• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT PPC : Yêu cầu + Thảo luận

Status
Không mở trả lời sau này.

bachikho

có soft nào chặn quảng cáo cho pocket IE như adblock trên PC ko các bác nhỉ?

XuanTruong

Super V.I.P
có soft nào chặn quảng cáo cho pocket IE như adblock trên PC ko các bác nhỉ?

Bạn dùng trình duyệt Opera cho ppc đi! Tuy không chuyên nghiệp như Adblock trên PC nhưng cũng tạm ổn đó!:-?

trihay

Bác nào có biết làm sao để view video trog skype ko vậy, giúp mình với. Bthuờng mình hay quản lý c.hàng ở nhà bằg skype, nhưg trog ppc thì ko thấy chỉnh view duoc.

locqn

Sao không ghi âm được

Sau khi dùng quét mechanic để quét reg, giờ mình không thể ghi âm bằng chương trình có sẵn của ppc, chương trình ghi âm thì chạy mà không có file nào được tạo ra cả, giúp mình với, vì mình cần ghi âm

locqn

Sao O2 Steath không có chuông báo sms

Mình đang dùng cái 02 steath. Lâu lâu phải lấy ra xem có tin nhắn mới không.
Làm sao để cài đặt chuông báo sms vậy

nguyennhaca

WebCamera-Plus

Mình có sưu tầm được chương trình cũng khá vui, chương trình giúp biến cái Camera của Pocket thành Webcam. Các bạn vào tìm hiểu thử xem sao nghen. Thú thật là mình có cài dùng thử rùi, nhưng không hiểu sao nó vẫn không hoạt động được. Hi vọng các cao thủ sau khi dùng xong cho mình biết nguyên nhân,Goodluck!
(Tải chương trình tại đây)

killerman911

ko biết có phần mềm karaoke cho windows mobile ko nhỉ,bác nào có share lên cho anh em với,search trên mạng rồi mà ko tìm thấy

shpy

Chương trình tin nhắn của WM 6.1!

Mình mới up bản ROM WM6.1 của Medkid mấy ngày trước. Trình SMS theo wm 6.1 lần này khá là hay. Nó sắp xếp gộp các tin nhắn đến và đi của mình với từng người thành giống như 1 cửa sổ chat rất hay, rất thuận tiện.

Nhưng mình chưa biết dùng nó hết, các bạn hướng dẫn giúp mình với.
Ví dụ, mình đã nhắn tin qua lại với 1 người và thế là các tin nhắn đi và đến của người đó tự động gộp vào 1 "thread". Sau đó, có 1 tin nhắn của người đó đến, mình muốn xóa tin đó (hoặc xóa 1 tin đến/đi cũ nào đó trong "thread") đi thì chưa biết làm sao vì nó chỉ cho xóa tất cả mà thôi !

Tương tự như vậy, các mục move cũng không hoạt động.

sportdinh

mình kiếm trên diễn đàn mà ko có cái chương trình flash. bạn nào có cho mình xin với.
thank

hlp

mình kiếm trên diễn đàn mà ko có cái chương trình flash. bạn nào có cho mình xin với.
thank

Ý bạn là sao? bạn gần file flash để xem (chơi game) hay bạn cần ct để chạy các file flash..nếu cần thì pm cho mình mình sẽ gửi cho

hlp

Các bác cho e hỏi có phần mềm nào có thể xem phim trên ppc mà có thể hiện phụ đề như các ct trên pc ko ạ ?

XuanTruong

Super V.I.P
Cho mình hỏi có soft nào backup lại các số đăng kí của phần mềm đã cài đặt không? Dạo này ROM mới ra ào ào, cài rồi đăng kí lại nản quá! :((
Thank trước nghen :D

Theo Mình được biết thì hiện nay chưa có Soft nào có chức năng như vậy đâu Bạn à!!!:-?:-??

sportdinh

Ý bạn là sao? bạn gần file flash để xem (chơi game) hay bạn cần ct để chạy các file flash..nếu cần thì pm cho mình mình sẽ gửi cho
mình có mấy file games flash muốn copy vào PPC để chơi nhưng ko có chương trình. bạn gởi cho mình với : sportdinh@yahoo.com.
thank

dng

iSecretary Có thể tự động bật loa ngoài của O2s khi đàm thoại ko các bác ơi? Mình mò hoài mà ko được. Loa lại bị hư rồi. hic...

cyberman

Các bro làm ơn up lại cái soft Bluefire VPN Client cho em với. Đã có lần em nhìn thấy trong DS nhưng giờ tìm mãi không thấy. Em dùng WLAN ở trường không có cái VPN Client này thì cứ phải lướt netz qua cái IP của trường thui, phát rồ lên ấy. Lại không thể update cái RSS hoặc thời tiết được. Mong các Bro nhiệt tình up lại cho em nhé. Tks,

HaChau

Super V.I.P
Cho mình hỏi có soft nào backup lại các số đăng kí của phần mềm đã cài đặt không? Dạo này ROM mới ra ào ào, cài rồi đăng kí lại nản quá! :((
Thank trước nghen :D
Có nhưng là trong ý tưởng mình mới nảy sinh đêm qua, đã viết task để nhớ làm.
Mình sẽ viết chương trình PDAVIET Oshin chắc chắn sẽ có chức năng này. Khi nào viết xong anh em dùng ủng hộ nhé :D

Mình up lên ROM Uni 6.1 thì font chữ của nguồn tin trong Spb Insight hiển thị không đậm như bản ROM của anh nncuong, mãi mà không khắc phục được dù đã đổi các font linh tinh, copy đè các font của anh Cường vào.
Ai có cách xin giúp đỡ.

bebu

Anh nào có phần mềm cài Java lên máy dùng MW2K3 cho tôi xin với

Status
Không mở trả lời sau này.