• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT PPC : Yêu cầu + Thảo luận

Status
Không mở trả lời sau này.

connguab

Vui lòng hướng dẫn cho mìh dùng chương trình Web.Camera.Plus.v2.0 nha
mình cài đặt thành công rồi, nhưng khi mìh vào Yahoo mesenger trên PC, mình đang dùng V9 bản tiếng Việt , mình bấm star trên PPC của ct rồi nhấn vào mục Webcam của tôi trên PC thì nó báo là " k thấy thiết bị webcam của bạn đâu cả", hic hic, mình đã kết nối PPC qua cổng USB truy cập internet bình thường , vậy là sao... ???
Giúp mình với !!!
Xin cảm ơn !!!

ldnvinh

các bác cho e hỏi.Ví dụ như các pm của Resco,khi chạy MTK của nó trên PC thường báo k chạy đc.Trước đây e nhớ là có 1 phần mềm nào đó để có thể chay chương trình tìm kkk trên PC.Nhg giờ e k nhớ tên pm đó.Mong các bác giúp đỡ cho e pm đó!E cảm ơn rất nhiều!!!

ThaiKien

Super V.I.P
các bác cho e hỏi.Ví dụ như các pm của Resco,khi chạy MTK của nó trên PC thường báo k chạy đc.Trước đây e nhớ là có 1 phần mềm nào đó để có thể chay chương trình tìm kkk trên PC.Nhg giờ e k nhớ tên pm đó.Mong các bác giúp đỡ cho e pm đó!E cảm ơn rất nhiều!!!
Muốn chạy được thì máy tính của bạn cần phải được cài Microsoft .NET Framework, bạn có thể tham khảo tại đây:
Mã:
http://www.microsoft.com/downloads/details.aspx?FamilyID=0856eacb-4362-4b0d-8edd-aab15c5e04f5&displaylang=en

BraDo

Các bạn có biết cách nào hay dùng phần mềm nào để thay đổi icon của folder trên Atom Exec ko, giúp mình với...cám ơn nhiều!

salemgtvt84

CHo xin WINCE với.....down mãi ko dc
Bạn vào đây down về nhá...chúc vui...
WinCE_CabMgr2_23_full
[HIDE="Download here"]http://www.4shared.com/file/41450204/245f5a2a/WinCE_CabMgr2_23_full.html?dirPwdVerified=4d656a05
[/HIDE]

ecoli

Có pro nào biết PM hoặc tên của PM chặn New text messege.Cái mà mỗi lần có tin nhắn mới nó hiện ngoài desktop í.>>>>>>>>>>>>>>>

Vì mỗi lần con bồ lấy máy đánh game thì nó hiện ra ngay,dễ bị phát hiện lắm.
Thank./.

Bạn vào Start/Settings/Sounds & Notifications/
- chọn tab Notifications
- chọn Event: Messaging: New text message
- bỏ dấu check ở dòng: Display message on screen

Chúc vui!

jangkayboy

Wince phan dung

anh oi em cai` win cap bi loi~ roi`. anh nao` up cho em lai ban? khac em dung` cai'.anh nao` giup em canh dung luon di. em moi dung con O@ xdalli nay` nen cung~ chua hieu? ro~ lam. mong cac anh giup do~:(:)(:)(:)((

0988456766

Well-Known Member
eye on privacy

Bác nào có phần mềm Eye On Privacy không cho em với!
Thanks các bác trước!

connguab

Mình có ý kiến như thế này
Lần sau khi post phần mềm mới lên diễn đàn đề nghị mọi người ghi thật rõ là hỗ trợ cho màn hình VGA hay QVGA nha !
Thấy phần mềm mới mình và mọi người rất thích nhưng cứ tải về cài vào là máy cứng đơ như cây cơ luôn hoặc dùng k được, cảm giác này thật là khó chịu quá đi, hic hic !
Xin cảm ơn !!!

ancola66

Super V.I.P
Mình có ý kiến như thế này
Lần sau khi post phần mềm mới lên diễn đàn đề nghị mọi người ghi thật rõ là hỗ trợ cho màn hình VGA hay QVGA nha !
Thấy phần mềm mới mình và mọi người rất thích nhưng cứ tải về cài vào là máy cứng đơ như cây cơ luôn hoặc dùng k được, cảm giác này thật là khó chịu quá đi, hic hic !
Xin cảm ơn !!!

