• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sorcerer - Phần mềm "ăn gian" games tương tự ArtMoney trên PC

N5320

Cho hỏi cái ArtMoney trên PC có dùng đc cho game online ko nhỉ :D

Pretty

E71 xài không được các bác ui. Trong menu chỉ có dòng Data control thôi, không có dòng Exact search. Bác nào có phiên bản cho E71 cho mình với, mình đang cú Tower Wars quá, hix hix

binhseu

Posted via Mobile Device cai nay co can thiep dc vao 1 so fm ko nhi, vd nhu trial 30days cho thanh 365days chang han ?

traihp9001

Well-Known Member
E71 xài không được các bác ui. Trong menu chỉ có dòng Data control thôi, không có dòng Exact search. Bác nào có phiên bản cho E71 cho mình với, mình đang cú Tower Wars quá, hix hix

để ẩn CT sau đó vào game chơi rùi ấn phím gọi(phím xanh đó-đây là hotkey mặc định của Socerer) khi này menu của CT sẽ hiện lên và sẽ có dòng Exact search bạn nhé

kumapgl

cái này hok xài trên 6120 đc, chán quá , ai có share link for 6120c cho e nha. thx

heocoi_244

e down cả 2 bản MR va MF1 2 ve cài toàn báo lỗi chứng chỉ + contact applycation supplied là sao ạ, có ai bít ko chỉ e với

giangvungtau

Posted via Mobile Device vây có cách nào cài pm cua s60v3 trên s60v2 k anh,hoac ai biêt cách nào khác de hack thì chi em voi

hihi,cái đó thì ko thể rùi bạn ơi.ứng dụng của S60v3 mạnh hơn nhiều,s60v2 ko thể dùng được đâu:p