• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT PPC : Yêu cầu + Thảo luận (P7)

Status
Không mở trả lời sau này.

212

Nhờ các Mod tìm giúp em một bản AnthaVPN for PPC .
Trường tụi em dùng VPN để quản lý mạng WLAN , PPC muốn sử dụng wifi của trường thì phải cài AnthaVPN thì mới vào bình thường được . Mong các Mod quan tâm giúp .

vandinhle

Chào bạn Mình có O2Atom nhung không biết cách để setup internet.Mong các bạn tận tình hướng dẩn cám ơn

XuanTruong

Super V.I.P
Chào bạn Mình có O2Atom nhung không biết cách để setup internet.Mong các bạn tận tình hướng dẩn cám ơn

Nếu có Wifi thì bật lên để kết nối và truy cập Net chứ cần gì Setup Internet đâu Bạn! Có 3 cách để máy của Bạn kết nối Internet là thông qua Wifi, GPRS và ActiveSync! Chúc vui!:-?

vandinhle

Nếu có Wifi thì bật lên để kết nối và truy cập Net chứ cần gì Setup Internet đâu Bạn! Có 3 cách để máy của Bạn kết nối Internet là thông qua Wifi, GPRS và ActiveSync! Chúc vui!:-?
Chào XUANTRUONG ,cách dùng ActiveSync thì mình biết rồi ,còn cách kết nối internet thông GPRS và Wifi mình không biết .Mong bạn hướng dẫn cụ thể dùm .Thanks a lot

18S67705

Chào XUANTRUONG ,cách dùng ActiveSync thì mình biết rồi ,còn cách kết nối internet thông GPRS và Wifi mình không biết .Mong bạn hướng dẫn cụ thể dùm .Thanks a lot

Muốn vậy đầu tiên máy bạn phải cài đặt GPRS hoặc bạn đang ở nơi có Wifi, rồi bạn vào Internet, lựa chọn kiểu kết nối mà bạn định dùng và...lướt Web thôi :D

cocolee81

Máy mình đang bị gãy chân cắm nên k thể activesync được. Tạm thời mình đang rất cần soft photo contact pro 5.08,Theme Manager Plus v1.7.0.1 cab file để cài tạm.Nhờ các mod giúp mình với!!!

P

panian

Guest
Xin pm Picsel Proviewer

Có bạn nào biết tôi có thể load pm picsel proviewer ở bài nào không, tôi tìm cụm từ thấy ra nhưng klick vào lại hiện ra bài chẳng có chứa pm đó.
Tôi có hỏi trong box Ebook nhưng chưa bác nào trả lời
Tnks

chatchiet

Máy mình đang bị gãy chân cắm nên k thể activesync được. Tạm thời mình đang rất cần soft photo contact pro 5.08,Theme Manager Plus v1.7.0.1 cab file để cài tạm.Nhờ các mod giúp mình với!!!

photo contact pro 5.08 tham khảo và tải bản demo tại đây:
Mã:
http://www.pocketx.net/products/photocontactspro_ppc/

Last edited by a moderator:

thaona1285

Có bạn nào có ROM WM6 bản gốc cua dong HTC TRINITY thi cho mình xin với , cám ơn các bạn nhiều lắm .

thaona1285

Bạn phải bật Wifi của bạn lên trước , nếu ko sử dụng GPRS cũng được nhưng cái này hơi mắc à nha , sau đó là có thể kết nối internet chứ làm gì phải SETUP hả bạn .

Aba

mình đang cần soft remote Desktop cho con Exec bác nào có thì cho mình nhé,search mãi mà không ra

chatchiet

mình đang cần soft remote Desktop cho con Exec bác nào có thì cho mình nhé,search mãi mà không ra

Tham khảo phiên bản 2.0 tại đây nhé:
Mã:
http://handheld.softpedia.com/get/System-Utilities/Communications/Remote-Desktop-9664.shtml

sandtmdt

máy mình mới cài lại wm2003se nhưng ko bật đc camera , lần trước mình có thấy file setup camera nhưng ko hiểu sao bị mất , bạn nào có ko giúp mình với ? thanks

huythanhv2

Mình đang cần 2 soft này, các bác giúp với nhé (hơi hiếm ko biết có ko :() :

1/ Soft mở đèn flash của Camera mà ko cần mở Camera.

2/ Soft lập trình C++ trên PPC (ý em là cài trên PPC để lập trình luôn đó)

Chỉnh sửa cuối:

congdanao

các bác ơi Em tìm phần mềm giả lập môi trường cho PPC, như kiểu cho Symbian mà không thấy. Bác nào biết chỉ giùm em với. Cám ơn các Bác nhiều

chatchiet

các bác ơi Em tìm phần mềm giả lập môi trường cho PPC, như kiểu cho Symbian mà không thấy. Bác nào biết chỉ giùm em với. Cám ơn các Bác nhiều

Bạn tìm không thấy cũng dể hiểu thôi, bởi vì PPC chưa có chương trình nào như thế :D
Callcheater là chương trình rất hay trên Symbian nhưng ppc thì chưa có soft nào như thế, rất mong 1 ngày gần đây PPC cũng sẽ có 1 chương trình tương tự

phucthanh

có ai có pm Cố định màn hình khi trượt ban fim của máy O2 mini s ko.ý em là muon giữ màn hình luôn ở chế độ ngang: khi trượt cũng như lúc ko trượt.thank

Status
Không mở trả lời sau này.