• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT PPC : Yêu cầu + Thảo luận

Status
Không mở trả lời sau này.

ancola66

Super V.I.P
em đang sài con exec may cài rất nhiều chương trinh và cũng đã từng xóa rất nhiều chương trình nên giờ máy em rất chậm vậy cho em hỏi làm cách nao tắt bỏ nhưng chương trình nao ko cần thiết và làm sao biết chương trình đó có cần thiết và có phải là chương trình chính khởi động và chạy của ppc ko và còn một điều nữa là có chương trinh nào xóa cac tập tin và các file dư của các chương trinh lúc trước bi xóa để lại ko thack anh nhiều
Nếu bạn không nắm chắc các phần mềm nào cần thiết, cái nào không cần thiết thì tốt nhất là bạn HR:D Thì khỏi phải lăn tăn:D. Còn nếu bạn muốn dọn dẹp rác thì bạn dùng SK Tool là mạnh và an toàn nhất.

salemgtvt84

Còn nếu bạn muốn dọn dẹp rác thì bạn dùng SK Tool là mạnh và an toàn nhất.
Thằng này e sợ nó roài, lần trc e cho nó dọn dẹp rác thế nào mà sau đấy đi luôn, phải cài lại Rom :-??...bác nào dùng thằng này phải cẩn thận...

XuanTruong

Super V.I.P
Thằng này e sợ nó roài, lần trc e cho nó dọn dẹp rác thế nào mà sau đấy đi luôn, phải cài lại Rom :-??...bác nào dùng thằng này phải cẩn thận...

So với các Soft có cùng chức năng thì Sktool là có nhiều lựa chọn và lành nhất đấy!!! Thân!:-?:)

khoadiepnguyen

các bác choe xin soft hiển thị đồng hồ trên thanh bả fía trên gần cột sóng ấy cho w2003.Thanhk!!!!

Cái này bác nói thế nào nhỉ? trên thanh bar gần cột sóng có đồng hồ mặc định của win2003 rồi mà, thậm chí bạn cũng có thể cho hiển thị thêm ngày cũng được nữa kìa (bằng cách chỉnh registry đó bạn)
Tham khảo thêm tại http://pdaviet.vn/showthread.php?t=127

blackcat0312

cho mình hỏi cái topic " danh sách ứng dụng" đâu mất rồi nhi? giờ tìm phần mềm khó ghê ? Mình định tìm cái phần mềm kiểu memo hiển thị mấy việc cần làm trên today ý mà, nhưng thật gọn nhẹ thôi, ko cần remind gì cả, chỉ như tờ giấy vàng nhắc việc thôi ý, dùng appointment của WM mất thời gian :D

hector

mình cài cái sòt chỉnh đèn LED cho minis của mình mà nó toàn báo lỗi sao vậy nhỉ?

ChuHuyHoan

Well-Known Member
cho mình hỏi cái topic " danh sách ứng dụng" đâu mất rồi nhi? giờ tìm phần mềm khó ghê ? Mình định tìm cái phần mềm kiểu memo hiển thị mấy việc cần làm trên today ý mà, nhưng thật gọn nhẹ thôi, ko cần remind gì cả, chỉ như tờ giấy vàng nhắc việc thôi ý, dùng appointment của WM mất thời gian :D

Topic bạn cần ở ĐÂY bạn nhé. Thân!!

mình cài cái sòt chỉnh đèn LED cho minis của mình mà nó toàn báo lỗi sao vậy nhỉ?

Lỗi thế nào bạn không nói rõ thì biết đâu mà chỉ đây???? :-?:-?:-?:-?

hector

thì nó toàn báo là ko load được chuơng trình!nó ra một luc 5 cái báo lỗi luôn !nhấn ok liệt luôn!máy mình là minis!

HaChau

Super V.I.P
thì nó toàn báo là ko load được chuơng trình!nó ra một luc 5 cái báo lỗi luôn !nhấn ok liệt luôn!máy mình là minis!
Bạn bỏ công đánh nguyên văn các lỗi hoặc chụp ảnh màn hình thì mọi người mới có thể đoán bệnh được. Không ai có thể giúp được với thông báo mơ hồ như vậy được đâu.