Thì vẫn quy định đó chứ ,nhưng cũng có lúc quên:D. Hơn nữa không phải phần mềm nào hỗ trợ VGA cũng chạy đều chạy tốt trên các dòng máy VGA, nhất là những phần mềm FREE và của các Developman làm ra:D

langtuvotinh151

Chạy JAVA trên WM6.0

Em đang dung M700, dùng bản 4.3 của bác TOM không hỗ trợ JAVA nên đành tìm trên mạng và đã tìm thấy.
Các BÁC dùng thằng này để chạy java trên WM6.0 nha

IBM MIDP

Sau khi cài xong là bất cứ FILE jar hay jad click vào là chương trình tự chạy.

Chúc mọi người có thể chạy file JAVA ngon lành trên WM 6.0:)):)):))

aphongs

hic em thì dạo này hay dọc room toàn lôi máy bạn bè cả máy em ra dọc mỗi lần up rôm mất hết danh bạ mất hết tin nhắn yêu 9dương của tụi nó,hic cả em cũng mất ,kô biết có cách nào hay chương trình ji khắc phục kô nữa huhuhhuhu

hector

có soft nào bật đèn flash của ppc làm đèn pin bằng phím cứng nhưng kô bật màn hình hay kô?

NguyenTu

Super V.I.P
1. bạn nối PPC với PC để đồng bộ: Danh bạ, calender, note,... vào PC qua Microsoft ActiveSync. Danh bạ sẽ được đồng bộ với phần danh bạ trên Microsoft Outlook. (tuy nhiên PC của bạn phải được cài Microsoft Outlook 2000 trở lên).

2. Bạn có thể tìm trên rum soft Pim backup cài vào máy, để thực hiện backup tin nhắn, danh bạ, calender,... ra thẻ. Sau khi up rom xong, bài chỉ cần cài lại soft đó và tiến hành restore là xong.
Chúc vui

NguyenTu

Super V.I.P
có soft nào bật đèn flash của ppc làm đèn pin bằng phím cứng nhưng kô bật màn hình hay kô?

Bạn dùng hệ điều hành nào?? 2k5 or 2k6, nếu 2K5 thì bạn onlinr qua YM, chát với mình qua nick: trannguyentu2002 mình sẽ send cho bạn. OK?

hongduc13

hic em thì dạo này hay dọc room toàn lôi máy bạn bè cả máy em ra dọc mỗi lần up rôm mất hết danh bạ mất hết tin nhắn yêu 9dương của tụi nó,hic cả em cũng mất ,kô biết có cách nào hay chương trình ji khắc phục kô nữa huhuhhuhu

Bạn nên Backup tất cả PIM của bạn trước khi Up ROM thì được ngay. Bạn có thể dùng phần mềm sau để backup PIM , copy vào PPC và run trực tiếp trên PPC.

Link: http://www.4shared.com/file/43402320/e5b0c054/PPCPimBackup.html =D>

connguab

Bạn đừng lo lắng buồn phiền nữa, tại bạn k biết thôi chứ có nhiều phần mềm để giúp bạn lắm, mình thì đang dùng PimBackup v2.8 (phiên bản mới nhất đó) đơn giản dễ dùng, rất tuyệt vời nên mình post lên để chia sẻ với bạn.

Nếu có vấn đề gì bạn cứ nói, mình sẽ giúp cho bạn nha !!!

[HIDE="dgdfjky"]http://www.4shared.com/file/40669969/d1f6f115/PPCPimBackupV28_wm2005.html[/HIDE]

Status
Không mở trả lời sau này.