• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT PPC : Yêu cầu + Thảo luận (P7)

Status
Không mở trả lời sau này.

thuongson

Soft Octro Talk 1.20 mình setup nó báo là cài đặt không thành công .Đã thử vài lần xong cứ nhấp vào file Cab là nó hiện ra dòng chữ đó luôn.
1 soft nữa cũng bị tương tự là PhoneScreenlock 1.6 Cái này lần đầu tiên mình setup thì good hôm kia HR setup lại thì báo như vậy
Không biết có phải do file Cab bị hỏng không
Ai gửi cho mình link của soft giúp setup file Cab trên PC để thử xem sao
Thanks

VUNHATVAN

Các bác cho hỏi tại sao em cài Net Compact Framework v2.0 vào máy O2 Atom life chạy Win 2006 mà lại không được nhỉ. Bác nào có link down bản chạy tốt cho em xin với.

Khi cài đặt nó báo: Installation of NETCFv2.ppc.cab was unsuccessful

XuanTruong

Super V.I.P
Các bác cho hỏi tại sao em cài Net Compact Framework v2.0 vào máy O2 Atom life chạy Win 2006 mà lại không được nhỉ. Bác nào có link down bản chạy tốt cho em xin với.

Khi cài đặt nó báo: Installation of NETCFv2.ppc.cab was unsuccessful

Trong máy Bạn có rồi nên nó mới báo vậy!:-?

VUNHATVAN

Mình dùng phần mềm iSecretary 2.3 thì nó lại đòi cài Net Compact Framework, kiểm tra tên các chương trình cài đặt thì không có, không biết sao nữa

Chỉnh sửa cuối:

ancola66

Super V.I.P
Mình dùng phần mềm iSecretary 2.3 thì nó lại đòi cài Net Compact Framework, kiểm tra tên các chương trình cài đặt thì không có, không biết sao nữa
*Nếu máy của bạn chạy WM2K6 thì đã tích hợp sẵn Net Compact Framework rồi và cái này cũng không hiện ra trong Program file đâu:D.
*Nếu bạn cài đặt trên PC qua AS thì có phần mềm cũng đòi hỏi là có Net Compact Framework nhưng mà là Microsoft .NET Compact Framework bản cài trên PC

phucthanh

các bác giúp em với:không biết Win xp của em bị làm sao mà ko nhận ppc của em.ra tiệm net cai activesync thì sync vô tư,về nhà thì lai ko được,em biết chắc là do hdh của pc nhưng kobieets vì sao cả.mong chỉ giáo

chatchiet

các bác giúp em với:không biết Win xp của em bị làm sao mà ko nhận ppc của em.ra tiệm net cai activesync thì sync vô tư,về nhà thì lai ko được,em biết chắc là do hdh của pc nhưng kobieets vì sao cả.mong chỉ giáo

Trước khi muốn cài lại Win bạn nên kiểm tra các cổng USB trên PC có còn chạy tốt không nhé

blackcat0312

BaselsMsgPainter V1.0 Released

Phần mềm giúp bạn thoải mái vẽ những gì bạn thích và có thể gửi đi bằng tin nhắn.
Tham khảo thêm tại đây: http://monkeyupdates.blogg.se

Cảnh báo mọi người : cái này có vẻ nó chia từng nét của chữ mình viết ra gửi hay gì đó . Em vừa gửi thử 1 tin hết 30.000, $^$%*(*&&*(), lần sau post thì check nhé, bực hết cả mình,lại phải đi nạp tiền, tức quá chả nhẽ lại chửi bậyX-(

Status
Không mở trả lời sau này.