• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT PPC : Yêu cầu + Thảo luận (P7)

Status
Không mở trả lời sau này.

tmn

Không biết có phạm luật không? Em lấy trên buudienhanoi nè:

Chuyển đi: bấm *21#số cần chuyển tới# ok (ok tức phím call)
Để trở về: bấm #21# ok

takaru

các bác và cac Mod cho e hỏi với : máy của e sau khi hard reset thì chỉ sau 1 vài động tác cut , paste , chỉnh lai giờ và báo : Setup is complete ... thì không cài được tiếp . e phải Sort reset lại . trước khi Sort reset thì máy báo : the program you have íntalled may not display designed for a previos version of WM software. e Sort reset xong thì máy vào bình thường. tuy nhiên e không thấy camera của e ở đâu nữa . e nghi là bản cài trên Rom của e bị lỗi . máy của e la T mobile MDA . thông số máy : Rom version :2.020t1WWE
Rom date : 05-17-07
Radio version : 1.18.00
Protocol version : 1337.38
CPU : intel(R) PXA263
Speed : 400
Ram 128
Flash size 32
Flash chip type : 28F128K3
Data bus 32 bit
Model No PH10A
nếu máy đúng như e nghi ngờ thì mong các mod và các bác giup đỡ
e ko biết phải cài cái gì và làm như thế nào cả . mong các mod hướng dẫn cụ thể và chi tiết
cám ơn

DOP

Có ai có Soft nào giải quyết được vụ này không giúp mình với

Có, nếu bạn có password :D
các bác và cac Mod cho e hỏi với : máy của e sau khi hard reset thì chỉ sau 1 vài động tác cut , paste , chỉnh lai giờ và báo : Setup is complete ... thì không cài được tiếp . e phải Sort reset lại . trước khi Sort reset thì máy báo : the program you have íntalled may not display designed for a previos version of WM software. e Sort reset xong thì máy vào bình thường. tuy nhiên e không thấy camera của e ở đâu nữa . e nghi là bản cài trên Rom của e bị lỗi . máy của e la T mobile MDA
Up rom lại thử xem bạn. HR mà không ổn thì cách đó là duy nhất >:)

takaru

Có, nếu bạn có password :D

Up rom lại thử xem bạn. HR mà không ổn thì cách đó là duy nhất >:)

huhuhuhu. e không biêt up bản Rom nào và up như thế nào đâu. mong bác giúp đỡ, trình em còn hạn chế lắm :(

leantse

Máy mình sau khi uprom mới thì phần phone khi nhập số nó không còn hiện danh bạ lên danh bạ mình lưu trong sim có cách nào fix không vậy?

ntk1810

Cho mình hỏi, máy O2 miniS chip G4 up rom và win 2006 được kô, mình đem máy ra tiệm hỏi thì người ta trả lời là kô được. Thanks!

Chỉnh sửa cuối:

ntk1810

Cho mình hỏi, sao mình cài flash asist xong máy cứ báo là kô phát hiện được Macro media Flash player, và kô xem được các file .swf.

Máy mình sau khi uprom mới thì phần phone khi nhập số nó không còn hiện danh bạ lên danh bạ mình lưu trong sim có cách nào fix không vậy?

Sang topic Thảo luận về cách hack registry nhé bạn!

huhuhuhu. e không biêt up bản Rom nào và up như thế nào đâu. mong bác giúp đỡ, trình em còn hạn chế lắm :(

Cho mình hỏi, máy O2 miniS chip G4 up rom và win 2006 được kô, sao mình đem máy ra tiệm hỏi thì người ta trả lời l2 kô được. Thanks!

2 bạn sang box rom tham khảo nhé!

leantse

cho hỏi mình dùng mringtone đổi chuông tin nhắn thành nhạc có tiếng nhưng chỉ ca được có 5s là ngưng rùi có cách nào chỉnh lại không?

ntthanh

Máy điện thoại (ĐT) Nokia, HĐH Sybian, có phần mềm rất hay, gọi là "Ringout", có chức năng là khi máy ĐT của mình gọi đến một ĐT khác, trong thời gian chờ kết nối giữa 2 máy với nhau, thì máy ĐT của mình sẽ phát ra bản nhạc chuông (do mình lựa chọn sẵn) và khi bản nhạc chuông tắt tức là 2 máy đã kết nối với nhau (hoặc cũng có thể hiểu là: khi kết nối với máy ĐT đó thì bản nhạc sẽ tắt.
Xin hoi có phần mềm nào tương tự dùng được cho PPC ko? ( mình mới chỉ tìm thấy phần mềm khi kết nối gọi và kết thúc cuộc gọi giữa 2 máy điện thoại thì báo rung) Thanks

ntk1810

Sao mình down phần mềm trong DS hoài mà vẫn kô được, chỉ toàn down về file HTLM kô, mình đã post đủ 10 bài rồi. Có bác nào biết chỉ mình với. Thanks nhiều!

chatchiet

Sao mình down phần mềm trong DS hoài mà vẫn kô được, chỉ toàn down về file HTLM kô, mình đã post đủ 10 bài rồi. Có bác nào biết chỉ mình với. Thanks nhiều!

Bây giờ thì đã trở thành thành viên chính thức, bạn có thể vào DS tải về được rồi đấy :D

connguab

mình làm theo cách của bạn nhưng nó báo lỗi là k thực hiện được lệnh này ??????

mc_hunter

các bác ơi, có phần mềm nào update gia chứng khoán liên tục như trên web không hả các bác.thx u

ntk1810

hix, mình vẫn không down được vẫn cứ là file HTLM, kô biết fải do link die kô nữa, mình down = IDM hay save as vẫn kô được. Các bác Mod vui lòng chỉ giúp mình với. Thanks nhìu nhìu!

Tmap

Super V.I.P
Mình mới có thể khơi gợi chủ đề ra thôi, hy vọng moi người đóng góp. Đó là khi có cuộc gọi đến, hay tin nhắn đến mình không muốn xem và nghe, mình có thể chuyển đến một máy khác (máy đã hết thời hạn nghe, nhận, gọi) để chánh phiền toái!

Để thực hiện được việc chuyển cuộc gọi đến một số máy khác thì nhất thiết số máy của bạn phải là thuê bao trả sau và không bị khóa, còn tin nhắn văn bản là một dịch vụ mang tính cá nhân, nghĩa là thư ai người ấy đọc nên dịch vụ này sẽ không có đâu bạn.
Vấn đề này không cần phải lập hẳn một topic đâu bạn nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.