• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT PPC : Yêu cầu + Thảo luận (P7)

Status
Không mở trả lời sau này.

MrDuong

Bạn xóa Active Sync đi và cài lại thử xem sao? Hoặc bản Active Sync của Bạn đã cũ, nên tìm bản mới nhất 4.5! Chúc thành công!;;)

Mình xoá đi cài lai mấy lần rồi vẫn vậy
Sync cứ lúc được lúc mất :( Bản của mình là bản 4.5 rồi mà .

huadaicaf6

help me . mấy bác ơi làm ơn giúp em . em đanh cần từ điển toán-lý ( anh- anh or anh -việt ) để làm g-math . thứ 4 này em thi rồi ......SOS SOS SOS

anhmeo

các pác cho em hỏi Soft để soạn tin nhắn nhanh hơn kô và cả Soft nào để gọi + lưu Call history nhanh chóng kô a.?nếu 1 soft có cả hai thì tốt wa^^!

:|cac anh ơi ! làm ơn cho em cái font tv của HTC touch voi . hix. em tìm hoài mà không được . ai có yahoo cho touch làm ơn cho em luôn nha ! thank các anh =D>

Search với từ khoá VNsysfont nhé bạn, hoặc là theo link này nhé: http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=131291&postcount=861

các pác cho em hỏi Soft để soạn tin nhắn nhanh hơn kô và cả Soft nào để gọi + lưu Call history nhanh chóng kô a.?nếu 1 soft có cả hai thì tốt wa^^!

Soạn tin nhắn nhanh thì dùng phần mềm VN Typing nhé, nó có chức năng nhập tắt khá hay đó, còn gọi và lưu call history nhanh chóng thì mặc định là nhanh nhất rồi, ko cần phải cài thêm chi cho nặng.

florence

các bạn cho mình hỏi tí,mình muốn kích hoạt hồng ngoại để sử dụng chương trình điều khiển tivi VITO Remote thì làm như thế nào vậy? và cách sử dụng chương trình đó luôn nha mình sử dụng O2 ATOM win2005.Thanks

các bạn cho mình hỏi tí,mình muốn kích hoạt hồng ngoại để sử dụng chương trình điều khiển tivi VITO Remote thì làm như thế nào vậy? và cách sử dụng chương trình đó luôn nha mình sử dụng O2 ATOM win2005.Thanks

Chuyên đề các phần mềm dùng PPC điều khiển tivi đã có sẵn, qua chủ đề đó tham khảo cách sử dụng nhé bạn, và để sử dụng thì bạn vào Start>Settings> Connection bật chức năng beam lên.

ASAP

Em dùng S2S Unlock bản 0.85 cho con Atom WM6,có cách nào thay đổi hình HOA SEN bằng một hình bất kỳ khác không vậy mấy BRO?
Thanks a lot.

tieu_long2002

Bạn tạo 1 hình theo ý thích với kích thước 240x320 và đổi tên thành wallpaper.gif sau đó vào thư mục chứa S2U2/gfx/ chép đè lên cái file hình hoa sen và reset lại máy thế là xong. chúc vui.

ancola66

Super V.I.P
Bạn tạo 1 hình theo ý thích với kích thước 240x320 và đổi tên thành wallpaper.gif sau đó vào thư mục chứa S2U2/gfx/ chép đè lên cái file hình hoa sen và reset lại máy thế là xong. chúc vui.
Hehehe. Nếu là dùng cho S2U2 thì phải là định dạng *.jpg. Còn dùng cho Slide unlock pro thì mới là *.gif

khoadiepnguyen

chắc bác đang dùng WM2k3 phải ko, muốn vậy phải vào trong registry chỉnh sửa 1 tý mới đc, bác tìm kỹ trên diễn đàn đã có bài hướng dẫn rồi đó :D

Rất tiếc không phải như vậy bạn à, mình đang dùng WE06 (bản ROM WE06 pro 3) như vậy có cần chỉnh registry không bạn? hehe mình cũng tìm trên diễn đàn rồi tuy nhiên riêng về chủ đề ringo thì không có.

florence

bạn cho mình đường link chuyên đề điều khiển tivi nha.Mình làm theo hướng dẫn kết nối hồng ngoại của bạn ,vào beam nhưng mình đâu có thấy chức năng mở HN đâu chỉ có chử receive all incoming beams thôi mình đánh dấu vào đó phải không?

wai

em dung con HTC S710(W 6 ) , cài font tiếng việt và từ điển lacviet ..vào máy mà ko được , no báo là ko cài được và file setup ko dùng cho máy
em ko hiểu vì sao , bác nào biêt chỉ cho em với

HeroHP

Cho tớ hỏi chút, đã có ai xài thành công cái soft biến PPC thành Access Point chưa? Nếu ai đã cài đặt & cấu hình thành công hướng dẫn lại tớ với nhé. Thx!

(Tại ko có máy ở đây nên ko nhớ rõ tên soft là gì :p)

Soft này tên là WMWifiRouter ạ. Ai đã cài được thành công hướng dẫn lại cho tớ với, các mod đâu rồi ạ. Đang cần gấp lắm lắm!

em dung con HTC S710(W 6 ) , cài font tiếng việt và từ điển lacviet ..vào máy mà ko được , no báo là ko cài được và file setup ko dùng cho máy
em ko hiểu vì sao , bác nào biêt chỉ cho em với

S710 là Smartphone chứ có phải là Pocket PC Phone đâu bạn, cài vào ko được là đúng rồi

wolfman76

Các bác làm ơn cho hỏi có cái soft nào nó cho phép tự động khóa màn hình sau một khoảng thời gianh nhấtđịnh không? Tất nhiên là soft cho ppc phone.

Tmap

Super V.I.P
Multi Internet Explore.
Trình duyệt Web nhiều Tab cho PPC như PC rất hay.Không biết đã có bài trên PV chưa,và tôi cũng đang dùng thử 15 ngày vì chưa có kkk,ai có thì Share với nhé :vettau@yahoo.com

Link Tham khảo http://www.southwaycorp.net/

Soft này đã có lâu rồi mà bạn, từ năm 2006 rùi mà, còn kkk thì không share được rồi, hãy tuân thủ quy định mới của diễn đàn bạn nhé, những bài xin kkk sẽ bị xóa đó.

tu19_01

Bác tmap có thể hướng dẫn cho em 1 bài cách sử dụng phần mềm WM5torage_18 được không. Vì tiếng Anh em không rành lắm. Cảm ơn Bác nhiều.

Status
Không mở trả lời sau này.