• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT PPC : Yêu cầu + Thảo luận (P7)

Status
Không mở trả lời sau này.

anhtuancg

Phần mềm chặn cuộc gọi gửi cả nhà dùng thử

Phần mềm rất tiện sử dụng, có chế độ Anh và Việt

Bác nào có k***g của audio resco 4.1 và photo View 6.32 cho em xin với hoặc các bác đánh cho em tên : Pham Ba Viet em xin cảm ơn các bác nhiều

BuuPhucCT

Well-Known Member
Nho mod LUONGQUANG up POCKETPLAYER 3.5 vao DS cho de down,trang 4share.com may hôm nay bị quá tải hoài không down được.
Thank MOD trước nhé!

chucuoihp

con PPC của mình hiện đang cài Electric Pocket Ringo để set nhạc chuông và SMS, nhưng cái này nó chỉ nhận được file đuôi wma và wav thôi, ko nhận được mp3, chán quá. Mình cần cài j nó hỗ trợ tất cả các file audio. giúp mình với

ASAP

con PPC của mình hiện đang cài Electric Pocket Ringo để set nhạc chuông và SMS, nhưng cái này nó chỉ nhận được file đuôi wma và wav thôi, ko nhận được mp3, chán quá. Mình cần cài j nó hỗ trợ tất cả các file audio. giúp mình với

Bạn dùng IAB cũng set nhạc chuông MP3 được mà.

mc_hunter

cho minh hỏi co soft nào hiện thị được các ứng dụng đang chạy như kiểu alt + tab trên pc không hả bạn?nhiều có chương trình đang chạy mà mình không biết thế nào để hiện lên.toàn phải chạy lại chương trình đấy.bạn nào có thì gửi lên cho mình nhé.hiện tại mình chưa thể và DS được.cảm ơn các bạn rất nhiều

cho minh hỏi co soft nào hiện thị được các ứng dụng đang chạy như kiểu alt + tab trên pc không hả bạn?nhiều có chương trình đang chạy mà mình không biết thế nào để hiện lên.toàn phải chạy lại chương trình đấy.bạn nào có thì gửi lên cho mình nhé.hiện tại mình chưa thể và DS được.cảm ơn các bạn rất nhiều

Phần mềm bạn cần ở đây nhé!

truong_o2

Cho mình hỏi về HushSMS 0.1. Mình đã cài và dùng thử qua các chức năng của phần mềm này. Ping thì ok nhưng còn chức năng gửi thông báo thì không ổn lắm. Lần đầu mình gửi 1 tin đến 1 máy khác thì nó có hiện lên nội dung tin nhắn đó, xem được 1 lần rồi tin đó mất luôn, rất hay. Nhưng mình gửi tiếp tin thứ 2 thì mình phát hiện ra là có thể lưu lại tin nhắn đó lại và xem được số của người gửi chứ không hiện ra chữ "Network Message". Thế này thì chết toi rùi còn gì:D. Các bạn góp ý giúp mình với

mc_hunter

Phần mềm bạn cần ở đây nhé!

cảm ơn bác nhiều lắm.em cài được rùi hihi.
cho em hỏi về phần mềm này một chút là làm thế nào để add cái nut ở giữa mấy có nút lên xuống trai phải (em chẳng biết gọi nó thế nào nữa) để mặc định là nó lên funtion launch của Wktask không ạ.
tiện thể cho em hỏi luôn là có phần mềm nào mà mình click vào chỗ trống trong today nó sẽ hiện lên cho mình những trình mình đang chạy không ạ
cảm ơn bác rất nhiều. em tìm cái WkTASK mãi giờ mới thấy. bác có ở hà nội không, hồm nào rỗi rãi mời bác cốc cafe gọi là cảm ơn (mục đích là để hỏi han :p)

ntthanh

- Bạn có thể sử dụng SpbPocketplus4.0, khi cài xong vào My Device->Program File->PocketPlus sẽ thấy chức năng Alt-Tab, tạo shortcut để đưa ra Start ở trên cùng bên trái của màn hình( khi muốn đảo các chương trình đang chạy thì ấn vào vị trí Start->shortcut Alt Tab->chọn chương trình cần).
- Phần mềm này còn có chức năng Close Button, khi ấn vào vị trí Close X ở trên cùng bên phải màn hình sẽ cho thấy các chương trình đang chạy:My Device->Program File->PocketPlus sẽ thấy chức năng ActionSender-> Close Button->Feature Options->chọn tab bên dưới-Close Button-> tự chọn chức năng mình muốn.
- Chức năng chính của SpbPocketplus4.0 là đưa các ứng dụng ra Today
Chúc thành công. Tôi thấy SpbPocketplus4.0 rất hay đấy, cái này cũng đã nhẹ hơn so với các phiên bản trước.
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=10514&page=51

hoankhang

mấy anh có phần mềm nào hiển thị hình ảnh fullscreen khi có cuộc gọi đến không vậy? em tìm PM này lâu lắm rồi.

chatchiet

mấy anh có phần mềm nào hiển thị hình ảnh fullscreen khi có cuộc gọi đến không vậy? em tìm PM này lâu lắm rồi.

Photo contact Có chức năng hiển thị đầy màn hình đấy bạn, đã có đầy đủ các phiên bản trên diễn đàn, bạn tìm lại nhé

shogunr125

Cho mình hỏi về HushSMS 0.1. Mình đã cài và dùng thử qua các chức năng của phần mềm này. Ping thì ok nhưng còn chức năng gửi thông báo thì không ổn lắm. Lần đầu mình gửi 1 tin đến 1 máy khác thì nó có hiện lên nội dung tin nhắn đó, xem được 1 lần rồi tin đó mất luôn, rất hay. Nhưng mình gửi tiếp tin thứ 2 thì mình phát hiện ra là có thể lưu lại tin nhắn đó lại và xem được số của người gửi chứ không hiện ra chữ "Network Message". Thế này thì chết toi rùi còn gì:D. Các bạn góp ý giúp mình với

Bạn gởi đi như thế nào mà được vậy? Mình đã thử đủ mọi cách nhập: 09xxxxx, 849xxx, +849xxxxx, 9xxxxx mà vẫn không gởi đi được (trong khi mình dùng chương trình của máy vẫn gởi được bình thường). Nó cứ báo lỗi như thế này: There was a problem sending your message mình bó tay, ko biết cái problem mà nó báo là cái gì? Bạn giúp mình được không? (Mình đang dùng con Wizard WM6)

cutom227

Mình cài chương trình HushSMS nhưng Treo750 lại không nhìn thấy cái mục Ping ở đâu cả, đã rotate màn hình vẫn vậy. Các bác có cách nào khắc phục không?

ancola66

Super V.I.P
Mình dùng phần mềm HushSMS 0.1 chỉ gửi được lần đầu tiên là dấu được số=D>. Nhưng sau đó thì làm đủ mọi kiểu vẫn bị hiện số:((. Chỉ có chức năng PING là hoạt động tốt:)). Mà phần mềm này sao lại không có xuất sứ nhỉ???:-/:-/:-/Sao mà nghi quá vậy:-?:-?:-?.

Status
Không mở trả lời sau này.