Thân!

hector

rât tiêc là mình đã remove nó rồi nên kô đánh nguyên văn được nhưng hình như là mấy cái đèn LED đó kô fu hợp với minis thì fai!cảm ơn thành ý của các bạn!fai bo thui mặc dù râtkeets fan mềm này!

blackcat0312

ko phải MOD ơi, hồi trước có cái topic " danh sách " ko thôi chứ ko phải từng bài như cái ứng dụng cập nhập đâu, lúc search chỉ cần Ctrl F tìm ngay trong bài thôi ý ?

denynguyenphi

nhờ các anh giúp

em dang xai ò ễc luc truoc khi trõ vào file nhac hay file phim thì nó tự động chạy vào window media playre và nhưng file đó có biểu tương của media play còn bây giờ thi ko còn nữa nó thanh file gi trắng luôn và khi nhấp vào ko còn tư động chạy nữa mà phải vào media playre add vao mới chạy được vậy có phần mền nào giúp cho ppc có thể open with duoc file ko mấy anh

BraDo

Bạn dùng Resco Expplorer mở đến file nhạc, nhấn bút & chọn "Open" - "Open with", sau đó đánh dấu chọn ô "always use..." là ok thôi.

rosebeast

các bro đâu hết rồi,giúp mình với.mình đã hỏi nhiều lắm rồi mà chẳng thấy trả lời.mình post 14 bài rồi sao vẫn chưa down dc. ở DS vậy.thanks nhiều nha=D>

ndkhanhsky

Xin hỗ trợ cài đặt của o2 xda neo,bị mất contacts và sai skin của phím talk

chào các bạn,mình mới dùng máy o2 nên thật sự là chưa thể hiểu được phần mêm của con NEO này,hôm nọ mình lỡ tay xóa mất chương trình contacts trong phần remove programs,mình đã cài chương trình ContactManager_1.0 nhưng bây giờ muốn khôi phục lại chương trình contacts vốn có sẵn trong máy thì phải làm thế nào.Và vấn đề nữa là mình vừa gỡ bỏ skin của chương trình talk(là chương trình ấn vào phím màu xanh để gọi điện thoai,không biết mình gọi thế có đúng không :)nên bây giờ giao diện của nó bị lỗi tùm lum rồi,vậy làm sao để giao diện trở lại như cũ.bạn nào có kinh nghiệm và đã dùng PDA rồi thì chỉ cho mình cách khắc phục với.
-Mình có nghe nói tới cách hard reset để cho máy trở lại hiện trạng ban đầu của nhà sản xuât,liệu mình có nên làm không?và néu làm thì mình có bị mất hệ điều hành window 2005 mà máy o2 của mình đang cái đặt không.

mouseking

Các bác nếu mà có gửi phần mềm nào lên đây thì phải nói trước cho anh em biết các lỗi hoặc hạn chế để anh em biết. Chứ mất công down xong rồi cài đặt mà nhiều khi máy bị lộn xộn hoặc bị treo máy là chít rùi.

Các bác nếu mà có gửi phần mềm nào lên đây thì phải nói trước cho anh em biết các lỗi hoặc hạn chế để anh em biết. Chứ mất công down xong rồi cài đặt mà nhiều khi máy bị lộn xộn hoặc bị treo máy là chít rùi.

Những lỗi bạn nói phát sinh tùy theo từng dòng máy, từng bản rom ai mà biết được hả bạn? Mà chính mình cài đặt rồi vọc thế có hay hơn không thay vì để người khác điều chỉnh cho mình. Vài lời góp ý.

kunkundn

các pác ơi sao 02 mini của e cứ bị chập chờn sóng hoài có khi ngắt kết nối GPRS nữa,à,có phải trên máy có chữ G là kết nối GPRS ko ?

Status
Không mở trả lời sau này.