có thể tải Mobile System Office suite professional 7.5đây.

sayyouwill

Em đang tìm từ điển phát âm tiếng Trung cho Treo 650. Bác nào có giúp em với. Cảm ơn nhiều

MrTrung

Em đang tìm từ điển phát âm tiếng Trung cho Treo 650. Bác nào có giúp em với. Cảm ơn nhiều

Hiện tại từ điển của TQ khá nhiều nhưng mà từ điển Trung Việt có phát âm thì chưa có bạn ah. Nếu bạn cần thì hãy tham khảo các bản khác mình đã đưa lên đó. Không có phát âm nhưng cũng khá hay bạn ah. Có đầy đủ trong phần NHỮNG TIỆN ÍCH TIẾNG TRUNG GIÀNH CHO PALM đó bạn ah.

sayyouwill

Phát âm Trung Anh cũng được.Mấy từ điển ko phát âm của bác e cũng có xài đây.hay lắm. Bác nào có giúp em với.

HITC

Em đang tìm bộ Font Chú Tễu để dùng được Từ điển Sloved Anh Việt, mong các anh giúp đỡ nha

MrTrung

Em đang tìm bộ Font Chú Tễu để dùng được Từ điển Sloved Anh Việt, mong các anh giúp đỡ nha

Cái này bạn sang bên Ứng Dụng Tiện Ích Tiếng Trung nhé. Mình đã giới thiệu đầy đủ roài đấy.